ผมอยากขาย ถังแยกคันนี้ ตีราคามาผมไม่รู้ว่า จะได้เท่าไหร่

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ผมอยากขาย ถังแยกคันนี้ ตีราคามาผมไม่รู้ว่า จะได้เท่าไหร่

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ผมอยากขาย ถังแยกคันนี้ ตีราคามาผมไม่รู้ว่า จะได้เท่าไหร่

คันนี้ ขอเซียนว่าราคามาครับ
    รายระเอียดรถ เล่มทะเบียน ขาดต่อ+โอนไม่ได้
    ผมไม่รู้ว่า ราคา มันจะ ตรงกับที่ผมต้องการอะป่าว
    สีจบ เครื่อง มีปัญหาตรงเวลา สตาร์ด
    ต้องเปลี่ยน ชุดคาร์ช ไหม่ เพราะเวลาสตาร์ด จะ ว่าว นิดๆๆต้อง หาจังหวะ
    แต่ผมชินกะมันแล้ว
    ถ้าชินกะมัน ก็ สตาร์ด ติดง่ายนิดเดียว
    เลข โครง เครื่อง แท่ ครับ
    รถอยู่ สัต**บ < ชลบุรี> ถ้ายังไง เข้ามา ซื้อหรือไม่ซื้อ ก็ เสนอ ราคาไห้ผม หน่อย
    <<<<<ท่านเซียน รถ ทั้งหลาย>>>>>> นะค้าบ
    เมื่อสักครู่ ผมลง ผิด sorry ด้วย ที่บอกว่า 8500 ลงผิดem93
    089-2481900 ต้น
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0
    0

พี่ซื้อมาจากอมตะนครใช่ป่ะผมจำไดคันนี้ผมเคยอยากได้แ ต่เพ่มาซื้อตัดหน้าผมไป5555555ช่วยอัพคับ
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    paradoxdax@windowslive.com นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

เรามาแล้ว auto's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2
    -1 (0%)

8000 มีแค่นี้จริง

[B]มิตรภาพไม่มีที่สิ้นสุดตราบใดที่ยังมีชีวิตอยู่ คนไทยหัวใจเกินร้อย
    www.putovp@gmail.com

สถานที่
    สันโดด
    ขอบคุณ
    2
    0

รถสวยช่วยอัพ ราคาประมาณซัก 10000 ก็สมราคาดีครับ
    เพราะมันต้องเอาไปทำเครื่อง ต่อทะเบียนอีกช่วยดันครับ
    ไม่ต้องแต่งเติมเดิมๆก็พอ
    บุ๊ยบุ่ย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ถูกต้องที่สุด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ padoxdax-return อ่านข้อความ
    พี่ซื้อมาจากอมตะนครใช่ป่ะผมจำไดคันนี้ผมเคยอยากได้แ ต่เพ่มาซื้อตัดหน้าผมไป5555555ช่วยอัพคับ
    ใช่คร้าบ ผมซื้อมาจาก อมตะนคร แต่ตอนนี้ ถ้าผมขายไม่ได้ ตัว ผมอวสานแน่ em86
    แฟนผมมัน ดุem89

Bookmarks