งานเพื่อนสนิท บ้านฝางน้องสาวผมโดนผู้ชายรุมตี อยู่หน้าเวทีเลยแล้วพวกผมจะทำงัยดีครับ

ชื่อกระทู้: งานเพื่อนสนิท บ้านฝางน้องสาวผมโดนผู้ชายรุมตี อยู่หน้าเวทีเลยแล้วพวกผมจะทำงัยดีครับ

Junior Member หน้าวัดศรีชมชื่นคลับ's Avatar
    สถานที่
    พริกกะเหรี่ยง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานเพื่อนสนิท บ้านฝางน้องสาวผมโดนผู้ชายรุมตี อยู่หน้าเวทีเลยแล้วพวกผมจะทำงัยดีครับ

งานเพื่อนสนิท อ.บ้านฝางที่ผ่านมาอ่ะครับ
    น้องสาวผมอ่ะ โดนไอ้โหดรุมตีน้องสาวผมอ่ะมันตีน้องสาวผมตั้งสามคนม ีแต่ผู้ชายด้วย
    น้องสาวผมเต้นอยู่หน้าเวทีกับเพื่อนสองคนมีแต่ผู้หญิ ง
    แล้วพวกเราชาวคลาสสิค เคยเห็นผู้ชายตีผู้หญิงมั้ยครับแล้วมันรุมตีอีกด้วย
    แล้วพวกเพื่อนคิดว่าพวกผมต้องทำงัยดีครับ
    ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยดิครับ
    ชาว M C classic ทุกคน

Junior Member หน้าวัดศรีชมชื่นคลับ's Avatar
    สถานที่
    พริกกะเหรี่ยง
    ขอบคุณ
    0

Post ตอบ

งานเพื่อนสนิท อ.บ้านฝางที่ผ่านมาอ่ะครับ
    น้องสาวผมอ่ะ โดนไอ้โหดรุมตีน้องสาวผมอ่ะมันตีน้องสาวผมตั้งสามคนม ีแต่ผู้ชายด้วย
    น้องสาวผมเต้นอยู่หน้าเวทีกับเพื่อนสองคนมีแต่ผู้หญิ ง
    แล้วพวกเราชาวคลาสสิค เคยเห็นผู้ชายตีผู้หญิงมั้ยครับแล้วมันรุมตีอีกด้วย
    แล้วพวกเพื่อนคิดว่าพวกผมต้องทำงัยดีครับ

Mag-Alone Mc_Classic_km7's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

ผมมะรุ้เหตุเกิดยังไงนะครับ มะรุเหตุการณ์ด้วย

กรุณาเล่าให้ละเอียดด้วยครับ จะได้พิจารณาถูก
    Tel : 089-5556335 (One-2-call)
    -------------------------------
    773-016-6925
    Mr.FUANGWICHA PACHAROEN
    Krungthai Bank.

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down ไปแล้วความคลาสสิคไม่มีอีกแล้ว เลิกดีกว่าเบื่อพวกมัน

em84em84
    บักหำน้อย ยโสธร...........

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down ไปแล้วความคลาสสิคไม่มีอีกแล้ว เลิกขี่ดีกว่าเบื่อพวกมัน ขี่แถวบ้านมันกว่าเยอะ

em85em85
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Junior Member kr classic's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่ามิ่งเมืองคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มิ่งเมืองคลาสสิค

คำ ว่า คลาสสิค คง จะ ไม่ มี อีก แล้ว คับ

พวก เรา คลาสสิค ไม่ใช่ นัก เลง

คลาสสิค อยู่ ที่ ใจ ไม่ ใช่ กระ แส

2 ล้อ ไม่ มี วัน ตาย ..มิ่งเมืองคลาสสิค อ. กันทรารมย์

Buddy_สองล้อแห่มาลัย Buddy_chaly08's Avatar
    สถานที่
    สองล้อแห่มาลัย มหาชนะชัยไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หน้าวัดศรีชมชื่นคลับ อ่านข้อความ
    พี่คับถ้าเห็นหน้าช่วยบอกมันด้วยนะคับว่าผมจะซื้อกระ โปรงให้มันใส่
    ผู้ชายอะไรวะตีแม้กระทั้งผู้หญิง
    น่าตัวเมียชัดๆๆ
    น้องหายดียังคับเป็นห่วงนะคับ em85
    ผมว่าเราต้องมีกฏบังคับและบทลงโทษในหมู่รถคลาสสิกน่า ดีขึ้นกว่านี้
    ลองเอาไปคิดดูคับพี่น้อง
    คลาสสิกอยู่ที่ใจ ไม่ใช่อันธพาน
    ประวัติการขายคับ ลิ้งตัวอาจเข้าไม่ได้ แต่คลิกขวาตรงชื่อผมแล้วเลือกกระทู้ทั้งหมด
    http://www.thaiscooter.com/forums/se...archid=6845277
    [COLOR="red"][SIZE="4"]
    สนับสนุนการจัดงานแบบสร้างสรรค์

Member หนุ่มพเนจร's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มเสี่ยง
    ขอบคุณ
    0

