cdi/////สตาร์ทมือ

ชื่อกระทู้: cdi/////สตาร์ทมือ

aCtArt_ClassiC mocr_a's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน cdi/////สตาร์ทมือ

เป็นCDI แล้วไปทำให้สตาร์ทมือได้ไหมครับ..อยากรู้อยากมีกะเขา em85บ้าง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mocr_a อ่านข้อความ
    เป็นCDI แล้วไปทำให้สตาร์ทมือได้ไหมครับ..อยากรู้อยากมีกะเขา em85บ้าง
    ไม่ใช้เซียนหมู
    แต่ฟันธง
    ได้100%ครับ

aCtArt_ClassiC mocr_a's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เฮ็ดจั่งใด๋ล่ะ..พี้

ทำไงครับ..ที่สำคัญจะใช้ปัจจัยไปสักกี่มากน้อยคุ้มที ่จะไปทำไหมคร้าบพี่em93

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mocr_a อ่านข้อความ
    ทำไงครับ..ที่สำคัญจะใช้ปัจจัยไปสักกี่มากน้อยคุ้มที ่จะไปทำไหมคร้าบพี่em93
    โทรมาละกาน
    จะบอกให้

ทำได้เห็นมาแล้ว อึ้ง เลยนิ่มด้วย สตาร์ททีเดียวติด แอบนอกใจหน้าทองขาว ทำหมูอีกคันคงต้องลอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทิดอ่ำ อ่านข้อความ
    โทรมาละกาน
    จะบอกให้
    คุณทิดอ่ำครับ สนใจมากเลยครับ ขอเบอร์โทรหน่อยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทิดอ่ำ อ่านข้อความ
    โทรมาละกาน
    จะบอกให้
    ถ้าไม่เป็นการรบกวน ช่วยบอกวิธีการทำหน่อยครับ ช่างซ่อมหมูเก่งๆ แถวบ้านไม่มีครับ
    อยากทำมากเลยครับ CDI แล้วสตาร์ทมือได้เนี่ย

Senior Member kkk 95's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม
    ขอบคุณ
    0

cdi เหมือนกัน ไม่มีสตาร์มือเหมือนกัน
    เคยคุยกับช่าง ถ้าจะทำก็ทำได้ งบประมาณ 2-3 พันบาท
    มันต้องใช้อุปกรณ์ของเดิมด้วย ทำระบบไฟใหม่ อะไรปะมาณนี้อะคับ
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม คลับ
    Phetchkasem Road Club

รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาดีเยี่ยม
    แต่เพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Volume C อ่านข้อความ
    ทำได้เห็นมาแล้ว อึ้ง เลยนิ่มด้วย สตาร์ททีเดียวติด แอบนอกใจหน้าทองขาว ทำหมูอีกคันคงต้องลอง
    รบกวนคุณ Volume C สอบถามรายละเอียดจากช่างได้มั้ยครับ
    อยากทำบ้าง

Member
    ขอบคุณ
    0

Arrow ได้นะ

สตาร์มือได้เลยคับผมใช้ของเดิมเกือบหมดเลยวิ่งดีมากๆ ๆแน่นอนต้องดูว่าของคุณใช้สตาร์มือได้นะทำซีดีไอใช้ไ ด้ชัว100เปอร์เซนต์ 086-6805678

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ baramyou อ่านข้อความ
    รบกวนคุณ Volume C สอบถามรายละเอียดจากช่างได้มั้ยครับ
    อยากทำบ้าง
    ช่างคนนี้ ขายอะหลั่ยที่ตลาดรัชดา ด้วย ลองถามเบอร์จากพี่ชาด chard ดูครับ0818052293

สตาร์ทมือนิ่มๆเลย ทีเดียวติด แปลงแบบไม่เสียของด้วย ไม่บอกไม่รู้ em24

Bookmarks