เพื่อนๆ คิดว่าเจ้า k125 มีความสุดยอดอะไรบ้างครับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เพื่อนๆ คิดว่าเจ้า k125 มีความสุดยอดอะไรบ้างครับ

ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ตอบ

คุณรู้จักมันดีแค่ไหน ผมไม่ใช่จาพนม แต่ผมตอบได้ว่ามันดีจริงๆ คุณคิดว่าเดิมขนาดไหน เขาออกแบบมาดีแล้วคุณคิดว่าสองจังหวะมันยากขนาดนั้นห รือ แล้วถ้าเป็นเช่นนั้นจริง คุณจะเล่น สี่จังหวะยังไง ผมคิดว่า ทำยังไงก็ได้ไห้ระบบเดิมมันไห้มากที่สุด เช่น ไฟเดิมหรือเปล่ว ทูทีระบบเดิมเนียสกปรกหรือเปล่าว คาบิวสาอาดพอป่าว แล้วคุณขี่มันเนียฟิวไหนกันแน่ คนที่เข้าใจมันต้องเข้าใจเทคโนโลยีมันบ้างนะ แล้วถึงจะตอบได้ว่าดีหรือไม่ดี manat_computer@hotmail.com เชิญเถียงได้เลย ผมมีข้อมูลตอบคำถามอยู่บ้าง

คนเลี้ยงแมว top fuel's Avatar
    สถานที่
    easy riders
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ....

วันนี้ผมพึ่งซื้อมาเลย มาร์ค3

แห้งๆเลย วิ่งมันสุดยอดครับ

ของเค้าดีจิงๆ em88
    em24 รถมันไม่ผิด มันผิดที่คน ทำไมต้องแบ่งแยกกันด้วย/\2

Senior Member yut159's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน .............

ts32 ตอนนี้กำลังมอง K เหมือนกานคับ ถ้าแปลง ซีดีไอ นี่เครื่องจะจบมะคับ

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน จบแต่ไม่ค่อยเจ๋ง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yut159 อ่านข้อความ
    ts32 ตอนนี้กำลังมอง k เหมือนกานคับ ถ้าแปลง ซีดีไอ นี่เครื่องจะจบมะคับ
    เป้นความรู้สึส่วนตัวนะว่าทองขาววิ่งลื่นปี๊ดๆกว่านะ ครับ
    รถผมเสียดายชุดทองขาวไม่มีตอนได้มาเลยต้องแปลงซีดีไอ
    ก็พอจบครับ วิ่งไกลได้ แบกน้ำหนักได้สองร้อยกว่าโล
    เสียอย่างเดียวครับคือ ตอนนี้มีมาร์คเดียว อยากมีครับทุกมาร์คจัง
    ขอบคุณครับผม
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    paradoxdax@windowslive.com นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน เอ้าพี่นัทสวัสดีจ้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ manatmontong อ่านข้อความ
    คุณรู้จักมันดีแค่ไหน ผมไม่ใช่จาพนม แต่ผมตอบได้ว่ามันดีจริงๆ คุณคิดว่าเดิมขนาดไหน เขาออกแบบมาดีแล้วคุณคิดว่าสองจังหวะมันยากขนาดนั้นห รือ แล้วถ้าเป็นเช่นนั้นจริง คุณจะเล่น สี่จังหวะยังไง ผมคิดว่า ทำยังไงก็ได้ไห้ระบบเดิมมันไห้มากที่สุด เช่น ไฟเดิมหรือเปล่ว ทูทีระบบเดิมเนียสกปรกหรือเปล่าว คาบิวสาอาดพอป่าว แล้วคุณขี่มันเนียฟิวไหนกันแน่ คนที่เข้าใจมันต้องเข้าใจเทคโนโลยีมันบ้างนะ แล้วถึงจะตอบได้ว่าดีหรือไม่ดี manat_computer@hotmail.com เชิญเถียงได้เลย ผมมีข้อมูลตอบคำถามอยู่บ้าง
    แอดเมล์ไปละ ผมไข่เน่านะจำได้มะ ว่างๆจะขับไปให้ทำสีนะครับอิอิ พี่ขัดสีอย่างเดียวไห้เหลือแต่
    เหล็กแล้วพ่นเคลียทับเลย พี่คิดผมเท่าไหร่อะ พอดีอยากขับเหล็กๆ
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    paradoxdax@windowslive.com นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

lek_zabb's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีกลุ่ม
    ขอบคุณ
    0
    4 (100%)

ส่วนตัวนะครับ ชอบทองขาวเสียงท่อทั้งนุ่มทั้งนิ่มเพราะไปหมด555+

Senior Member juleksood's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ฝ า ก ล ง ข า ย เ อ า ไ ว้ เ ป็ น อี ก 1 ตั ว เ ลื อ ก น ะ คั บ

เพื่อนฝากมาให้ลง suzuki K125 เครื่องดี สีสวยทะเบียนพร้อมโอน เก็บงานแล้ว
    ราคา 26,000 ฿โทร. 086-5761200 ( JOB )

รถอยู่ระหว่างสุพรรณกับนครปฐม
    อยู่ไกลส่งให้ได้พร้อมเอกสาร2ชุ
    ค่าส่ง1,500 ไม่เกินอาทิตย์ถึงผู้รับ เด๋วช่วยบริการให้ 083-544-1335

1

2

3

ส่งให้ได้
    >> งดโพสแนะนำเวบไซด์อื่นครับ

รายละเอียดต่างๆโทรสอบถามได้ครับ โทร. 083-5441335 [/CENTER]