64หายช่วยที่นะคับเพื่อนๆ อย่าเพิ่งลบนะk.มาสเตอร์

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: 64หายช่วยที่นะคับเพื่อนๆ อย่าเพิ่งลบนะk.มาสเตอร์

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Question 64หายช่วยที่นะคับเพื่อนๆ อย่าเพิ่งลบนะk.มาสเตอร์

ช่วยที่คับ เพื่อนผมฝากผมมาลงให้

คือว่าเวสป้า64โดนขโมย

ในเช้าตรู่ของวันที่14กพ วันแห่งความรัก

ข้อมูล รถที่รัก
    -ยี่ห้อ...เวสป้า (Vespa)
    -รุ่น ... ปี1964 150CC
    -สี...สีเขียวอ่อน

ถ้ามีใครพบเจอหรือที่ที่สงสัยโทรหาสาวหยินได้ทุกเวลา ทุกวัน
    ที่เบอร์ *(085)8557674 / (082)1429022 หรือเต้ง0857542235
    ขอบพระคุงคะ ... คับ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teng666 : 16-05-2009 เมื่อ 08:36

motorzaz's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

เดี๋ยวจะคอยดูให้อีกแรง...ใครที่เอาไปรู้ไว้เลยคุณเส ร็จแน่

ตำรวจได้เบาะแสแล้ว...ใครซื้อก็ผิด

ทางที่ดีคืนเจ้าของเค้าซะเถอะ...

ร่วมกำจัดคนเลวในคลับเวสป้ากันให้หมด

คนเค้าแช่งกันตายไปจะเป็นตัวไรวะนะ

ไงจะช่วยดูให้ตลอด..บอกเพื่อนๆแล้ว

ขออนุญาติถ้าเจอ...ขอกระทืบเลยโดยไม่แจ้งก่อนล่วงหน้ า...

Senior Member vannessz's Avatar
    สถานที่
    THINK POSITIVE
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ^^

รถสีเยวกะผมเลย......ยังงัยขอให้หาเจอไวไวนะค๊าบ.... .
    รู้สึกเข้าใจเลยเวลามันขาดหายไป
    web site --- > http://vannessz.multiply.com <----

บริการถ่ายภาพ
    - Graduation
    DIGITAL/FILM นอกรอบ,เต็มวัน,ครึ่งวัน
    - Event
    DIGITAL งานพิธี,งานบริษัท
    - Wedding Ceremony
    DIGITAL /FILM pre wedding,งานพิธี
    - Profile portrait
    DIGITAL /FILM อัลบัมส่วนตัว,แฟชั่น

ติดต่อที่ 089-0388732 (นายแวน)
    E mail: i-van5@hotmail.com

,

Junior Member lippersix's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

คนเลวๆแบบนี้ยังมีอยู่ในคลับเราอีกหรือนี่....หายที่ ขอนแก่นด้วย...โอ้ววววววว ไม่อยากคิด แกงซ์ที่ขอนแก่นแต่ละแกงซ์นิสัยดีๆทั้งนั้น

ยังไงจะช่วยอีกแรง...กระจายข่าวให้ทั่วเลยเข้ามา กทม โดนแน่...ช่วยๆกันครับ...เพื่อคนเลวๆจะได้หมดไปจากสั งคมเวสป้าเรา...
    Whatever you do
    Whatever you say
    Yeah I know it's alright

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0
    12 (100%)

ไอ้พวกนี้ไม่เห็นใจเจ้าของรถเลย กว่าจะได้มาแต่ละคันนะ...
    เวรกรรมมีจริง... พวกนี้เจอตัว นะต้อง....
    ขอให้หาเจอเร็วๆ นะครับ
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

virgo_saga@hotmail.com
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

ScooterBoy's Avatar
    สถานที่
    Yenhey Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ใช่ครับ

อย่างนี้ต้องจับส่งตำรวจเลยครับ em93

Member lamtawarn's Avatar
    สถานที่
    UDONTHANI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    0

Smile เป็นกำลังใจให้นะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teng666 อ่านข้อความ
    ช่วยที่คับ เพื่อนผมฝากผมมาลงให้

คือว่าเวสป้า64โดนขโมย

ในเช้าตรู่ของวันที่14กพ วันแห่งความรัก

ข้อมูล รถที่รัก
    -ยี่ห้อ...เวสป้า (Vespa)
    -รุ่น ... ปี1964 150CC
    -สี...สีเขียวอ่อน
    -ทะเบียน...ขรว854 ขอนแก่น
    -ลักษณะสังเกตเบื้องต้น...สีเขียวอ่อน มีตะแกรงพับหลัง ใส่เบาะยาวกรอบไฟเสี้ยมบิดนิดหน่อย

ถ้ามีใครพบเจอหรือที่ที่สงสัยโทรหาสาวหยินได้ทุกเวลา ทุกวัน
    ที่เบอร์ *(085)8557674 / (082)1429022 หรือเต้ง0857542235
    ขอบพระคุงคะ ... คับ

