[ ขาย ] ขายอะไหล่ จุกจิก cg,jx ครับ - หน้า 15

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 187 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 65 115 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขายอะไหล่ จุกจิก cg,jx ครับ

Member tak0347's Avatar
    สถานที่
    Nakhonluang Classic Cycle
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่คับ

ถ้าพอจะหาให้ผมได้ช่วยหาให้ผมหน่อยคับ
    ถ้าหาได้บอกผมเลยนะคับ
    หายากจังคับ
    อันเก่าของผมเพื่อนผมมันเอาไปแน่เลย
    ช่วยที่คับ

Junior Member sutthi's Avatar
    สถานที่
    ทีมงาน ก้อ-โอ-เค
    ขอบคุณ
    0

ซื้อๆๆๆๆๆๆๆ
    1.บังโคลน หน้า-หลัง jx ของcgน่าจะใส่แทนได้
    2.สปริงคันสตาร์ท jx
    3.ก๊อกน้ำมัน jx
    ขอราคาพร้อมส่ง/สอบถามคับพอจะมีชุดไฟหน้า jx มั้ย

jamza007's Avatar
    สถานที่
    Retro & Custom bike
    ขอบคุณ
    0

พี่ ยางที่โทรไปคุย เมื่อวานอะคับ มี ลายเดียว หรอ ใหญ่ประมาณนี้ได้ไหม

หรือ แบบนี้ มัน ต้องเปลียน อาม หรอ คับ แล้ว ลาย ประมาณ นี้ มีไหม คับ

ใส่ กับ ล้อ ผม ได้ ไช่ปะ ตอนนี้พร้อม ซื้อ อะแต่ มันไม่มีความรู้เลย --

แนะนำหน่อยเพ่ ปล. รบกวน ขอยืม รูปหน่อย นะ เพ่ น้อง

รูป รูป  

Senior Member ninearm69's Avatar
    สถานที่
    Maehongson Airport
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ได้รับของแล้วนะครับ

ได้รับของแล้วเมื่อเที่ยงวันนี้ ของสวยถูกใจมากครับ ขอบคุณที่แถมชุดกรองนะครับ แล้วจะอุดหนุนกันใหม่อีก ถ้ามีอะไหล่วิงก็บอกกันบ้างนะครับ พอดีไปถอยมาอีกคัน อะไหล่บางตัวมันเสียอ่ะครับ em97em97

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jamza007 อ่านข้อความ
    พี่ ยางที่โทรไปคุย เมื่อวานอะคับ มี ลายเดียว หรอ ใหญ่ประมาณนี้ได้ไหม

หรือ แบบนี้ มัน ต้องเปลียน อาม หรอ คับ แล้ว ลาย ประมาณ นี้ มีไหม คับ

ใส่ กับ ล้อ ผม ได้ ไช่ปะ ตอนนี้พร้อม ซื้อ อะแต่ มันไม่มีความรู้เลย --

แนะนำหน่อยเพ่ ปล. รบกวน ขอยืม รูปหน่อย นะ เพ่ น้อง
    มีลายนี้กับลายเม็ดข้าวโพดครับ
    ในรูปน่าจะเป็นล้อ 17 นิ้วนะครับ โช้คหน้าไม่ต้องเปลี่ยน แต่ต้องถอดบังโคลนออก
    ล้อหลังอันนี้แล้วแต่ขนาดของยางครับ ถ้าอยากได้ใหญ่ๆอ้วนๆ ก็อาจจะต้องเปลี่ยนอาร์มครับ
    แต่ถ้าเอาแบบพอดีๆก็ไม่ต้องเปลี่ยนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไข่ยัดไส้ : 25-04-2009 เมื่อ 15:44
    ขายอะไหล่ จุกจิก cg,jx ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=255224

email [email protected]

ถ้าไม่ได้ลอง ก็อย่าเพิ่งบอกว่า "ทำไม่ได้"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ninearm69 อ่านข้อความ
    ได้รับของแล้วเมื่อเที่ยงวันนี้ ของสวยถูกใจมากครับ ขอบคุณที่แถมชุดกรองนะครับ แล้วจะอุดหนุนกันใหม่อีก ถ้ามีอะไหล่วิงก็บอกกันบ้างนะครับ พอดีไปถอยมาอีกคัน อะไหล่บางตัวมันเสียอ่ะครับ em97em97
    ดีใจที่ลูกค้าชอบนะครับ เป็นลูกค้าที่อยู่ไกลที่สุดที่ผมเคยส่งให้เลยนะเนี่ย
    ขาดเหลืออะไรก็บอกนะครับ ลูกค้าเก่าส่งฟรีครับ
    อะไหล่วิงผมไม่มีเลยครับผม
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=255224

ถ้าไม่ได้ลอง ก็อย่าเพิ่งบอกว่า "ทำไม่ได้"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sutthi อ่านข้อความ
    ซื้อๆๆๆๆๆๆๆ
    1.บังโคลน หน้า-หลัง jx ของcgน่าจะใส่แทนได้
    2.สปริงคันสตาร์ท jx
    3.ก๊อกน้ำมัน jx
    ขอราคาพร้อมส่ง/สอบถามคับพอจะมีชุดไฟหน้า jx มั้ย
    cg กับ jx ใส่แทนกันได้ครับ ราคาอันละ 350 บาท
    สปริงคันสตาร์ท อันละ 250 บาท
    ก๊อกน้ำมัน อันละ 150 บาท
    รวมยอดโอน 1,100 บาท (เดี๋ยวจะแถมไฟฉายเอนกประสงค์ osram ไปให้ด้วยนะครับ)

