หาc70-100 มีทะเบียน พร้อมโอน สักคันครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หาc70-100 มีทะเบียน พร้อมโอน สักคันครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน หาc70-100 มีทะเบียน พร้อมโอน สักคันครับ

ขอมี ทะเบียน+โอนได้ชัว ครับ สภาพดี เครื่องฟิตๆครับ

ถ้าท่านใดอยากขาย ช่วยโพสรายละเอียด + รูป + ราคาไว้เลยครับ ได้เลยครับ เช็คบ่อยครับ

หรือไม่ก็ส่งมาทางเมล ก็ได้ครับ theson107@hotmai.com

ถ้าในกรุงเทพยิ่งดีเลยครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sonson : 01-03-2009 เมื่อ 01:29

Harley's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มเขาวง
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sonson อ่านข้อความ
    ขอมี ทะเบียน+โอนได้ชัว ครับ สภาพดี เครื่องฟิตๆครับ

ถ้าท่านใดอยากขาย ช่วยโพสรายละเอียด + รูป ได้เลยครับ เช็คบ่อยครับ

หรือไม่ก็ส่งมาทางเมล ก็ได้ครับ theson107@hotmai.com

ถ้าในกรุงเทพยิ่งดีเลยครับ
    โอนได้ครับ 100 % อยู่โคราช รถชื่อผมเองครับ

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0
    0

ท่านใดอยากขายอีกเสนอมาเลยครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

มีครับเเต่ No-Book อ่า
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=255850

Member c-live's Avatar
    สถานที่
    มี แต่ไม่ค่อยออกทริป
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Harley อ่านข้อความ
    โอนได้ครับ 100 % อยู่โคราช รถชื่อผมเองครับ

ราคาเท่าไรครับ กำลังหารถใช้อยู่
    คำถาม ชวนคิด
    1. คุณได้อะไรกับออกทริป บ่อยๆ มีอะไรดีกับชีวิตคุณบ้าง ?
    ตอบ
    ข้อดี
    - ได้เพื่อนมิตรภาพหลากหลาย(ที่แฝงไปในด้านดีและไม่ดี) ได้เมา กินเหล้า นอกสถานที่ ได้ประสบการณ์ที่แปลกใหม่ น่าตื่นเต้น ท้าทาย
    ข้อเสีย
    - เสียเงินในการซื้อรถในแต่ละครั้ง ชอบเปลี่ยนแนวไปเรื่อยๆ
    ค่าน้ำมัน ค่าซ่อมบำรุง รถพัง (บางครั้งรถพังต้องนั่งรถตุ๊กตุ๊กกลับ)
    ผิวเสีย อันตรายทั้งชีวิต และทรัพย์สิน
    เป็นบาป (สำหรับลูกที่ยังเด็กวัยรุ่น ที่พาสาวไปด้วย ไปกับเพื่อนของเขา ทำให้พ่อแม่ที่บ้านเป็นห่วง รอการกลับบ้านของมันในการออกทิป แต่ละครั้ง ดูแล้ว น่าอดสู่ อันนี้บ้านข้างๆ ครับ)
    .................................................. ............................................

Junior Member imoohyai's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ลองดูครับ เผื่อสนใจ

16500 ครับ เครื่องเดิมนะครับ 0844293260 em94

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0
    0

ลดได้มั้ยครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ตามในหัวกระทู้เลยครับผม รถเป็น c90ครับผม แต่สติกเกอร์เปนของ70หมดเลยนะครับทุกอย่างใหม่หมด ทำมาไม่ถึงเดือน รถอยู่กาญจนบุรีนะครับ
    *เครื่องเดิม เครื่องc90 cc ครับ วิ่งได้80+ ลองมาแล้วครับ รับประกัน วิ่งอึดประหยัดน้ำมัน
    *ระบบไฟ ใช้ได้เลย
    *สีเพิ่งทำมาใหม่เลยครับ สีขาวงดงามมาก
    *สภาพ ครบครับ เนียบมากๆเลย
    *โอนได้ 100%ครับผม มีเล่นส้ม ชุดโอนพร้อม ต่อภาษีเสดโอนได้เลย ชัวร์!!!!!^^
    *เครื่องฟิตสตาร์ดติดง่ายครับ ครั้งเดียวติดเลย
    *ท่อ ยี่ห้อดีมี มอก.ครับ ไส้ท่อก็มี เสียงนุ่ม ฟังแล้วสบายหู
    *ป้ายทะเบียน ดำสุดคลาสสิค ใหม่เลยครับ
    *เบาะ2ตอน นุ่มๆเลยครับ
    *เบรคหน้าหลังใช้ได้ตามปกติเลยครับ
    *ตัวโครง และจุดอื่นๆในรถไม่มีผุพังนะครับ น้ำหนัก100 กก. ก็พ่วงไหว 555+*เลขเครื่องเลขโครง ตรงครับ แน่นอน

จับจองกันได้เลย

โทรมาได้เลยนะครับ 083-5588066 Dtac หรือเมลล์ him43_kw@hotmail.com

"ซื่อสัตย์ จริงใจ จริงจังนะครับ ด้วยศักดิ์ศรีลูกหลานตัวรวจ อิอิ ^^"

*เรื่องเลขบัญชี กับวิธีการส่ง ต้องคุยในโทรศัพท์ครับ โจรเยอะ ^^*

Bookmarks