ช่วยผมด้วย คับ เกี่ยวกับอะหลั่ยและของแต่ง Gb 400

ชื่อกระทู้: ช่วยผมด้วย คับ เกี่ยวกับอะหลั่ยและของแต่ง Gb 400

มาตรฐาน ช่วยผมด้วย คับ เกี่ยวกับอะหลั่ยและของแต่ง Gb 400

รถพึ่งได้มา อยากทราบว่าร้านไหนแถวฝั่งธนทำรถพวกนี้เก่งๆบ้าง แล้วพวกอะหลั่ยกับของแต่งเนี่ยพอ
    หาซื้อที่ไหนได้บ้างคับนอกจากที่รัชดา (ส่วนใหญ่เจอแต่ sr400) ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบคับ
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Junior Member fuly5277's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    4

มาตรฐาน หวัดดีคับ

ผมก็ขี่Clubmanเหมือนกันคับมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับรถคุ ยกันได้แลกเปลี่ยนกันผมก็เพิ่งได้มาเหมือนกันคับthit [email protected]

Bookmarks