มี ผลงาน vdo มาฝากครับ doverider bigtrip 2009

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มี ผลงาน vdo มาฝากครับ doverider bigtrip 2009

Junior Member dovedo's Avatar
    สถานที่
    DoveRider
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มี ผลงาน vdo มาฝากครับ doverider bigtrip 2009

สวัสดีพี่ๆ ตากลม ทุกท่าน ครับ ได้มี โอกาส ไป ตะลอน ทัวร์ กัน มา

แล้วเพิ่ง ตัดต่อ VDO เสร็จมา แบบ หมาดๆ 2 วัน เลย อยากนำภาพ

บรรยากาศ การเดิน ทาง มา ฝาก ชาวตากลม ติ ชม กัน ครับ

รบกวนเปิด ลิงค์ด้าน ล่าง เพื่อรับ ชม นะครับ

http://www.212cafe.com/boardvip/view...verider&id=721

ปล . พี่ ปัน ยัง สบายดี นะครับ หลังจาก วันนั้นที่พี่ มา เชียงใหม่ ผม ก็ไม่ได้ ข่าว พี่ เลย

ฮา ฮา ฮา ฮา ........ ผม เมา จน เกือบ กลับ บ้าน ไม่ ถูกเลย ครับ เอิกๆๆ

f**k devildej's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile

เยี่ยมเลยครับ เดินเรื่องดีทีเดียวเลยครับ ขอให้ทำกันออกมาอีกนะครับจะคอยติดตามem90

Senior Member Redhot99's Avatar
    สถานที่
    redhot99
    ขอบคุณ
    0

Talking

สวยงามคับได้บรรยากาศเหมือนไปเองเลยที่เดียวสุดยอดคั บem90
    REDHOT99
    4028614748 Tanakorn chaitasanakris. 087-9966227..

[/COLOR] " เล่นเพราะรัก รักที่จะเล่น "
    http://www.facebook.com/#!/Redhot99

Member kissdo's Avatar
    สถานที่
    คนชอบขี่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

เยี่ยมมาก ติดตามมาตั้งแต่ตอน มี inasuma ชอบมุมกล้องที่ติดตัวรถครับ รบกวนช่วยแนะนำวิธียึดกล้อง กับตัวรถหน่อยครับ ดูแล้วกล้องสั่นน้อยมากครับ จะได้เอามาถ่ายให้ ตากลม บ้างครับ ขอบคุณครับem90
    ถ้าใจมันอยากไป แค่นิดเดียวก็ถึง

สถานที่
    DoveRider
    ขอบคุณ
    0

เป็น ขาตั้งกล้อง แบบ ติดกับ แฮนด์รถครับ เพื่อนผม (คนที่กำลังตั้งกล้องในรูป) เขาบอกสั่งซื้อ

มาจากในเว็บไหนจำไม่ได้ ครับ .... ลอง ดู รูป แล้ว หา น๊อต มา ดัดแปลง ทำดู ครับ หาน๊อต

เกลียว หยาบ มา แล้ว เอา น๊อต หางปลา ยึดกับกล้อง อีกที่ ครับ น่าจะใช้ได้ ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kissdo อ่านข้อความ
    เยี่ยมมาก ติดตามมาตั้งแต่ตอน มี inasuma ชอบมุมกล้องที่ติดตัวรถครับ รบกวนช่วยแนะนำวิธียึดกล้อง กับตัวรถหน่อยครับ ดูแล้วกล้องสั่นน้อยมากครับ จะได้เอามาถ่ายให้ ตากลม บ้างครับ ขอบคุณครับem90

Member kissdo's Avatar
    สถานที่
    คนชอบขี่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dovedo อ่านข้อความ
    เป็น ขาตั้งกล้อง แบบ ติดกับ แฮนด์รถครับ เพื่อนผม (คนที่กำลังตั้งกล้องในรูป) เขาบอกสั่งซื้อ

มาจากในเว็บไหนจำไม่ได้ ครับ .... ลอง ดู รูป แล้ว หา น๊อต มา ดัดแปลง ทำดู ครับ หาน๊อต

เกลียว หยาบ มา แล้ว เอา น๊อต หางปลา ยึดกับกล้อง อีกที่ ครับ น่าจะใช้ได้ ครับ

ขอบคุณครับแล้วจะลองทำดูครับ
    ถ้าใจมันอยากไป แค่นิดเดียวก็ถึง

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dovedo อ่านข้อความ
    สวัสดีพี่ๆ ตากลม ทุกท่าน ครับ ได้มี โอกาส ไป ตะลอน ทัวร์ กัน มา

แล้วเพิ่ง ตัดต่อ vdo เสร็จมา แบบ หมาดๆ 2 วัน เลย อยากนำภาพ

บรรยากาศ การเดิน ทาง มา ฝาก ชาวตากลม ติ ชม กัน ครับ

รบกวนเปิด ลิงค์ด้าน ล่าง เพื่อรับ ชม นะครับ

http://www.212cafe.com/boardvip/view...verider&id=721

ปล . พี่ ปัน ยัง สบายดี นะครับ หลังจาก วันนั้นที่พี่ มา เชียงใหม่ ผม ก็ไม่ได้ ข่าว พี่ เลย

ฮา ฮา ฮา ฮา ........ ผม เมา จน เกือบ กลับ บ้าน ไม่ ถูกเลย ครับ เอิกๆๆ
    งานดีๆสไตล์โดฟมาอีกแล้ว
    สบายดีคร้าบเวย์วันหลังมามาวกันอีกถ้ามีโอกาสเน้อ
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

สถานที่
    DoveRider
    ขอบคุณ
    0

รับทราบแล้ว ครับ พี่ ปัน ถ้ามี โอกาส จะขอเป็นเจ้า มือ บ้าง

แล้วจะ ลาก พี่มิตร ก่ะ โอ๊ค ไป มาววว ด้วย ให้ ได้ เลย ครับ