สั่งสินค้า 3 ชิ้นขึ้นไปส่งฟรีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไข่ยัดไส้ : 25-04-2009 เมื่อ 16:05

boybandon's Avatar
    สถานที่
    หมูนอกคอก สายศาลายา (ไม่ออกทริป ออกไปซื้อกับข้าวอย่างเดียว)
    ขอบคุณ
    0

พี่ปิงปอง มีเรื่องให้ช่วยเหมือนเดิมครับขอไมล์วัดความเร็ว CG125 HM อีกซักลูกนะครับมือ1 หรือ มือ 2 ก็ได้ขอแจ่ม สำหรับพี่คงไม่เกินความ สา มา รถ ของพี่ได้ฮิๆๆ
    ส่วนวัดรอบยกเลิกไป ก่อนนะครับ พี่ ไงโทรบอกน้องด้วยนะครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับพี่ปิงปอง สู้ๆ

Member tak0347's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่คับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ไข่ยัดไส้ อ่านข้อความ
    สั่งสินค้า 3 ชิ้นขึ้นไหรือเป็นลูกค้าเก่า ส่งฟรีครับ
    เมื่อกี๊ไปหาบูชดูในกล่องอะไหล่ แต่มันไม่อยู่แล้วครับ ไม่รู้หายไปไหน
    แต่เท่าที่จำได้ เอาไปตัด แทนแหวนรองอะไรซักอย่างนี่แหละ นานมาแล้วครับ
    วันนี้ส่งของได้ไหม
    และช่วงนี้ขายของดีไหมคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tak0347 อ่านข้อความ
    วันนี้ส่งของได้ไหม
    และช่วงนี้ขายของดีไหมคับ
    วันนี้ส่งไม่ทันครับ ไปรษณีย์ปิดเที่ยง ผมกลับจากที่ทำงานไม่ทันจริงๆขอโทษด้วยครับ
    รับรองวันจันทร์ส่งให้แต่เช้าเลยครับ แพ็คเสร็จเรียบร้อยแล้วรอส่งอย่างเดียวครับ

รูป รูป  

มือ 1 คงไม่ต้องหวังนะครับน้องบอย
    แต่มือ 2 สภาพสวยๆก็คงพอจะหาได้อยู่ครับ รอพี่ได้นะครับบอย

jamza007's Avatar
    สถานที่
    Retro & Custom bike
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ไข่ยัดไส้ อ่านข้อความ
    มีลายนี้กับลายเม็ดข้าวโพดครับ
    ในรูปน่าจะเป็นล้อ 17 นิ้วนะครับ โช้คหน้าไม่ต้องเปลี่ยน แต่ต้องถอดบังโคลนออก
    ล้อหลังอันนี้แล้วแต่ขนาดของยางครับ ถ้าอยากได้ใหญ่ๆอ้วนๆ ก็อาจจะต้องเปลี่ยนอาร์มครับ
    แต่ถ้าเอาแบบพอดีๆก็ไม่ต้องเปลี่ยนครับ
    วงล้อ 17 นิ้วคือ ขอบ17 ไช่ปะ แล้ว กว้าง เท่าไรหรอ คับ 1.6หรือ1.85 หรือมากกว่านั้น

พี่แล้วถ้าผม เอา วงล้อกับยางหน้าประมาณนี้ หลังเอาใหญ่ที่สุดแบบไม่ต้องเปลียนอาม

วงล้อ กับ ยางเท่าไร หรอ คับ รบกวน ขอ ดู รูปลายยางหน่อยด้วยนะ ฮ่ะ

เออพี่ อีกอย่างแล้วไช่ดุมเดิมได้ ไช่ไหม ฮ่ะ ขอบคุณมากๆ คับ

Junior Member sutthi's Avatar
    สถานที่
    ทีมงาน ก้อ-โอ-เค
    ขอบคุณ
    0

cg กับ jx ใส่แทนกันได้ครับ ราคาอันละ 350 บาท
    สปริงคันสตาร์ท อันละ 250 บาท
    ก๊อกน้ำมัน อันละ 150 บาท
    รวมยอดโอน 1,100 บาท (เดี๋ยวจะแถมไฟฉายเอนกประสงค์ osram ไปให้ด้วยนะครับ)

สั่งสินค้า 3 ชิ้นขึ้นไปส่งฟรีครับ
    ปิงปองพี่ขอเพิ่มอีก 2รายการ
    1.ชีลโช๊คหน้า 1คู่ 2.ยางล็อคถังหลัง jx 1อัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sutthi อ่านข้อความ
    ปิงปองพี่ขอเพิ่มอีก 2รายการ
    1.ชีลโช๊คหน้า 1คู่ 2.ยางล็อคถังหลัง jx 1อัน
    1. บังโคลนหน้า,หลัง cg กับ jx ใส่ด้วยกันได้ครับ ราคาอันละ 350 บาท
    2. สปริงคันสตาร์ท อันละ 250 บาท
    3. ก๊อกน้ำมัน อันละ 150 บาท
    4. ซีลโช้คหน้า jx คู่ละ 120 บาท
    5. ยางล็อคปลายถัง jx อันละ 100 บาท
    6. ไฟหน้าทั้งชุด cg125 ชุดละ 250 บาท
    รวมยอดโอน 1,570 บาท (เดี๋ยวจะแถมไฟฉายเอนกประสงค์ osram ไปให้ด้วยนะครับ)

ส่งตามที่อยู่ข้างล่าง ถูกต้องนะครับ
    คุณภัทรพล สุทธิ
    139/1 หมู่1 ต.บ้านแลง อ.เมือง จ.ระยอง 21000
    โทร 083-1204040
    โอนเงินแล้วโทรแจ้งปองด้วยนะครับ จะส่งของให้ทันทีเลย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่ผมมีjx110 แต่ชอบ cg มากกว่าถ้าจะทำต้องใช้
    งบเท่าไรem97

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 187 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 65 115 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks