งานบางแสนย้อนยุค28กพ-1มีนา52

ชื่อกระทู้: งานบางแสนย้อนยุค28กพ-1มีนา52

Q_357's Avatar
    สถานที่
    Rayong scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานบางแสนย้อนยุค28กพ-1มีนา52

ครั้งแรก...ที่คุณจะได้สัมผัสงานแฟนซีไนท์ริมหาด ที่ดีไซน์บรรยากาศย้อนยุคเพื่อให้คุณถ่ายรูปกันอย่าง เต็มอิ่ม ในงานบางแสนย้อนยุค แต่งตัวย้อนๆ แล้วมาลีลาศกันให้มัน เพลินเพลงกับ ดิ อิมพอสซิเบิ้ล ไมโคร ทีโบน สุรสีห์ พร้อมศิลปินมากมาย เลือกซื้อ เลือกชมของเก่าสะสม (ทั้งแผ่นเสียง ของเล่นหายาก) หรือเอนหลังดูหนังกลางแปลง และเพลิดเพลินกับตำนานบางแสนที่คุณไม่เคยรู้...

งานบางแสนย้อนยุค

บางแสนย้อนยุค
    28 ก.พ. และ 1 มี.ค. 2552 ณ ริมหาดบางแสน

แต่งตัวให้ย้อน(ยุค) ลีลาศให้เพลิน สัมผัสความรื่นเริงในยุค 60’-80’

เทศบาลเมืองแสนสุข และองค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี ร่วมเปิดตำนานบางแสนย้อนยุค ครั้งแรก...และครั้งยิ่งใหญ่ ณ ชายหาดบางแสน ร่วมสนุกกับงานแฟนซีไนท์ริมหาดที่ถูกดี ไซน์บรรยากาศแบบย้อนยุค เพื่อให้คุณสนุกกับการถ่ายรูปได้อย่างเต็มอิ่ม รื่นเริงไปกับเพลงจากวงสตริงชื่อดังในยุค 60’-80’ พร้อมสะบัดเรียวขากับลีลาศที่เร้าใจ เพลิดเพลินกับเรื่องราวของบางแสนในอดีต ในมุมที่คุณไม่เคยรู้

• มิวสิค&ลีลาศ
    เพลินเพลงฮิตในอดีตกับวงสตริงยอดนิยม อาทิ ดิ อิมพอสซิเบิ้ล ไมโคร ทีโบน สุรสีห์ อิทธิกุล สุดา ชื่นบาน ฉันทนา กิติยะพันธ์ และศิลปินอีกมากมาย พร้อมวาดลวดลายลีลาศ ทั้ง รุมบ้า แทงโก ชะชะช่า กันให้มัน...ตลอดทั้งคืน

• จับจ่ายของเก่า
    เลือกซื้อ เลือกชมของเก่าหายาก ทั้ง แผ่นเสียง โปสเตอร์ โปสการ์ด ของเล่นโบราณ ข้าวของเครื่องใช้ มีให้เลือกซื้อกันแบบไม่อั้น

• ดูหนังกลางแปลง
    โรงภาพยนตร์กลางแจ้ง ที่ถูกออกแบบให้เข้ากับบรรยากาศของชายทะเลคลาสสิค
    พร้อมฉายหนังในอดีตให้หายคิดถึง

• เกมฮิตในอดีต
    สนุกสนานกับเกม ยิงปืน ปาเป้า สอยดาวแบบย้อนยุค แล้วรอลุ้นรางวัลที่ไม่เหมือนใคร

• กิน & ดื่ม
    สารพัดอาหารโบราณ พร้อมอาหารพื้นเมือง มีให้เลือกอร่อยแบบเต็มอิ่ม

ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ยิ่งชีพ
    ดูแลซึ่งกันและกัน

รับสักลาย,แก้ไขลาย,ลบรอยสัก,รับเจาะร่างกายทุกส่วนข องร่างกาย ยินดีให้บริการและให้คำปรึกษา
    สนใจติดต่อสอบถามได้ 094-159-2259:คิง

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

อีกแล้วครับท่าน อันตัวกระผม ขอผ่านครับ ผมตรูดดดดด

Member manvika's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hooie อ่านข้อความ
    อีกแล้วครับท่าน อันตัวกระผม ขอผ่านครับ ผมตรูดดดดด

( แม่ ไม่ ให้ ไป อีก แล้ว )

555555555555++ em94

SUPER RALLY classiccotton*'s Avatar
    สถานที่
    Rayong scooter club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ชอบๆ

น่าไปจังเลยครับ

ไม่รู้อยากไปกันบ้างรึเปล่าครับ
    " เลิกรีดผ้าทั่วไทย ....ประหยัดไฟทั่วโลก "

Bookmarks