ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

Senior Member D2W Scooter Club's Avatar
    สถานที่
    Drive 2 Wheel Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

วันนั้นที่ไปร้านไทยเจริญ ผมก็คุนๆ คุณอยู่เหมือนกันแต่ก็จำไม่ได้ถนัด เลยไม่กล้าเข้าไปทักกลัวจำกันไม่ได้ (แหมม.... ก็วันนั้นคุณเมาซะขนาด...) เอาไว้เจอกานครามหน้าไม่พลาดแน่น เราคงไม่แครวกันแล้วแหละ 555 เออผมก็จำชื้อคุณไม่ค่อยได้ ช์อ ปก ใช่มัยครับ ผมชื้อตาลครับ ยินดีที่ได้รู้จักอีกที่ครับ

Cowboys From Hell Gigz's Avatar
    สถานที่
    < Siam MotorettA >
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ D2W Scooter Club อ่านข้อความ
    วันนั้นที่ไปร้านไทยเจริญ ผมก็คุนๆ คุณอยู่เหมือนกันแต่ก็จำไม่ได้ถนัด เลยไม่กล้าเข้าไปทักกลัวจำกันไม่ได้ (แหมม.... ก็วันนั้นคุณเมาซะขนาด...) เอาไว้เจอกานครามหน้าไม่พลาดแน่น เราคงไม่แครวกันแล้วแหละ 555 เออผมก็จำชื้อคุณไม่ค่อยได้ ช์อ ปก ใช่มัยครับ ผมชื้อตาลครับ ยินดีที่ได้รู้จักอีกที่ครับ
    ร้านพี่DRIVE TWO WHEELS
    Scooter Shop And Service

อยู่แถวไหนฮะ

Bookmarks