แจ้งรถหายที่เชียงใหม่อีกแล้ว....ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แจ้งรถหายที่เชียงใหม่อีกแล้ว....ครับ

i_yong804's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ แม่แตง / The North Classic Group
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Exclamation แจ้งรถหายที่เชียงใหม่อีกแล้ว....ครับ

แจ้งรถหายที่เชียงใหม่อีกแล้ว....ครับ เป็นรถของน้องแถวบ้านครับหายเมื่อวันที่ 15 กุมภาพันธ์ ที่หอภูสรวงครับ เป็น สปริ้น วี สีขาว ใส่ท่อสูตร ด้านซ้ายมีสติ๊กเกอร์สีฟ้าติดตรงกระโปรงข้างซ้าย(ติดเป็นตัวหนังสือ อส...อะไรซักอย่าง) ยังไงฝากเพื่อนๆ ชาวสกู๊ตเตอร์ช่วยเป็นหูเป็นตาด้วยนะครับ สงสารน้องเค้าครับ ยังไงถ้าเจอเบาะแสโทรที่เบอร์ 0871735297 นะครับ ขอบคุณครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย i_yong804 : 28-07-2009 เมื่อ 00:07
    ธนาคารไทยพาณิชย์สาขาย่อย ถนนนิมมานเหมินท์ (เชียงใหม่ )
    เลขบัญชี 839-206158-2

ปราณี อริยพฤกษ์

ติดต่อ 081-7242920 (ณี) 086-1794260 (เต้ย)
    สินค้าทั้งหมดติดตามดูได้ที่เพจครับ อัพเดทของใหม่ในเพจตลอดครับ
    https://facebook.com/superdupershop

themo's Avatar
    สถานที่
    Grace Power Vespa Gang (GP)
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน dsaada

มีทะเบียนเปล่าคับ
    Grace Power Vespa Gang (GP)
    ติดต่อ แจ๊ค 084-1516148

Member blackvespa99's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน จะช่วยดูให้นะช่วงนี้รถหายบ่อยมากมาย

จะช่วยดูให้นะช่วงนี้รถหายบ่อยมากมายมอเดียวกันจะช่ว ยๆนะ
    เเมงทองกำเนิดเเล้ว

อันที่จริงคนเขาอยากให้เราดี

แต่ถ้าเด่นขึ้นทุกทีเขาหมั่นไส้

จงทําดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย

ไม่มีใครอยากเห็นเราเด่นเกิน

เลขที่บัญชี 614-053-0474 กรุงไทย
    รณชัย ก๋าเครื่อง(Ronnachai Kakrung ) โ โทรสอบถาม 082-6220302

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0
    0

อีกแล้วหรอครับ
    เอาใจช่วยครับ ขอให้หาเจอไวๆนะคร้าบๆ
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

vespa_somsuk's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    0

เอาใจช่วยคับ

ขอให้หารถเจอเร็วๆ นะคับ

ขาย อะไหล่เวสป้าเดิมๆ และงานใหม่นิดหน่อยคับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...906&highlight=

ขาย Ray Ban made in USA, Tart Optical, Vintage Eyeglasses ,etc.
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...513&highlight= หรือ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...066&highlight=

081-395-4599

อิทธินันท์ ศรีเชลียง ธนาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 233-2-35055-5

It's my life 893_Gangsta's Avatar
    สถานที่
    AYUTTHAYA PROJECT II (น้าซิ้ม),LAMBRETTA SCHOOL(แลมโรงเรียน)
    ขอบคุณ
    0
    0

ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ

ขอให้หารถเจอไวๆนะครับผม

Member lamtawarn's Avatar
    สถานที่
    UDONTHANI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    0

Red face อีกแล้วครับท่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ i_yong804 อ่านข้อความ
    แจ้งรถหายที่เชียงใหม่อีกแล้ว....ครับ เป็นรถของน้องแถวบ้านครับหายเมื่อวันที่ 15 กุมภาพันธ์ ที่หอภูสรวงครับ เป็น สปริ้น วี สีขาว ใส่ท่อสูตร ด้านซ้ายมีสติ๊กเกอร์สีฟ้าติดตรงกระโปรงข้างซ้าย(ติดเป็นตัวหนังสือ อส...อะไรซักอย่าง) ยังไงฝากเพื่อนๆ ชาวสกู๊ตเตอร์ช่วยเป็นหูเป็นตาด้วยนะครับ สงสารน้องเค้าครับ ยังไงถ้าเจอเบาะแสโทรที่เบอร์ 0871735297 นะครับ ขอบคุณครับ
    เชียงใหม่นี่โจรเยอะดีเนอะ อย่างนี้ต้องทำเป็นกรณีตัวอย่างครับจับได้รุมกระทืบ ถ่ายรูปประจาน แล้วส่งตำรวจ เป็นหูเป็นตาช่วยกันครับ ขอให้ได้รถไวๆนะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

มันเลวกันจิงๆ...
    หากินบนความเดือดร้อนคนอื่น..

