ถามร้านซ่อม แลม ที่ศรีราชา หรือ ชลบุรีครับ

ชื่อกระทู้: ถามร้านซ่อม แลม ที่ศรีราชา หรือ ชลบุรีครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถามร้านซ่อม แลม ที่ศรีราชา หรือ ชลบุรีครับ

ถึงพี่ทุกคนครับ ผมพึ่งมาอยู่ที่ศรีราชา ครับ พอมีร้านซ่อม แลม ดีๆๆที่นี่หรือ ตัวเมืองชล เปล่าครับ
    แน่นำด้วยครับ เอาแบบ ทีเดียวจบนะครับ ไม่อยากเข้ากรุงเทพครับem85
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

โต้โผ's Avatar
    สถานที่
    Chonburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

1.ช่างหนุ่ม อยู่ในตัวเมืองชล ทำแลมมาเยอะ
    2.ช่างวี อยู่ในตัวเมืองชลเช่นกัน คนนี้คุยง่าย
    3.ช่างเจ๋ง ช่างคนนี้ตอนนี้กำลังมาแรง งานเนี้ยบ มีสูตรคำนวน ถ้าต้องการความแรง
    ไม่มั่ว มีที่มาที่ไป ต้องคนนี้ที่บางปะกง
    ลองศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมดูครับ
    Chonburi Scooter Club
    ถ้าของมันไม่มีราคา คุณยังเล่นมันอยู่มั้ย
    ปากบอกว่ารัก สุดท้าย ก็หวังผลกำไร

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โต้โผ อ่านข้อความ
    1.ช่างหนุ่ม อยู่ในตัวเมืองชล ทำแลมมาเยอะ
    2.ช่างวี อยู่ในตัวเมืองชลเช่นกัน คนนี้คุยง่าย
    3.ช่างเจ๋ง ช่างคนนี้ตอนนี้กำลังมาแรง งานเนี้ยบ มีสูตรคำนวน ถ้าต้องการความแรง
    ไม่มั่ว มีที่มาที่ไป ต้องคนนี้ที่บางปะกง
    ลองศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมดูครับ
    ก่อนอื่นต้อง ขอบคุณ คุณโต้โผ มากครับที่ให้ข้อมูล
    ยังไง ผมจะติดต่อ พี่ๆช่าง ข้างบนยังไงครับ
    ขอโทดด้วยครับ ผมพึ่งย้ายมาทำงานที่นี่ครับ
    รบกวนบอกพิกัดที่ตั้ง เบอร์ติดต่อด้วยครับ
    ขอบคุณร่วงหน้าพี่ๆทุกคนนะครับ

Seniority SpecialGS's Avatar
    สถานที่
    Besotted Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kook_jeab2711 อ่านข้อความ
    ก่อนอื่นต้อง ขอบคุณ คุณโต้โผ มากครับที่ให้ข้อมูล
    ยังไง ผมจะติดต่อ พี่ๆช่าง ข้างบนยังไงครับ
    ขอโทดด้วยครับ ผมพึ่งย้ายมาทำงานที่นี่ครับ
    รบกวนบอกพิกัดที่ตั้ง เบอร์ติดต่อด้วยครับ
    ขอบคุณร่วงหน้าพี่ๆทุกคนนะครับ
    รบกวนโทรมาดีกว่า จะบอกให้ 084-1115912 ผมศิษย์อาจารย์โต้โผ
    Besotted Scooter Club
    เงียบ เงียบ นิ่ง นิ่ง

Lambretta series III Special Silver 150 cc.
    Vespa Gran Sport Mark II 160 cc.

จงใช้ชีวิต อย่างมีเหตุและมีผล ลำดับความสำคัญมันให้ถูก ชีวิตจะมีความสุข

ถ้าเหนื่อยนัก ก็พักซักหน่อยดีกว่า

Junior Member admins's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

UP UP UP ครับ อิอิอิอิ

----------------------------

Bookmarks