กระทู้สำหรับแจ้งข่าวสารทั่วๆไปของกลุ่มและเพื่อนพัน ธมิตร - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้สำหรับแจ้งข่าวสารทั่วๆไปของกลุ่มและเพื่อนพัน ธมิตร

มาตรฐาน โก๋อังกฤษ independent

งานบวชลูกพี่เล็กใช่งาน อีเว่นหรือเปล่าก๊าป มีประกวดชิงถ้วยอะไรหรือเปล่าก๊าป จะได้ทำตัวให้ถูก

โตซักT ชิหาย ebola_s's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Arrow วิ่งเส้นไหน

-สถานทีน้ำตกเจ็ดคต เดินทาง 4-5 ก.ค

-เวลาล้อหมุนเวลา 6.00น.

-ออกจากหน้าบ้านพี่มอ

-ค่าใช้จ่ายคนละ 500บาท เฉพาะ ผู้ชาย

วิ่งเส้นไหนครับพี่ปุ๊ นัดเจอตรงไหน ที่ปั้มหรือที่ไหนครับ ( รถผมเสร็จแล้ว )

/// ไปถึงที่พักกี่โมงครับ แล้ว จำนวน คนกี่คน รถกี่คัน.... ขอบทสรุปด้วยครับพี่ๆๆ ///
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ebola_s : 18-06-2009 เมื่อ 11:41

Senior Member วงการน่าเบื่อ's Avatar
    สถานที่
    indepandent
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ebola_s อ่านข้อความ
    -สถานทีน้ำตกเจ็ดคต เดินทาง 4-5 ก.ค

-เวลาล้อหมุนเวลา 6.00น.

-ออกจากหน้าบ้านพี่มอ

-ค่าใช้จ่ายคนละ 500บาท เฉพาะ ผู้ชาย

วิ่งเส้นไหนครับพี่ปุ๊ นัดเจอตรงไหน ที่ปั้มหรือที่ไหนครับ ( รถผมเสร็จแล้ว )
    เส้นสระบุรีเจอกันทีปั้ม ปตท.เหมือนเดิมคับ

โตซักT ชิหาย ebola_s's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ปั้ม ปตท. เชียงใหม่ หรือ ว่าแถวบ้านผมครับเพ่ 555

Ple-Dejavu ple-suzuki's Avatar
    สถานที่
    Dejavu
    ขอบคุณ
    0

พี่ปุ๊ อยากไปด้วยจัง แต่กลุ่มไปมาแล้วครับ เจ็ดคตสวย อากาศดีมีน้าตกเล่นด้วย เดินทางก็ไม่ไกล โอกาศคงได้ร่วมเดินทางกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ple-suzuki อ่านข้อความ
    พี่ปุ๊ อยากไปด้วยจัง แต่กลุ่มไปมาแล้วครับ เจ็ดคตสวย อากาศดีมีน้าตกเล่นด้วย เดินทางก็ไม่ไกล โอกาศคงได้ร่วมเดินทางกันครับ
    กลุ่มไม่ไปเราก็ไปเองซิ มาทำความรู้จักกันจะรู้แต่พี่ปุ๊คนเดียวหรือไง พี่ปุ๊แค่ระดับหลานๆ อิอิอิอิ

Ple-Dejavu ple-suzuki's Avatar
    สถานที่
    Dejavu
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lamda อ่านข้อความ
    กลุ่มไม่ไปเราก็ไปเองซิ มาทำความรู้จักกันจะรู้แต่พี่ปุ๊คนเดียวหรือไง พี่ปุ๊แค่ระดับหลานๆ อิอิอิอิ
    ผมว่าเดี๋ยวก็ได้รู้จักกันครับ วงการคสาสสิคเหมือนกันครับ

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lamda อ่านข้อความ
    งานบวชลูกพี่เล็กใช่งาน อีเว่นหรือเปล่าก๊าป มีประกวดชิงถ้วยอะไรหรือเปล่าก๊าป จะได้ทำตัวให้ถูก
    งานนี้อย่าลืมเอาป้ายแต่ละกลุ่ม
    ไปขึ้นด้วยนะครับ
    อิอิ เอาให้พระ...งง ไปเลยว่างานอะรัยวะ
    หากรรมการตัดสินประกวดรถได้หรือยัง
    หาแบบเทพๆนะรถตุ้ยจะได้ถ้วยกะเค้าบ้าง
    หลวงพ่อแจ้งมา มีรางวัลใหญ่

สำหรับฉันคำว่า "โบราณ"

มันลิซึ่มเข้าไปในเส้นเลือดของชีวิตฉัน

"โบราณลิซึ่ม"

สำหรับคำว่า "คลาสสิค"

มันเป็นอาการติดที่เรื้อรังเกินจะรักษาได้

"Classic Aholic"

คลาสสิกไม่ได้อยู่ที่ใจ แต่มันอยู่ในสันดานของฉัน

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/por1081009

สดุดี เครดิต...ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc. 085-8125900

Senior Member วงการน่าเบื่อ's Avatar
    สถานที่
    indepandent
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ple-suzuki อ่านข้อความ
    ไปมาแล้วไปอีกได้นะเปิ้ล รองขี่รวมกันนุกๆเปิ้ล

สถานที่
    indepandent
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แต่งตัวให้เรียบร้อย

ในวันที 14 มิถุนายน ขอความรวมมือเอาเสื้อกลุ่มไปด้วยนะคับ จบข่าว...............

