ไว้อาลัยน้องโฟค์สองล้อยมฑูต..งานเพื่อนสนิท - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ไว้อาลัยน้องโฟค์สองล้อยมฑูต..งานเพื่อนสนิท

เบอร์ใหม่ คับ 090-0297200 หนุ่ย ดำจังคลับ's Avatar
    สถานที่
    DAMJUNG CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aim_c100 อ่านข้อความ
    น้องชายจากไปไม่วันกลับมาพี่ๆๆก็เสียใจมาก
    ขอให้น้องชายไปสู่สวรรค์
    รักและอาลัย......
    จากพี่จอห์น..อิ๋ม
    และพี่ๆกลุ่มโบราณทรงเครื่อง..อุบล
    หลับให้สะบายน้าค้าบน้อง
    ชมรมอณุรักษ์รถโบราณจังหวัดขอนแก่นปี2549
    กลุ่ม ดำจัง คลาสสิคใบค์
    DAMJUNG CLASSIC BIKE
    MC.KHONKAEN.2006
    รักและอาลัย พี่หนุ่ม ดำจัง ตลอดกาล

หนุ่ย ฝ่าย it ดำจัง... 083-6793370 082-3123631
    sonbuntongkk@live.com ก้าวไปด้วยกันชาวคลาสสิค
    http://Damjungclassicbike.hi5.comก้าวต่อไป
    No smoke without fire. <ลูกโซพาเพลิน>
    ไม่มีควัน โดยปราศจากไฟ

nognza5555's Avatar
    สถานที่
    ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

พวกเราชาวสองล้อเพื่อนสนิทก็ไม่อยากให้มันเกิดขึ้นนะ คับ

ยังไงก็ขอให้พวกเราชาวคลาสสิค ขับรถด้วยความระมักระวังด้วยนะคับ

เพื่อความปลอดภัยของทุกท่านนะคับ
    088-0659344 โต้ง ขอนแก่น
    เลขบัญชี 428-0-18456-9 ธนาคารกรุงไทย
    ชื่อบัญชี วชิราพรรณ พรสวัสดิ์
    www.facebook.com/romeo172
    Line ID = romeo172
    ขาย อะไหล่เครื่องดรีม เวฟ100-125cc
    ขาย สกุตเตอร์ yamaha vino 50ccสภาพสวยๆ 11000บาท

บายบ้า สองล้อยมฑูต buyzaba's Avatar
    สถานที่
    Ghost Cycle Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 2 ล้อยมฑูต สารคาม อาร์มผี ขี่ซี100

งานนิก้อดีอยุ่นะแต่ ตำรวจ มีไว้ทำไมครับ น้องชายผมโดนรถชน พวกผม10 กว่าคน จอดขวางถนน ตำรวจก้อ ชะรอดูแปปนึง แล้วก้อขี่หนี ไป จนน้อง ชายผมสิ้นลม ตำรวจ วีอา ก้อพูดไม่เพราะ บอกว่า น้องชายผมไม่ รอด มีหน้ามาแช่งไห้น้องผมตายอีก แล้วเอามือถือคนตายไปด้วยระวังนะ น้องผมไปเอามือถือคืนแน่ น้องชายผมนิตอนนี้นอนอยุ่ใน โลง ตำรวจทำเพื่อประชาชน หรอ ขี่หนีเพื่อปะชาชน หรอ รุ้อยุ่ ว่าน้ำมันหลวง นะ แต่ทำไมไม่ทำเพื่อนหลวง แค่อยากทราบ ไม่มีอะไรหรอก เพื่อนผมก้อโดนขวด ยืนอยุ่ดีๆอยุ่กะแฟน ขวดมาจากไหน ไม่ทราบครับ โอยจะบ้าตาย รถโบรานอันธพาล ขี่ เหอะๆ

