ขอแลกกับ et3 ทะเบียนแท้ โอนได้

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอแลกกับ et3 ทะเบียนแท้ โอนได้

Junior Member not_so_cute's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขอแลกกับ et3 ทะเบียนแท้ โอนได้

มีเวสป้าอยู่คันนึง บ่มีทะเบียนเน้อ

รุ่นไหนบ่แน่ใจ๋ (แต่คนที่ขายให้มาเขาบอกว่า 59) (เซียนอีกคนบอก 62)

อิตาลี่แท้ป่าว ก็บ่แน่ใจ๋ (แต่คนที่ขายบอกว่าแท้ ๆ เดิม ๆ สีเดิมยังติดอยู่เลย พื้นเดิม) (แต่เซียนอีกคนบอก อินเดีย เพราะเขาฮู้จักกับคนที่ขายให้ผม (เขาว่าอย่างนั้นน่ะ))

ต้องการแลกกับ ET3 มีทะเบียนแท้ โอนได้ เดี๋ยวจะเพิ่มส่วนต่างให้ก็แล้วกันน่ะ

หรือใครมีทะเบียนพร้อมโอน ก็เสนอมาได้เน้อ

หรือใครอยากได้ก็ลองมาคุยกันดูแล้วกัน 085-9734949

หมายเหตุ ไม่มีปลิง ไม่มีตะแกรงหลัง ไม่มีล้ออะไหล่ ไม่มีหงอนหน้า ไม่มี ครอบโช๊ค (เพราะคนที่ขายไม่ให้อะไรผมมาเลย) สภาพรถ ดังทุกอย่างครับ (แบบว่า ไม่รู้ดังตรงไหนบ้างมันเยอะจัด)

ประวัติ ขี่มา 4 เดือนโดยประมาณ ยางรั่ว 2 ครั้ง ไฟหน้าเสีย 1 ครั้ง โดนจับ 1 ครั้ง ข้อหา ไม่มี พรบ. ไม่เสียภาษี No-Book

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย not_so_cute : 03-03-2009 เมื่อ 19:06

Member
    สถานที่
    ไม่จำเป็น
    ขอบคุณ
    0
    0

สนใจขายเท่าไรครับ

Junior Member โอพ่อพระ's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มไหนเมา เราไปด้วย
    ขอบคุณ
    0
    0

ระวังบาทยักนะครับ อิอิ

แซวเล่น ดิบดีแท้ ขอให้ขายได้ไวๆครับ

Bookmarks