โ ล โ ก้ แ ร้ ง ค อ ย - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: โ ล โ ก้ แ ร้ ง ค อ ย

Senior Member joe classic's Avatar
    สถานที่
    Freedom group
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากได้มั้ง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    .....
    ขอด้วยคนคับผม

192/1 ซอย14/12 ถ.เดชอุดม ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครราชสีมา

ขอบคุนมากกๆๆๆๆๆเด้อ พี่ก้อง 555 เหนเขาเรียกกัน

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up จัดให้เลยนะครับ

281 หมู่ 14 อ.กุดชุม อ.กุดชุม จ.ยโสธร 35140 นายสมรรถชัย เรืองโสภา อาร์มนะครับติ๊กเกอร์ด้วย(โลบมากจริงๆ)
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Member ยุทธ คับผม's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKAM HONDACLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

ขอด้วยนะครับ...จุบุ๊ จุ๊บุ๊..!!
    แต่จะไปรับกับมือไม่เอาทางไปรษณีย์...อิอิอิอิอิอิ

ว่าไปโน้นนนน....เหอะๆๆ
    น้องๆ ถาปัดครับ..ถ้าจะเเนว กรุณา แนวที่ความคิด นอกกรอบที่ไอเดีย..
    ไม่ใช่แนวแค่เฟอร์นิเจอร์นุ่งห่มภายนอกร่างกาย..แต่ด ักดานในความคิด.

อนาคตของสถาปนิกไทย หลังประกาศ F.T.A
    คงไม่ต่า่งอะไรกับช่างเทคนิคเขียนแบบทั่วๆไป

my e-mail yut_6.1@hotmail.com นะครับ

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ขอด้วยคนน่ะคับ ชื่อ นายภควัต สังข์แก้ว 15 ม.2 ต.บ้านนา อ.จะนะ จ.สงขลา 90130 ขอซัก 2 ใบน่ะคับพี่ๆ ขอบคุณคับ

มาคุยกันมั้งน่ะคับ tonclassicman.hi5.com หรือ goomaiba@hotmail.com ต้นคับ
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

Member teemai's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ขอด้วยคนได้มั้ยน้อ ฮิฮิ
    ร่อนทั่วทิศ ไม่เคยออกทริปซักที่
    TEL.089-172-0453

นาย นครินทร์ เกียรติเพชรา

ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 942-202497-7

Member mutuclassic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fan อ่านข้อความ
    เอิ๊กส์ๆๆๆ
    ก้อง mutu ประธานชมรมรถโบราณ mutu classic 101 ถ.ประชาธิปก 2 ข.วัดกัลยาณ์ อ. ธนบุรี กทม 10600 t . 0816823838 ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน em24

เซอร์ - พัง - ดัง - วิ่ง เวสป้า..บ้านนอก's Avatar
    สถานที่
    ตรอกข้าวสาร Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ยาง บ่ ด้าย เลย !!! คร๊าบบบ

ขี่แลมเหมือนขี่ม้า ขี่เวสป้าเหมือนขี่ลิง

สวยไม่จริงอย่าหยิ่งน่ะน้อง - สวยกว่าน้องพี่เยสมาแล้ว

ตบเด็ก - เตะหญิง - ตีหมา - ท้ากระเทยต่อย

ตรอกข้าวสาร
    CLASSIC CLUB

am_c70 amamam's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fan อ่านข้อความ
    em97 p'ก้อง จัดตามคำขอหน่อยๆๆๆๆๆ em97

tantalum phuket classic club
    ขอสติกเกอร์สัก 10 แผ่น
    10/2 หมู่3 ต.เทพกระษัตรี อ.ถลาง จ.ภูเก็ต

Tantalum Phuket Classic Club
    ทริปแห่งความทรงจำ " ภูเก็ต - เชียงใหม่ - ปาย " 28 - 11 - 2010

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เด็กทุ่งสง

พี่ก้องผมขอสติกเกอร์กลุ่มพี่ครับ4ใบได้ไหมพี่

คนบ้านเดียวกันแค่มองตากันก็เข้าใจอยู่ มีคำว่าสะบายดี บอ ให้กันเสมอหนอ คนบ้านเดียวกัน

โอc200 179/3-4 ถ.ทุ่งสง-สุราด อ.ทุ่งสง ต.ชะมาย จ.นครศรี 80110

ขอบคุนมากนะพี่ตาก้อง

Senior Member nutza779's Avatar
    สถานที่
    โคราชเข้มแข็ง
    ขอบคุณ
    1

ขออาร์ม หน่อยคับ
    39 หมู่4
    ต.ลำภู อ.เมือง
    จ.หนองบัลำภู
    39000
    ทหารของพระราชา...ทหารรักษาพระองค์

nutnonsense@hotmail.com
    เวส-สะ-ปา-ป้า__Vespa

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

ขอด้วยคนนะคุณก้อง
    Real Spirit คือ
    Spirit ที่แท้จริง
    ความคลาสสิคจงสถิตในใจคุณ

sa_tit_01@hotmail.com

golf s10's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอด้วยคนครับ 168หมู่8 ต.ท่ายาง อ.ท่ายาง
    จ.เพชรบุรี 76130 สติกเกอร์มีแล้วแต่ก็อยาก
    ได้อีก ส่งสติกเกอร์ก็ได้ อาร์มก็ดีครับ ส่งมาให้ผม
    เดี๋ยวผมส่งของกลุ่มผมกลับไปให้มั้งละกันครับ
    ที่อยู่ด้วยครับ

Member ยุทธ คับผม's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKAM HONDACLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

คิดถึงจังเลย....หล่อๆรวยๆกันทุกคนนะครับ พี่ๆแร้งคอยทุกๆท่าน
    น้องๆ ถาปัดครับ..ถ้าจะเเนว กรุณา แนวที่ความคิด นอกกรอบที่ไอเดีย..
    ไม่ใช่แนวแค่เฟอร์นิเจอร์นุ่งห่มภายนอกร่างกาย..แต่ด ักดานในความคิด.

อนาคตของสถาปนิกไทย หลังประกาศ F.T.A
    คงไม่ต่า่งอะไรกับช่างเทคนิคเขียนแบบทั่วๆไป

my e-mail yut_6.1@hotmail.com นะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีพี่กลุ่มแร้งคอยครับขอโลโก้บ้างนะคับ77/2ต.สวนหลวง อ.อัมพวา จ.สมุทรสงคราม 75110 ขอบคุณนะคับอยากได้มากๆๆๆๆๆๆ

Nop_69's Avatar
    สถานที่
    ....99cc. อิสระ กัน ดี กว่า....
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ช่วยๆ หน่อย ครับ

อยากได้อามใหญ่ แร้งคอยจัง ครับ พี่ ก้อง

แลก กับ อาม กรุงเก่า ได้ หรือ ป่าว ครับ ท่าน พี่ถ้าได้ จะ ขอบ คุณ มากๆ ครับ

ค.52 ต.หอรัตนไชย อ.พระนครศีรอยุธยา จ. พระนครศีรอยุธยา (ร้านเทพ v.d.o)

หรือ พี่ๆ น้องๆ ใน ชมรม แร้งคอย ท่าน ใด มี ความเห็นใจ ช่วยๆๆ หน่อย น่ะ ครับ
    C. CB. กุชอบว่ะแต่ไม่มีตังซื้อ อ่ะ

99cc. อิสระ กัน ดี กว่า

ช้า หน่อย เดี๋ยว ก็ ถึง

Bookmarks