เชิญร่วมยินดีกับกิม

ชื่อกระทู้: เชิญร่วมยินดีกับกิม

Senior Member tee-9's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เชิญร่วมยินดีกับกิม

ขอแสดงความยินดีกับน้องกิมด้วย เพิ่งจะไปรับปริญญามาเมื่อวานนี้ และต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปงานไม่ว่ากันนะน้องรัก
    /\3 Orbit club

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

เอ้า??!!!!!.... จะรับปริญญาก็ไม่บอก...
    งั้นขอร่วมยินดีตรงนี้ด้วยคนเลยนะน้องกิม.. ที่ผ่านบันไดขั้นแรกของชีวิตมาได้แล้ว.. และสำหรับขั้นต่อๆไป.. ก็ขอให้ก้าวขึ้นไปด้วยหัวใจที่มั่นคงนะน้อง.. มีอะไรรออยู่อีกเยอะเลย สู้ สู้..

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member jayfaneve's Avatar
    สถานที่
    ORBIT Club
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยนะจ๊ะ 5555555

Smile ยินดีด้วยนะครับ...กิม.

ไม่เห็นบอกกันบ้างเลยนะครับ เงียบเลยนะกลัวจาต้องเลี้ยงหรือเปล่า อิๆ... ยังไงก้อขอแสดงความยินดีด้วยนะกิม
    ***จำหน่ายสีทาสนามเทนนิส(SEE-COURT)สีทาพื้นสนามกีฬาทุกชนิดรายแรกในราคาโรงงาน***

รับเหมาก่อสร้างซ่อมแซมทาสีพื้นสนามกีฬาทุกชนิด
    ด้วยระบบพื้นผิวระดับมาตราฐานในราคากันเอง

สนใจติดต่อ 083-4482123 วีรยุทธ์

รายละเอียดเพิ่มเติมตามลิ้งค์ด้านล่าง

คนขี้อิจฉาริษยา ย่อมเป็นสหายที่แย่ที่สุด
    โจรที่ว่าเลวนั้นยังอาจกลับใจเป็นคนดีได้...
    แต่คนที่ไม่ใช้โจรนั้นกลับมิอาจกลับใจเป็นคนดีได้...
    ฉันใดก็ฉันนั้น...เป็นเพราะว่าจิตใจคนบางคนนั้นมันไม ่ดี...
    มัวแต่คิดอิจฉาริษยาคนอื่น...
    จะให้แก้ไขอย่างไรนั้นมันก็ดียาก...

หุ่น's Avatar
    สถานที่
    อิสระ...
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TopRy อ่านข้อความ
    ไม่เห็นบอกกันบ้างเลยนะครับ เงียบเลยนะกลัวจาต้องเลี้ยงหรือเปล่า อิๆ... ยังไงก้อขอแสดงความยินดีด้วยนะกิม

em93 เออว่ะผมลืมเลยมัวแต่ยุ่ง ๆๆ กับคอมเครื่องใหม่อยู่ ขอโทษทีนะน้องและต้องขอแสดง
    ดีใจด้วยที่เรียนจบ แล้วจะเอาป.โท อีกซะใบไหมละ คริคริคริ...
    ฿฿฿ การโอนเงิน ฿฿฿

ธนาคารกสิกรไทย สาขาวังบูรพา

เลขที่บัญชี 044-2-68550-9 ออมทรัพย์

ชื่อบัญชี นายสิชา ธนะพัฒน์

E:mail : [email protected]

โอนเงินแล้ว ขอความกรุณา แจ้งหน่อยนะครับ

ถ้าจัดส่งของ ที่อยู่ตามนี้ครับ...

707-711 ถนนจักรเพชร

แขวงวังบูรพา เขตพระนคร กทม. 10200

โทร.080-555-1455 ( 08.00-22.00 น.)

>>>>>>>>>>>>>>> 24 มิถุนา ยังคงมี 76 ระนอง 2 # ๔๔ <<<<<<<<<<<<<<<

Senior Member jecked's Avatar
    สถานที่
    orbit อยู่เสาชิงช้า เขาเปลี่ยนเสาใหม่แล้ว ไปดูบ้างรึยัง ห๋า..
    ขอบคุณ
    0

อุบไว้ไม่บอก ยินดีด้วยเด้อ
    La dure pendant laquelle tadalafil 10mg prix tadalafil sandoz prend tout vnement groupes contrle et exprimental.

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

ของแสดงความยินดีด้วยนะครับ ขอให้ประสบความสำเร็จเจริญรุ่งเรื่องนะครับ

Senior Member gim115's Avatar
    สถานที่
    ไม่บอก
    ขอบคุณ
    0

Red face **

em93ขอโทดทุกคนนะครับ ที่ไม่ได้บอก เพราะกลัวทุกคนลำบาก และอีกอย่างก็เป็นวันธรรมดา เลยไม่กล้ารบกวนพี่น้องเรา ยังไงก็ขอบคุนมากครับสำหรับคำอวยพรที่มีไห้กัน ขอบคุนครับ
    ความสำเร็จคือ คำตอบที่ต้องพิสูจน์

kongkoi_man Kongkoi_man's Avatar
    สถานที่
    "Orbit Club"
    ขอบคุณ
    0

em94em94ยินดีด้วยจร้าem94em94
    [CENTER]
    นาย พรมงคล อุษาบริสุทธิ์
    ธนาคาร กรุงเทพ สาขา มาบุญครอง
    เลขที่บัญชี 085-0-27408-5
    llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll llllllllllllllllllllllllllllllllllll
    (ส่งของ) นาย พรมงคล อุษาบริสุทธิ์ (นัท)
    152 ซ.เจริญนคร40 ถ.เจริญนคร
    เขตคลองสาน เเขวงบางลำพูล่าง กทม. 10600
    โทร. 085-959-5026 / 094-484-5274 ตลอด 24 ชั่วโมงครับ

Junior Member akeatts76's Avatar
    สถานที่
    Orbit
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยครับพี่ em94
    *>The kingdom of Fanatic Old Bike*
    Orbit Club__

พะโล้เลย งานนี้

Senior Member สุขสำราญ's Avatar
    สถานที่
    ออบิท เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยครับพี่กิม เด๋วเอา c100 ผูกโบว์ไปให้อิอิ

Bookmarks