ไปดีนะน้องรัก อยุ่ในใจพี่เสมอพี่ไม่ลืมแกแน่

ไม่มีชีวิตของใครที่ดีที่สุด

ต้องมีสะดุดต้องมีหลงทาง

บายบ้า Club Devil

BBPIN:22355E79

dash_evil@hotmail.com

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ

มีแบบนี้ด้วย ฟังจาก เหตุการแล้ว เศร้าใจแทนเหมือนกันครับ ชาวคลาสสิค แต่คุณท่านตำรวจก็ใจร้ายใจดำ ดันไปแช่งกันซะงั้น เป็นกำลังให้น่ะครับ จากพวกเรากลุ่ม สนิมโนนสูง โคราช
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : dew_c90@hotmail.com
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Senior Member NONGJORNCLASSICBIKE's Avatar
    สถานที่
    หนองโจรคลาสสิค เพชรบูรณ์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอเสียใจด้วยนะคับ ตำตรวจนี้ก็กวนตีนตำตรวจขอนแก่นหรอ
    LONG LIVE THE KING
    หนองโจรคลาสสิค
    NONGJORNCLASSIC
    Motorcycle Club

LOMKAO PHETCHABUN
    STAFF
    เจ หนองโจร 0821739842
    ป็อป หนองโจร 0869345617
    Phetchabun City
    NONGJORN CLASSIC & BIGBIKE CLUB LOMKAO PHETCHABUN THAIANDL.

Junior Member aom chaly club's Avatar
    สถานที่
    chaly club udonthani
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน chaly club udonthany

...พวกเราชาว chaly club udonthany ขอแสดงความเสียใจกับการจากไป
    ขอร่วมไว้อาลัยน้องโฟค์สองล้อ ยมทูต ขอให้น้องไปสู่สุคติ...
    ..ศรีทองมอเตอร์...
    ชมรมรถโบราณ CHALY CLUB UDONTHANY

Senior Member sehae_SS50's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอร่วมแสดงความเสียใจด้วยครับ
    ตำรวจทำยังไงมันก็จะได้รับแบบนั้นละครับ
    ราษฎรเกรด c ชัยภูมิ

Senior Member aomkod_mc's Avatar
    สถานที่
    MC PHAYAK
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

/\4เสียใจด้วยครับ/\4

Junior Member ComZa2551's Avatar
    สถานที่
    คน บน ฟ้า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนบนฟ้า มหาสารคาม

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

รูป รูป  

Senior Member GaMeNaZa's Avatar
    สถานที่
    สองล้อสว่างแดนดิน สกลนคร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อืม......

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    Facebook_gameclassic@hotmail.com

ฝันนั้นล่องลอย....ดุจหิ่งห้อยแสงริบหรี่
    ฝันนั้นยังมี....สิ่งสดใสในคือเดือนดับ
    รอตะวันรุ่งราง....จะลาลับไม่รบกวน
    ยามคุณร้าวรัญจวญ....ก็จะหวนแสงหิ่งห้อย
    ร้อยเรืองรองในคืนข้างแรม
    กวีศรีชาวไร่ "พงษ์เทพ กระโดนวำนาญ"
    นาย ทรงยศ ทับทิม
    ธนาคารไทยพาณิชย์
    สาขาย่อย สว่างแดนดิน
    930 - 2 00036 - 0
    อาร์มปลอมขอบเหลืองเด้อ..สังเกตุง่ายๆ

Junior Member ball_mc's Avatar
    สถานที่
    classic
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ
    em94em84em85em93

Junior Member PROYUT's Avatar
    สถานที่
    มิตรภาพสองล้อคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

ผมเป็นตัวแทนของ<กลุ่มมิตรภาพสองล้อคลาสสิค สระบุรี> ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสียใจด้วยจิงๆนะคับ

เรา ชาวโบราณบ้านสวน ณ โคราชาทีมขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

รูป รูป  

บายบ้า สองล้อยมฑูต buyzaba's Avatar
    สถานที่
    Ghost Cycle Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 2 ล้อยมฑูต สารคาม อาร์มผี ขี่ซี100

น่าคนอื่นจะตายแทน โฟร์คเอ้ยยยยยยย

ไม่มีชีวิตของใครที่ดีที่สุด

ต้องมีสะดุดต้องมีหลงทาง

บายบ้า Club Devil

BBPIN:22355E79

dash_evil@hotmail.com

~เชยสะบัด~ a_b_thaibolan's Avatar
    สถานที่
    Thong Yuean 88
    ขอบคุณ
    3

Cool ชมรมรถโบราณเมืองน้ำดำ จ.กาฬสินธุ์

เสียใจด้วยนะครับ
    People have to know is the heart, heart no "blues" on you!!!
    คนหัวใจมีรู คือคนหัวใจไม่มี "บลูส์" ครับท่าน !!!

Bookmarks