อย่ากังวนไปเลยครับ..ยังไงต้องได้เรื่องแน่ครับ...

Senior Member lockvespa's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

เอาอีกแล้ว รถเชียงใหม่ หายอีก
    ขอให้ ตามคนเลวๆๆๆๆ ให้ได้นะครับ

อัพๆๆๆ

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0
    12 (100%)

พวกสันดาน....
    พวกนี้หัวมันคิดด้วยอะไรไม่รู้...
    สักวันพวกมันจะต้องโดนซะบ้าง...
    เวรกรรมมีจริง...
    สาธุ...
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

virgo_saga@hotmail.com
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

สาปแช่งคนบาปเพี้ยง ๆ

Junior Member tudtui64's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อันดับแรก.......ใครมีกุญแจอีกนอกจากเราระวังเป็นคนใ กล้ตัวนะเช็คดีๆก่อน
    คืนถิ่นสีน้ำเงิน อุเทนถวาย64

Junior Member tudtui64's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

รอตะเวนหาร้านทำสีก่อนย่านในเชียงใหม่ก่อน......ครั้ งก่อนผมตระเวนหามันมีเยอะมากๆตามซอกเล็กซอกน้อยในเชี ยงใหม่
    อีกอย่าง...คุณไม่ต้องพึ่งตำรวจเลยเพราะเขามีเจ้าหน้ าที่แค่2ชุดชุดละ4คนมันไม่พอจริงเดือนที่แล้วหาย96คั นจะไปตามคันไหนล่ะ.....ดังนั้นเราต้องตามหาอย่างที่ส ุดมีข้อมูลแล้วค่อยไปพาตำรวจมาช่วยคับ...สิ่งที่พึ่ง ได้ตอนนี้
    1.ตัวเจ้าของรถ
    2.พี่ๆน้องๆในเวปthaiscooterแห่งนี้โดยเฉพาะชาวเชียง ใหม่ค่อยชี้เบาะแสให้
    3.เชียงใหม่มีเวสป้ามากจำนวนต้นๆของประเทสรองจากเกรุ งเทพแน่นอนมาต้องมาที่นั้แหละ
    4.เป็นกำลังใจช่วย
    คืนถิ่นสีน้ำเงิน อุเทนถวาย64

small-room's Avatar
    สถานที่
    C-MU SCOOTER CLUB (Barley Mode@Lism cafe)
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackvespa99 อ่านข้อความ
    จะช่วยดูให้นะช่วงนี้รถหายบ่อยมากมายมอเดียวกันจะช่ว ยๆนะ
    ว่าแต่..เมาเหล้าทุกวันนี่ จะมีสติจับโจรรึน้อง!! กินเหล้ามากเมียจร เด้อ

โจรขโมยชักเริ่มถี่แล้ว .. หายเกือบทุกวันอันตรายมาก ระวังการจอดรถ ล่ามโซ่ด้วยเด้อ!!

เอาใจช่วยครับ พี่น้องจาวเหนือท่านไหนเห็นเบาะแส ช่วยกันจับคนร้ายด้วย จ้าววว!
    Fly Away On My Zephyr

smallroom-vp@hotmail.com : smallroom-vp.hi5.com

<marquee direction="up">

</marquee>

Reynolds's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

เชียงใหม่รถหายเยอะมากคับ

จะเอาเวสป้าออกมาใช้ก๋ไม่กล้าแล้วคับ

ตอนนี้ขี่เวฟป้าไปก่อนละกัน

ขอเปนกะลังใจให้เจ้าของรถด้วยนะคับ

หาเจอไวๆนะคับ
    I Love Small Frame

Reynolds9992@hotmail.com

ถ้าไม่ลองก้าว จะไม่มีวันรู้ได้เลยว่า ข้างหน้าเป็นอย่างไร
    หนทางอันยาวไกลนับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกก่อนเสมอ

Bookmarks