ถามเรื่องแฮนบิลลี่ ครับ รบกวนเซียน ด้วย ขอบคุณครับ

ชื่อกระทู้: ถามเรื่องแฮนบิลลี่ ครับ รบกวนเซียน ด้วย ขอบคุณครับ

pusoodteen's Avatar
    สถานที่
    Sanamchai motorcyc classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถามเรื่องแฮนบิลลี่ ครับ รบกวนเซียน ด้วย ขอบคุณครับ

รถผมเป็น c95 อยากใส่แฮนบิลลี่ ใส่ได้เลยไหมครับต้องแปลงไหม
    มีงานใหม่ขายไหมครับ ที่ไหน ราคาเท่าไร รบกวนพี่ๆๆด้วย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pusoodteen อ่านข้อความ
    รถผมเป็น c95 อยากใส่แฮนบิลลี่ ใส่ได้เลยไหมครับต้องแปลงไหม
    มีงานใหม่ขายไหมครับ ที่ไหน ราคาเท่าไร รบกวนพี่ๆๆด้วย
    ใส่ได้เลยครับไม่ต้องแปลงแต่ต้องมีหัวรองแฮนด์ของBen ly

งานใหม่เคยเห็น แต่ไม่รู้ราคา

จะทำBenly เตรียมเงินไว้เยอะๆนะครับ........หมดแน่ ^-^
    นาย โสภณ แหวนทองคำ
    ธ.กรุงเทพ 119-0-78242-3
    Tel. 089-693-2002

HONDA MOTOR CO.,LTD

BENLY หล่อดูดี ภูมิฐาน แต่ขี่แล้วเมื่อยสาดดดดด.....

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ พี่ๆๆ ใครมีความรู้ดีๆๆ บอดเลยนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rabbit 13 อ่านข้อความ
    ใส่ได้เลยครับไม่ต้องแปลงแต่ต้องมีหัวรองแฮนด์ของBen ly

งานใหม่เคยเห็น แต่ไม่รู้ราคา

จะทำBenly เตรียมเงินไว้เยอะๆนะครับ........หมดแน่ ^-^
    แสดงว่าโดนไปเยอะเหมือนกันดิ
    (ขำๆนะครับ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทิดอ่ำ อ่านข้อความ
    แสดงว่าโดนไปเยอะเหมือนกันดิ
    (ขำๆนะครับ)
    ครับพี่555+
    นาย โสภณ แหวนทองคำ
    ธ.กรุงเทพ 119-0-78242-3
    Tel. 089-693-2002

HONDA MOTOR CO.,LTD

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rabbit 13 อ่านข้อความ
    ครับพี่555+
    ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้หมู
    คำพูดนี้ผมคิดว่ามีคนพูดเล่นๆนะ
    แต่.......ที่ดูแล้ว หลายคนถอดใจไปแล้ว(เลิกเล่น)
    บางคนกำลังจะเลิก
    คนที่อยู่
    ก็สู้กันต่อไปนะครับเหล่าสาวกทั้งหลาย
    ดูซิว่าใครจะแน่.............
    ระหว่างเรากับหมู.............
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ทิดอ่ำ : 22-02-2009 เมื่อ 07:50

Senior Member BankInMyLab's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

เพิ่งเล่นหมูหรือปล่าวครับ?? ถามๆนะ

เมื่อก่อนผมก็เป็น มีแรกๆอยากเห่อใส่เหมือนกัน

แต่พอเจอราคาแล้ว สุดๆ- -" 6000Up ทั้งนั้นขนาดสภาพ

ก็นะ ไม่ครบ ต้องตามอีกหลายอย่าง แนะนำอยากหล่อ

ใส่แฮนตรงสิครับ เหมือน CB92 อะ ในกลุ่มใส่ หล่อดี

แต่เมื่อยโคดถ้าขี่ไกลๆนะ
    ก็ซ่อมเอง งบไม่ถึง ทำไงได้ เครื่องดัง แต่วิ่ง

เงียบพัง ดังวิ่ง !!!!

คำเตือน : ไม่ควรขับเกิน 80 กิโลเมตร/ชั่วโมง อาจจะทำให้รถเบรคไม่อยู่ และเสียหลัก บางเจ็บได้

Honda Steed 400 Old School

C92-95 Thailand Club

Clubman Thailand Club
    (Honda Clanman 400)

MAOGRIB 110 DEGREE

พี่ทิด พูดมาแล้ว โดนใจ

รักหมูแต่แอบกิ๊กลิงครับ

กิบบบบ..กิ๊วววว Blackkaho's Avatar
    สถานที่
    ลุงสัน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pusoodteen อ่านข้อความ
    ถ้าจะเปลี่ยนจริงๆจังๆก็เยอะนะครับ ชุดแฮน ตะเกียบอีก

ตะเกียบหมูกับบิลลี่ไม่เหมือนกันนะ
    เบรกสะบัดโชกค์เสียเกียร์หลุด เครื่องสะดุดเพลาหักสลักหาย
    หัวเทียนบอดยางแฟบแหนบ ตาย ไดไม่จ่ายไฟไม่ชารว์สตาร์พัง

We Love C92

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Blackkaho อ่านข้อความ
    ถ้าจะเปลี่ยนจริงๆจังๆก็เยอะนะครับ ชุดแฮน ตะเกียบอีก

ตะเกียบหมูกับบิลลี่ไม่เหมือนกันนะ
    ตะเกียบยังพอกล้อมแกล้มได้เพราะดูแต่ตาไม่รู้ต้องเอา มือไปคลำ
    แต่โครงนะซิ..........
    มันเห็นได้ด้วยตาเปล่า

กิบบบบ..กิ๊วววว Blackkaho's Avatar
    สถานที่
    ลุงสัน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทิดอ่ำ อ่านข้อความ
    ตะเกียบยังพอกล้อมแกล้มได้เพราะดูแต่ตาไม่รู้ต้องเอา มือไปคลำ
    แต่โครงนะซิ..........
    มันเห็นได้ด้วยตาเปล่า
    อะถูกครับ เอาเป็นว่าไม่ต้องทำบิลลี่หรอกครับ
    เบรกสะบัดโชกค์เสียเกียร์หลุด เครื่องสะดุดเพลาหักสลักหาย
    หัวเทียนบอดยางแฟบแหนบ ตาย ไดไม่จ่ายไฟไม่ชารว์สตาร์พัง

We Love C92

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณพี่ๆๆ ทุกคนครับ ได้ยินแบบนี้คงไม่ทำเหละ เพราะแค่หมูธรรมดาผมก็หมดไปเยอะแล้วครับ
    แต่จะดูแลหมูตัวแรกในชีวิต อย่างนี้ตลอดไปครับ

เรื่องหมู ที่ไม่หมู

Bookmarks