ถามผู้รอบรู้ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถามผู้รอบรู้ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถามผู้รอบรู้ครับ

คือผมอยากจะซื้อ Yamaha sr400 ปี2001ราคา 70000 up รถของร้าน ดีเจริญยนต์ อะครับ อยากสอบถามคนที่ซื้อรถจากร้านนี้อะครับว่า รถที่ซื้อมีปัญหาไรรึป่าว คือผมกลัวโดนย้อมขายให้ อะครับ รบกวนพี่ๆช่วยกรุณาตอบให้ผมหน่อยนะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ข้อถามเพิ่มเติมนะคับ อยากให้พี่ๆตากลมช่วยแนะนำร้านประกอบ sr ในกทม.ให้หน่อยร้านที่ดูหน้าเชื่อถืออะครับ งบซัก 65000 <บ้านผมอยู่แถวๆดินแดงครับ> ขอบคุนครับ

งบเยอะขนาดนี้ ตัวเลือกเพียบเลยครับ

ยังไงก้อใจเย็นๆ ดูๆ ศึกษาข้อมูลไปเรื่อยๆครับ ไม่ต้องรีบ

ส่วนร้านดี ไม่ขอออกความเห็นครับ ไม่เคยมีประสพการณ์ตรง ได้แต่ฟังเค้ามา 555+

ยังไงก้อ...ขอให้ได้รถดีๆสมใจนะครับผม
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ varut*400 อ่านข้อความ
    ข้อถามเพิ่มเติมนะคับ อยากให้พี่ๆตากลมช่วยแนะนำร้านประกอบ sr ในกทม.ให้หน่อยร้านที่ดูหน้าเชื่อถืออะครับ งบซัก 65000 <บ้านผมอยู่แถวๆดินแดงครับ> ขอบคุนครับ
    โทร.มาแล้วกัน 081-8330488 งบขนาดนี้ได้มากกว่าปี 01 แล้วกัน

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

น้าเดชมาเล่าประศพกานตรงกับร้านดีให้น้องเค้าฟังหน่อ ยดิ๊
    แต่ว่าทางที่ดีหลังไมค์ดีกว่า แบบว่าไม่สาธารณะอ่ะนะ
    เอ้าน้า...แจกเบอร์โลด
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

f**k devildej's Avatar
    ขอบคุณ
    0

081-486-4145 ลองโทรมาคุยกันครับts32

Member phai-sr's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ผ่านมาพอดีครับ ความเห็นผมนะ
    ดีทุกร้านครับ ดีจริงๆๆ ***โคตรดี ขายอะไรก็ดูดี บางร้านทำรถดี แต่ไม่เคยตรงนัด บางที่ ทำทีแบบ ขายๆๆ ไปที พวกร้าน พวกเนี้ย ดีจริงๆๆๆ (โปรดใช้วิจารณญาณ ในการซื้อ) แต่บางร้าน จะเรียกร้านก็ไม่ถูกนะ เอาเป็นว่า เค้าประกอบรถขาย รถมาไงไปอย่างไหน ไม่ ยำ ไม่ย้อม แต่อาจจะไม่ได้ ทำสีให้ บางร้าน อยู่แถวแยก.....ก็ดีครับ แต่อาจจะนานหน่อย แล้ว แต่ คนขาย ขอให้ โชคดีกับการซื้อรถครับ

หมายเหตุ ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับใคร และ ไม่ได้ ไม่ชอบใคร จริงๆๆจังๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phai-sr : 24-02-2009 เมื่อ 20:36

Junior Member sek1512's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมก็อยากรู้

ผมก็อยากรู้อ่ะคับว่าที่ร้าน ดี มันเปงไงหรอคับพี่ ๆ
    ช่วยส่งเมลให้ผมด้วยได้ป่ะคับ อยากรู้จึงๆคับ พอดีเพื่อนมันกำลังจะไปซื้อ
    o_por_22@hotmail.com

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sek1512 อ่านข้อความ
    ผมก็อยากรู้อ่ะคับว่าที่ร้าน ดี มันเปงไงหรอคับพี่ ๆ
    ช่วยส่งเมลให้ผมด้วยได้ป่ะคับ อยากรู้จึงๆคับ พอดีเพื่อนมันกำลังจะไปซื้อ
    o_por_22@hotmail.com
    โทรไปคุยกะน้าเดชเลยดีกว่าคับ
    ตามเบอร์ที่ให้ไว้ชื่อ devildej
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

กำเงินไปเลือกดีกว่า ซื้อสด เก็บงานหน่อยถ้าอยากได้สวยๆ

คันเก่าผมก็จากดีเจริญยนต์นะครับ รถสวย ไม่ต้องเก็บงาน ผ่อนสบาย

ฝากไวรัสให้พี่มอสหน่อยครับ>>>คลิ้กโลด ไม่มีเซ็นเซอร์ขาตั้ง

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Talking พี่ๆครับ ดูดีๆนะครับ สายลับจะเข้า

สมัครมาถามกันตรงๆเลยนะน้า
    สิ้นปีนี้คงต้องเปลี่ยนเส้นทาง ไม่ขึ้นเชียงใหม่แล้วแน่เลยพี่ๆ
    เดี๋ยวจะประมาณว่า ขาขึ้นไปอย่างเทพ ขากลับก็เทพ แต่เป็นรถเมล์ปลายทางกรุงเทพฯครับ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Bookmarks