ถามผู้รู้หน่อยครับช่วยตอบด้วย

ชื่อกระทู้: ถามผู้รู้หน่อยครับช่วยตอบด้วย

Member lazaro's Avatar
    สถานที่
    มองหาอยู่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถามผู้รู้หน่อยครับช่วยตอบด้วย

อยากรู้ว่ากล่องเครื่องมือเอสอาร์ใส่ได้กันหมดมั้ยคร ับ
    เพราะเห็นมีทรง2แบบอ่ะ ไม่ทราบว่าของปีเก่าใส่ปีใหม่
    ของปีใหม่ใส่ปีเก่าได้มั้ยครับโครงรถมันเหมือนกันรึเ ปล่าตรงช่องใส่กล่องเครื่องมืออ่ะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member Redhot99's Avatar
    สถานที่
    redhot99
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lazaro อ่านข้อความ
    อยากรู้ว่ากล่องเครื่องมือเอสอาร์ใส่ได้กันหมดมั้ยคร ับ
    เพราะเห็นมีทรง2แบบอ่ะ ไม่ทราบว่าของปีเก่าใส่ปีใหม่
    ของปีใหม่ใส่ปีเก่าได้มั้ยครับโครงรถมันเหมือนกันรึเ ปล่าตรงช่องใส่กล่องเครื่องมืออ่ะครับ
    เท่าที่รู้ต้องตามปีนะคับปีเก่าใส่ปีใหม่ไม่ได้อะ ปีใหม่ก็ใส่ปีเก่าไม่ได้อะคับโครงไม่เหมือนกันคับ ยังไงรอท่านอื่นมาเพิ่มเติมอีกดีกว่าคับผมพอรู้แค่นี ้อะคับem94
    REDHOT99
    4028614748 Tanakorn chaitasanakris. 087-9966227..

[/COLOR] " เล่นเพราะรัก รักที่จะเล่น "
    http://www.facebook.com/#!/Redhot99

Member lazaro's Avatar
    สถานที่
    มองหาอยู่
    ขอบคุณ
    0

ครับนี่หมายความว่าไงอ่ะพี่ ใส่ได้หรือไม่ได้อ่ะครับพอดีผมจะซื้อ...
    แล้วเค้าบอกว่าของเค้าเป้นกล่องตัวเก่าที่เปิดด้านซ้ าย
    ทรงมันจะไม่เป็น3 เหลี่ยมเเป็นเหมือน3เหลียมคางหมูเลยอยากจะรู้ว่าถ้า
    เอามาแล้วเนี่ยมันจะใส่ได้กับโครงทุกตัวรึเปล่า

Bookmarks