********ทำกันได้ ไอ้เลวpukpong

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ********ทำกันได้ ไอ้เลวpukpong

Senior Member Blue_C70's Avatar
    สถานที่
    ไท พวน รถคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ********ทำกันได้ ไอ้เลวpukpong

ถ้าเอ็งเข้ามาอ่านขอให้รู้ว่าผมเสียความรู้สึกมากๆ

เมื่อวานนี้โทรนัดกันอย่างดี รถยังอยู่แน่ ตกลงราคาเรียบร้อย

ผมโทรหามันก่อนขึ้นรถด้วย ********พอออกจากพะเยาไปถึงแพร่ ตอน เที่ยงผมก็เริ่มโทรหามัน

********ไม่ยอมรับโทรสับ โทรไปเป็น30-40สาย โทรจนแบตหมดไปเครื่องนึงเลย นั่งรอตั้ง 5-6 ชั่วโมง

จนผมส่งข้อความไป *ผมอยู่แพร่แล้วนะจะรอถึง4โมงเย็นนะถ้าไม่ขายก็บอกเล ยผมจะได้ไม่ต้องรอ*

รอจน 4 โมงกว่าก็ไม่โทรมา

ผมเดินหาบ้านมันเดินประมาณ 6-7 โลได้มั้ง

เดินถาม********ทุกร้านซ่อมรถเลยว่ารู้จักรถคันนี้ไม๊

จนผมเดินไปร้านเบาะใกล้ๆขนส่ง

พี่เค้าดีมากเลยคับช่วยตามเรื่องให้หมดเลย

แล้วก็รู้ว่ามันขายรถไป 2-3วันแล้ว

********เสือกบอกว่ารถยังจอดอยู่เลย

ผมเสียเวลา เสียค่ารถไปตั้ง 6-7 ร้อย มันน้อยที่ไหนกันเล่า

********ขายไปแล้วก็บอกดิว่าขายแล้ว

ผมจะได้ไม่ต้องเสียเวลาไป

ตังไม่เสียดายหรอกนะ แต่เอ็งจะค้าขายกับไครได้อีก

คนมันไม่มีสัจจะ ถ้าเกิดผมโอนตังไปคงจะเสียไปเลยมั้งเนี้ย

ผมล่ะอยากเหนหน้า ไอ้แบงค์อะไรนี่เหลือเกิน

********ไม่น่ามาบอกกันเลยว่ารถยังอยู่

ใครจะค้าขายกับ นาย pukpong ระวังกันให้ดีนะคับ

ขนาดผมโทรหามันก่อนขึ้นรถยังโดนเลย

********นั่งรถตั้ง 3 ชั่วโมง .........เอ้ย

em86

em89

ts32
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    /\7 สองล้อ ลุยทุกที่ ที่มีงาน และการบริจาค/\7
    ชมรม ไทพวนคลาสสิคts23
    รับทำสีมอไซด์ทุกชนิด ราคากันเอง
    08-43578804 บลู
    blue_c70@hotmail.com
    bluechaly.hi5.com

นายศุภฤกษ์ เชื้อเถาว์ 611-7-03652-2 ธ.ทหารไทย สาขา ม.น.พะเยา
    หอพักชายแสนสุข 215 ม.2 ต.แม่กา อ.เมืองพะเยา จ.พะเยา 56000

Member GroupGine's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ช่วยๆดันคับ

เลว มากคับ จับ เข้า คุกให้ได้นะคับ
    Px200Fl2
    เกิดเป็นคนด้วยน้ำนมอย่าเสียคนเพราะน้ำเมา

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    0

ดู ดู๊ ดู...ดูมันทำ
    ค้าขาย สิ่งสำคัญคือความซื่อสัตย์
    ประมาณนี้ มีแต่โจรเท่านั้นที่ทำได้
    อย่าไปยอมแพ้นะครับ คนดีๆรถดีๆยังมีอีกเยอะ+++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Senior Member kkk 95's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม
    ขอบคุณ
    0
    0

ยังงี้มันจงใจโกง เงินละคับ
    ถ้าโอนเงินให้ละก็ เสร็จมันแน่นอน จะซื้อขายไรกันอย่าโอนเงินเป็นดีที่สุด ถ้าเราไม่รู้จักเค้าดีพอ

คุณยังดีคับ ที่ยังไม่โอนเงิน คิดในทางที่ดี เสียเวลากับเสียเงินค่ารถ
    ไปหาถึงที่มันก็คง หนีเตลิดละคับ
    ผมอะโดนโกงไป 12000 ยังตามเรื่องอยู่เลย ไม่กล้าโอนเงินให้ใครแล้ว

อย่าไว้ใจทาง อย่าวางใจคน จะจนใจเอง
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม คลับ
    Phetchkasem Road Club

รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาดีเยี่ยม
    แต่เพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม

Member Nong159's Avatar
    สถานที่
    กำลังหาที่ว่างเหมาะๆ
    ขอบคุณ
    0
    0

เหออๆๆ

คนแบบนี้อย่างมาอยู่ในสังคมจะดีกว่า

{วัตถุลูกเล็ก ปั่นป่วน ลูกโต}

>>>>pat9733@hotmail.com <online>
    >>>>"CLASSIC" ถึงลูกจะเล็ก แต่ไม่ยอมแพ้ระยะทางem97
    >>>>CLASSIC อยู่ที่ "จัย" ช่าย "วัตถุ"