รถผมก็เคยหายครับแต่เจอในthaiscooterนี่แหละ ใจเย็นนะครับเดี๋ยวก็ได้คืน พี่ๆ thaiscooter เก่งๆทั้งนั้น /\2 udonthani scooter club จะช่วยอีกแรง มาอุดรทีเถอะขอสั่งสอนก่อนส่งตัวนะ คงไม่ว่ากัน
    อยากได้อยากมีทำไมไม่เก็บตังซื้อเองว่ะ ของใคร ใครก็หวง

Senior Member หลวงพระบาง's Avatar
    สถานที่
    Candy's Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    0

ไอ้พวกนี้ไม่เห็นโรงศพ

มันไม่หลั่งน้ำตา

จับได้ต้องเอาไปตัดแขนตัดขา

มันถึงจะสาสมกับที่มันทำ

เดวจะคอยเปนหูเปนตาให้นะคับ

ใจเย็นๆคับพี่

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

หายที่ไหนครับ...

จะช่วยเต็มที่เลยครับ..

Verified Member
    สถานที่
    Amigo cafe
    ขอบคุณ
    0
    0

จะช่วยดูให้คับ เอาไว้ไม่ได้ ไอ้พวกนั้

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

นิสัยแย่จิง ๆ

ขโมยรถกันอีกแล้ว

ขอให้เจอรถด้วยเถอะนะครับ

เพี้ยง!^^"

omiomi's Avatar
    สถานที่
    ''เพชรเกษม Road CluB''
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน แย่จังคับ

เมื่อไหร่จะหมดๆพวกนี้สักที เอาใจช่วยนะคับ จงมา จงมา!!!

Senior Member embretta's Avatar
    สถานที่
    Kmit'nb
    ขอบคุณ
    0
    0

เจ้าของรถน่าจะ บอกหน่อยนะคับว่าหายที่ไหน ช่วงไหน
    เลขโครงเลขเครื่องอะไร
    ผมว่าไอ้พวกนี้ น่าจะทำกันเป็นขบวนการ ลองไปหาแถวๆร้านที่รับทำสีต่างๆ
    พวกนี้ต้องหาที่ทำสีใหม่แน่ๆ
    อย่างก้อขอให้เจอรถเร็วๆนะคับ
    น่าสงสารคนที่ขโมยไปนะคับ ทำกรรมเพิ่มชัดๆชาตินี้คงได้รับกรรมแน่ๆ

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking ขอบคุนมากครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ embretta อ่านข้อความ
    เจ้าของรถน่าจะ บอกหน่อยนะคับว่าหายที่ไหน ช่วงไหน
    เลขโครงเลขเครื่องอะไร
    ผมว่าไอ้พวกนี้ น่าจะทำกันเป็นขบวนการ ลองไปหาแถวๆร้านที่รับทำสีต่างๆ
    พวกนี้ต้องหาที่ทำสีใหม่แน่ๆ
    อย่างก้อขอให้เจอรถเร็วๆนะคับ
    น่าสงสารคนที่ขโมยไปนะคับ ทำกรรมเพิ่มชัดๆชาตินี้คงได้รับกรรมแน่ๆ

สงสารเพื่อนมันยิ่งเป็นผู้ หญิงด้วย หายอันข้างล่างนี้เจ้าตัวเขียนเองนะคับ

เดียวจะถามให้นะคับเรื่องโครงตัวถัง+เครื่อง
    รถคันนี้อยู่กลุ่ม Khon kaen scooter club คับผมem85
    ขอความอนุเคราะห์-กรุณา-ขอร้อง-ได้โปรด=อ่าน
    ถ้าเพื่อน ๆ เห็นรถคันนี้วิ่งอยู่ที่ไหน จอดอยู่ที่ไหนก็ตาม
    ตั้งแต่ หลัง วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 เวลา ตี 3
    โปรดเข้าใจว่า !!! หยินไม่ได้ขับไปที่นัด หรือ จอดไว้จุดนั้น

เนื่องจาก...ช่วงเวลาประมาณตี2ถึงตี3 ของการเริ่มวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 มีคนผู้ชายอายุประมาณ20 ปีขึ้นไปเข้ามาขโมยรถหยินที่หอพัก อย่างเลือดเย็น นิ่งและเนียนมา เก่งฉิบหาย แสด...
    ( เสือกเตรียมอุปกรณ์แก้ล็อคคอรถกรูมาอีก พร้อมนะเมิง )
    ปล.สงสัยจะขโมยให้เมียเป็นของขวัญวันแห่งความรักรึป่ าวก็ไม่รู้

Member oiio44's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

จั่งซี่มันต้องถอนครับ.
    .
    ..
    .จับไอ้คนขโมยได้ จับแก้ผ้า.......ถอน ห..(?).มอย.....มันทีละเส้นจนหมด แล้วจะบส่งตำรวจ .
    .
    .
    .
    ช่วงนี้ทำไมมันหายเยอะจัง....เอาใจช่วยครับ ยังไงรายงานความคืบหน้าด้วยน่ะครับem85.
    ธนาคารกรุงไทย สาขาเทพารักษ์
    เลขบัญชี 226-0-19615-2
    ธวัชชัย นครังสุ 0898422993

Bookmarks