นอนอยู่บ้าน รถไม่พัง ตังค์ไม่หมด ไม่ต้องอด กับพวกหมด สิ้นปัญญา ดีแต่ด่า ว่าร้ายให้ของลับ พอขากลับ********ก็ดัก หักไม้ตี แล้วหยั่งงี้ พวกคุณพี่ จะมีงาน ผลาญจริตผิดบรรลัย ไปทำไมกันละครับ พอก่อนแต่งต่อไม่ได้เอาเป็นว่าก็อย่าจัดงานถี่เหมือน ตลาดนัดสิครับเผื่อมันจะมีคุณค่าขึ้นมาบ้าง อยากขับรถ อยากกินเหล้า ก็ทำกันเองก็ได้ไม่ต้องอ้างความคลาสซง คลาสสิคหรอกครับ อย่าพึ่งรักรถฮ่างๆเลยครับ รักครอบครัวตัวเองให้พอก่อนเอาแรงขับรถไปกินเหล้าตีก ัน เอาเงินค่าน้ำมัน ค่าเหล้าไปลงทะเบียนเรียน ตัวไหนยังไม่ผ่านก็ซ่อมซะ เรียนจบแล้วกลับบ้านให้แม่กอดดีกว่าคร๊าบ

nognza5555's Avatar
    สถานที่
    ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หน้าวัดศรีชมชื่นคลับ อ่านข้อความ
    ชาว m c classic ทุกคน

ต้องขออภัยด้วยนะคับแต่ที่ผม อยู่บนเวที ผมยังไม่เห็นผู้ชายคนดังกล่าว ที่คุณกล่าวมาเลยนะคับ

แต่ถ้ามันเป็นจิงเหมือนที่คุณว่า ผมก็ต้องขออภัยด้วยนะคับ
    088-0659344 โต้ง ขอนแก่น
    เลขบัญชี 428-0-18456-9 ธนาคารกรุงไทย
    ชื่อบัญชี วชิราพรรณ พรสวัสดิ์
    www.facebook.com/romeo172
    Line ID = romeo172
    ขาย อะไหล่เครื่องดรีม เวฟ100-125cc
    ขาย สกุตเตอร์ yamaha vino 50ccสภาพสวยๆ 11000บาท

Junior Member หม่อมเด๋อ's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หนุ่มพเนจร อ่านข้อความ
    นอนอยู่บ้าน รถไม่พัง ตังค์ไม่หมด ไม่ต้องอด กับพวกหมด สิ้นปัญญา ดีแต่ด่า ว่าร้ายให้ของลับ พอขากลับ***ก็ดัก หักไม้ตี แล้วหยั่งงี้ พวกคุณพี่ จะมีงาน ผลาญจริตผิดบรรลัย ไปทำไมกันละครับ พอก่อนแต่งต่อไม่ได้เอาเป็นว่าก็อย่าจัดงานถี่เหมือน ตลาดนัดสิครับเผื่อมันจะมีคุณค่าขึ้นมาบ้าง อยากขับรถ อยากกินเหล้า ก็ทำกันเองก็ได้ไม่ต้องอ้างความคลาสซง คลาสสิคหรอกครับ อย่าพึ่งรักรถฮ่างๆเลยครับ รักครอบครัวตัวเองให้พอก่อนเอาแรงขับรถไปกินเหล้าตีก ัน เอาเงินค่าน้ำมัน ค่าเหล้าไปลงทะเบียนเรียน ตัวไหนยังไม่ผ่านก็ซ่อมซะ เรียนจบแล้วกลับบ้านให้แม่กอดดีกว่าคร๊าบ
    พูดได้ถูกใจจริงๆเลยครับ ถ้าเป็นแบบนี้เลิกวิ่ง โซนนั้นดีกว่าน่ะผมว่า ผมเข็ดไปโซนนั้นตั้งนานแล้ว จัดทีไร เห็นสัดกันระนาว กลัวโดนลูกหลงเหมือนกันน่ะครับ ขออภัยผมพูดตรงไปหน่อยยังไงก็ไม่ว่ากันน่ะ
    เมียซื้อเงินสด รถซื้อเงินผ่อน
    ฮะ ฮะ ฮะ............

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไอ้พวกเลว

คุณทุกคนเชื่อไหมว่า ออกทริปไหนผมเห็นตีกันทุกงานเลย ผมละน่ายมากเลย เด็กเล็กหัวเท่าลูกแก้วเก่งทุกคน
    นมก็ยังไม่หมดปากเลย กินเหล่ายังกะกินน้ำ น่าสงสารพ่อแม่มันจิง พวกที่ตีกันมันเลวทุกคนออกทริปไปเที่ยวกินเหล่า
    ขอเงินพ่อแม่ เอาเงินกินเหล้าเติมน้ำมันไปเรียนดีกว่า งานทริปจะทุกสัปดาห์ปานตลาดนัด ได้เงินไปบริจากนั้นบริจากนี้
    ที่จิงนะแบ่งกันกินเล้าทุกที่ที่จัดขึ้นมา

Senior Member NONGJORNCLASSICBIKE's Avatar
    สถานที่
    หนองโจรคลาสสิค เพชรบูรณ์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

แล้วทำใมไม่ไปช่วยน้องสาวละคับ
    LONG LIVE THE KING
    หนองโจรคลาสสิค
    NONGJORNCLASSIC
    Motorcycle Club

LOMKAO PHETCHABUN
    STAFF
    เจ หนองโจร 0821739842
    ป็อป หนองโจร 0869345617
    Phetchabun City
    NONGJORN CLASSIC & BIGBIKE CLUB LOMKAO PHETCHABUN THAIANDL.

Bookmarks