เรื่องทริปเดือน ก.ค. นี้ ต้องขอยกเลิกด้วยความพร้อมหลายๆอย่างในช่วงนี้ ต้องขออภัยมานะที่นี้ด้วยนะ สมาชิกทุกท่าน ข้าพเจ้าขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว

Senior Member gim115's Avatar
    สถานที่
    ไม่บอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

เรื่องทริปเดือน ก.ค. นี้ ต้องขอยกเลิกด้วยความพร้อมหลายๆอย่างในช่วงนี้ ต้องขออภัยมานะที่นี้ด้วยนะ สมาชิกทุกท่าน ข้าพเจ้าขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว

ความสำเร็จคือ คำตอบที่ต้องพิสูจน์

มัน นานาจิตตัง วะน้องดอนตอนนี้พี่ขอเดินสายกลางก่อน ที่คุยกับพี่เพ๊งเบื้องต้นว่าน่าจะเลื่อนวันไปดีกว่า เพราะทุกคนก็อยากขับรถกันทุกคน สำหรับตัวพี่แล้วไปทุกสถานะการณ์อยู่แล้ว อย่าพึ่งคิดเป็นอย่างอื่นนะ

Member weaon08's Avatar
    สถานที่
    INDEPENDENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มนต์ดำ independent

มนต์ดำมาแว้วววววววววว............พี่น้องชาว independent ทั้งหลาย จากที่มีเหตุอาเพศทำให้ทริปเดือน7 คตเดิมต้องเลื่อน อันเนื่องมาจากความไม่พร้อมของพี่น้องหลายท่าน จึงขอเลื่อนทริปออกไปก่อน ทั้งนี้ได้หารือร่วมกันจากเกจิหลายสำนักเเล้วเลยขอสร ุปทริปเดือน 7 ครั้งสุดท้ายแบบฟันธงว่า...

จุดหมาย = มุ่งหน้าไปที่บ้านอาจารย์อำพล จ.นครนายก
    ค่าใช้จ่าย = ค่ากินอย่างเดียว(กินเยอะจ่ายเยอะ กินน้อยจ่ายน้อย ไม่กินก็ไม่ต้องจ่าย แต่หิวกระผมไม่สนนะ)
    ค่าน้ำมัน = รถใครรถมัน(ปรับแต่งเยอะ ซดน้ำมันเยอะก็จ่ายเยอะ ไม่ช่วยชาติด้วยนะนั่น)
    วันเเละเวลา = 18/07/2009 --- 19/07/2009 เวลาล้อหมุน 06.00 น. หน้าบ้านพี่มอร์
    การท่องเที่ยว = เรี่ยร่ายรายทาง.......อยากไปไหนก็ไป

จึงขอให้พี่น้องช่วยเตรียมตัวเตรียมรถเตรียมใจกันให้ พร้อม เพราะครั้งนี้จะไม่มีการเลื่อนใดๆอีกเเล้ว จะมีแต่หมุนไปข้างหน้าเท่านั้น โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง ครั้งนี้จะไม่มีการเลื่อนอีกแล้วววววววววว เอ้า!! เริ่มนับวันรอกันได้เลยพี่น้อง.....

Senior Member gim115's Avatar
    สถานที่
    ไม่บอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weaon08 อ่านข้อความ
    มนต์ดำมาแว้วววววววววว............พี่น้องชาว independent ทั้งหลาย จากที่มีเหตุอาเพศทำให้ทริปเดือน7 คตเดิมต้องเลื่อน อันเนื่องมาจากความไม่พร้อมของพี่น้องหลายท่าน จึงขอเลื่อนทริปออกไปก่อน ทั้งนี้ได้หารือร่วมกันจากเกจิหลายสำนักเเล้วเลยขอสร ุปทริปเดือน 7 ครั้งสุดท้ายแบบฟันธงว่า...

จุดหมาย = มุ่งหน้าไปที่บ้านอาจารย์อำพล จ.นครนายก
    ค่าใช้จ่าย = ค่ากินอย่างเดียว(กินเยอะจ่ายเยอะ กินน้อยจ่ายน้อย ไม่กินก็ไม่ต้องจ่าย แต่หิวกระผมไม่สนนะ)
    ค่าน้ำมัน = รถใครรถมัน(ปรับแต่งเยอะ ซดน้ำมันเยอะก็จ่ายเยอะ ไม่ช่วยชาติด้วยนะนั่น)
    วันเเละเวลา = 18/07/2009 --- 19/07/2009 เวลาล้อหมุน 06.00 น. หน้าบ้านพี่มอร์
    การท่องเที่ยว = เรี่ยร่ายรายทาง.......อยากไปไหนก็ไป

จึงขอให้พี่น้องช่วยเตรียมตัวเตรียมรถเตรียมใจกันให้ พร้อม เพราะครั้งนี้จะไม่มีการเลื่อนใดๆอีกเเล้ว จะมีแต่หมุนไปข้างหน้าเท่านั้น โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง ครั้งนี้จะไม่มีการเลื่อนอีกแล้วววววววววว เอ้า!! เริ่มนับวันรอกันได้เลยพี่น้อง.....

เยี่ยม*-*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย weaon08 : 16-07-2009 เมื่อ 14:13
    ความสำเร็จคือ คำตอบที่ต้องพิสูจน์

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks