ขอเชิญเพื่อนๆชาวระยองและใกล้เคียง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอเชิญเพื่อนๆชาวระยองและใกล้เคียง

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญเพื่อนๆชาวระยองและใกล้เคียง

พอดีห้างharbor mall จะเปิดตัวและมีงานมอเตอร์โชว์ด้วยคล้ายๆกับงานที่แหล มทองระยองครับเครือเดียวกัน ส่วนวันเวลากำลังสรุปให้อยู่ครับ ส่วนเรื่องอาหารการกินอาจไม่มีให้นะครับบอกก่อน เนื่องจากทางห้างเรางบประมาณไปลงทางอื่นหมด ซ่งจะมาบอกรายระเอียดภายในวันสองวันนี้ครับ

ตอนนี้กำลังสรุปว่ามี2วันให้เลือก
    1.พฤหัส 26 ก.พ. รวมจอดตั้งแต่ 5โมงเย็น-4ทุ่ม (ต้องมาเร็วๆ)
    2.อาทิตย์ 1มีค. ตั่งแต่10โฒงเช้า ถึง 5 โมงเย็น แต่อาจร้อนกัน แต่ได้ตรงที่เป็นวันหยุดกัน

สนใจกันมั้ยครับขอเป็นสกูตเตอร์จะดีมากครับ ถ้ามีรถอื่นมาแจมๆเล็กน้อยๆ ไม่ว่ากันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย djboatbeat : 17-02-2009 เมื่อ 15:22

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Nang Nai Fun - นางในฝัน - PolsKiy's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club !!!
    ขอบคุณ
    0

สนใจคร๊าบ พี่โบ๊ท

Ideology Faith Brutal.

Protect yourself at all time.

Contact with
    Or

Bookmarks