คุณแจ็ค หนองเรือครับ

ชื่อกระทู้: คุณแจ็ค หนองเรือครับ

Senior Member b_b_ball's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club khon kaen
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คุณแจ็ค หนองเรือครับ

ยังแข็งแรงอยู่ปาวคับ ว่าจะโทรชวนไปงาน px แต่โทรไม่ติดไม่ทราบว่าจำโทรศัท์ ซื้อท่อรถรึปาวครับ ยังไงถ้าแข็งแรงดีอยู่หรือพอมีแรงกดแป้น พิมพ์คอมฯ ก็ส่งข่าวบ้างนะครับ

"อยากแซบว่าซิไปนำกันบ่น้อ อายฮ้ออยู่ฟาวๆแหน่เด้อๆๆๆ บักอึน"
    "อยากทราบว่าจะไปด้วยกันรึป่าว พี่รออยู่รีบๆๆๆหน่อนนะ คุณ แจ็ค"

คงเข้าใจนะครับ คุณแจ็ค คงไม่ต้องใช้ภาษา อังกฤษ หรือ เยอรมันนะครับ ผมแซวเล่นนะครับ คึดฮ็อดฮันหนา 5555

Senior Member หมง หงจินเป่า's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณหนองเรือ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เออ ไอ้แจ๊คมันเปลี่ยนเบอร์บ่อยอะ
    ช่วงนี้มันงานเข้า ทำงานทุกวัน
    ผมเองอยู่หนองเรือ ยังไม่ค่อยจะเจอหน้ามันเลย
    บ่อยครั้งที่เราไม่มีเวลาสำหรับมิตร แต่กลับทุ่มเทเวลาทั้งชีวิตกับศัตรู

Senior Member b_b_ball's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club khon kaen
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b_b_ball อ่านข้อความ
    ยังแข็งแรงอยู่ปาวคับ ว่าจะโทรชวนไปงาน px แต่โทรไม่ติดไม่ทราบว่าจำโทรศัท์ ซื้อท่อรถรึปาวครับ ยังไงถ้าแข็งแรงดีอยู่หรือพอมีแรงกดแป้น พิมพ์คอมฯ ก็ส่งข่าวบ้างนะครับ

"อยากแซบว่าซิไปนำกันบ่น้อ อายฮ้ออยู่ฟาวๆแหน่เด้อๆๆๆ บักอึน"
    "อยากทราบว่าจะไปด้วยกันรึป่าว พี่รออยู่รีบๆๆๆหน่อนนะ คุณ แจ็ค"

คงเข้าใจนะครับ คุณแจ็ค คงไม่ต้องใช้ภาษา อังกฤษ หรือ เยอรมันนะครับ ผมแซวเล่นนะครับ คึดฮ็อดฮันหนา 5555
    ให้มันโทรหาผมหน่อยครับ

ธนาคารกสิกรไทย

428-2-30568-8

เอนกศักดิ์ ฝีมือสาร

บอร์ดกลุ่ม 194 scooter club khon kaen http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=303

Emaill anekyanyon@hotmail

Member bkk 77's Avatar
    สถานที่
    194 scooter CLUB
    ขอบคุณ
    0

ไปงานpxเหรอครับพี่บอล............ติดธุระ
    วันที่27มีนาคม ผมไปสอบสัมภาษณ์ ที่ กทม ครับ
    เสียดายจัง...........ปล เดี๋ยวข๋อยโทรหาเด้อ อ้ายอ้วน พากันไปขับรถดีๆเด้อคับ
    อยากมีเธอเป็นแฟน อยากเดินควงแขนกับเธอคนที่โดนใจ
    อย่างน้อยยามเหงายังพอมีคนโทรคุยได้
    ถามทุกข์สุขให้กำลังใจเป็นอะไรที่เข้าใจกัน
    ก็เลยอยากมีเธอเป็นแฟน หากได้ควงแขนกับเธอคงสุขดังฝัน
    เฝ้าแอบมองเธอพอลืมเหงาไปวันๆ
    ประสาคนคุ้นหน้ากันที่เธอไม่รู้ความจริงบ้างเลย

Email [email protected]
    Tel 080-009-0989

Bookmarks