เบรคสะบัดคลัชเสียเกียร์หลุด
    เครื่องสะดุดเพลาหักสลักหาย
    หัวเทียนบอดยางแฟบแหนบตาย

ไดไม่จ่าวไฟไม่ชาร์จสตาดพัง

CHE666 หมวดJeng's Avatar
    สถานที่
    NAKHONSAWANMOTORCYCLE CLUB(ฮอนด้าปากน้ำโพ)
    ขอบคุณ
    0
    0

ขายก็บอก
    ไม่ขายก็บอก
    ขายไปแล้วก็น่าจะบอก
    เฮ้อเซ็งเป็ด!
    [SIZE=4]ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน[/SIZE]

beerty's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน up

เห้นใจจ้า ช่วยรับโทรสับด้วยนะ โทรยาhutchก

Senior Member tum 125's Avatar
    สถานที่
    Motor Oxidize Classic Club
    ขอบคุณ
    0
    0

........ Tum No.035 ........
    Wing tracker style By Motor Oxidize

Member nack2po's Avatar
    สถานที่
    ♥พี่ตาร์♥ ~♥Barbies~
    ขอบคุณ
    0
    0

เข้าใจความรู้สึกเลย

คนอย่างนี้อยู่ในโลกบนนี้ได้ไม่นานหรอก ปากอะมีไว้ทําไมขายไปแล้วก็บอกเค้า

ถ้าเป็นผมก็คงจะอยู่ในอาการเดียวกันกับคุณแน่นอน

พันธมิตร

เพื่อประชาธิปไต

mankorat's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

Lightbulb

ไอ้พวกนี้มันเห็นความทุกข์ คนอื่นแล้วมีความสุข เลวๆขอให้เวรกรรมตามทันมันสาธุ

em86

em89

ts32[/quote]

Junior Member knymobile's Avatar
    สถานที่
    Thungsalaim
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

ใจเย็นๆ Blueเสียเวลายังพอทนดีกว่าเสียตังไปด้วยนี่สิพี่ก็ทน ไม่ได้
    ไม่ต้องคิดมากนึกว่าเสียเวลาให้..มามันไปนะBlueอย่าคิดมาก

Senior Member Blue_C70's Avatar
    สถานที่
    ไท พวน รถคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ knymobile อ่านข้อความ
    ใจเย็นๆ Blueเสียเวลายังพอทนดีกว่าเสียตังไปด้วยนี่สิพี่ก็ทน ไม่ได้
    ไม่ต้องคิดมากนึกว่าเสียเวลาให้..มามันไปนะBlueอย่าคิดมาก
    คับพี่

ได้ข่าวว่าได้ไนท์มาทั้งคนมิใช่หรือคับพี่ขุน

/\7 สองล้อ ลุยทุกที่ ที่มีงาน และการบริจาค/\7
    ชมรม ไทพวนคลาสสิคts23
    รับทำสีมอไซด์ทุกชนิด ราคากันเอง
    08-43578804 บลู
    blue_c70@hotmail.com
    bluechaly.hi5.com

นายศุภฤกษ์ เชื้อเถาว์ 611-7-03652-2 ธ.ทหารไทย สาขา ม.น.พะเยา
    หอพักชายแสนสุข 215 ม.2 ต.แม่กา อ.เมืองพะเยา จ.พะเยา 56000

Junior Member C_H_E_E_R's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

โห! แย่มากเลยครับ

Junior Member
    สถานที่
    ชาลีล้านนา
    ขอบคุณ
    0
    0

มันใช้ไอดี รายอ่ะ จะได้ ไม่ต้องค้าขายกับมันอีก เรื่องแค่นี้ทำเอาคนต้องเสียเวลา แย่มากไม่มีความรับผิดชอบเลย ดห็นใจมากครับ อย่างนี้ต้องแบนไปเลย
    ก้อยะว่านะ

Senior Member ซาก & เศษ's Avatar
    สถานที่
    ซาก & เศษ [ L.T.K ] - Long Time A Go KidS
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

มาตรฐาน - -

โดนเหมือนกันรึ.............เบื่อเนอะเจอไอ้พวก จระเข้น้อยเนี่ย

ขอให้พวกแมร่งโดนบ้างจะได้รู้สึก นึกแล้วแค้นแมร่งฉิบหาย
    อย่าสนใจแต่คุณค่าของวัตถุ จนลืม สนใจคุณค่าของคนใกล้ตัว (เดี๋ยวมันจะตบกะบาลเอา)
    ใคร ๆ ก็ว่ากูไม่หล่อ.......แล้วกูเคยเถียงไหมล่ะ
    OnE MaN ShoW
    เปลี่ยนเบอร์โทรเป็น 082-5427030 ครับ
    Hi5 - http://bonzainaji.hi5.com
    mail - bonzainaji@hotmail.com
    เลขที่บัญชี - สุขสันต์ตยางคานนท์ ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาโลตัลระยอง 402-186718-8 ออมทรัพย์
    บ้านผมไม่ใช่ร้านขายรถนะครับ และผมก็ไม่ใช่พ่อค้าด้วยครับ

Bookmarks