ขอบคุณ พี่น้องชาวคลาสสิคที่มาร่วมงาน i love classic bike party

ชื่อกระทู้: ขอบคุณ พี่น้องชาวคลาสสิคที่มาร่วมงาน i love classic bike party

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณ พี่น้องชาวคลาสสิคที่มาร่วมงาน i love classic bike party

ทางทีมงาน คลาสสิคไรเดอร์ ต้องขอขอบคุณ พี่ น้อง ชาวคลาสสิคทุก ๆ ท่าน ที่เดินทางมาร่วมงานอย่างไม่ขาดสายถึงแม้ฝนจะตก แต่ก็ไม่ใช้ปัญหาสำหรับ พี่น้องชาวคลาสสิคแม้แต่นิดเดียว หากมีข้อผิดพลาดประการใดก็ต้องขออภัยไว้นะที่นี้ด้วย นะคะ ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่มาร่วมงาน จากใจจริง ๆ ของนิตยสาร คลาสสิคไรเดอร์ เดียวจัดการนำรูปมาให้ดูนะคะ
    [FONT="Tahoma"]em90สิ่งใด ๆ ก็ตามที่ทำแล้วคิดว่ามีความสุขก็ทำกันไป กรรมมันตามกันได้ในชาตินี้ ไม่ต้องรอถึงชาติหน้า ยิ่งคนที่ไม่รู้บาปบุญคุณโทษแล้วละก็ ระวังให้ดี ๆ นะคะem90[/FONT]

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up คงมันน่าดูนะ

บักหำน้อย ยโสธร...........

Senior Member taezacrazy's Avatar
    สถานที่
    Mc สะเทือน!
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

งานสนุกมากคับ

แต่แฉะไปหน่อยนึง

ได้โช๊คกลับบ้านด้วยเรา

อิอิ++
    ก๊องโต้ หำเหงา

Junior Member sadayu's Avatar
    สถานที่
    อ๊อกไซค์
    ขอบคุณ
    0

นุกดีค๊าฟฟฟฟฟ

ติ ด ปี ก เ พื่ อ ค ว า ม ฝั น

ขั บ เ พื่ อ อุ ด ม ก า ร ณ์

วั น ข้ า ง ห น้ า เ ป็ น อ ย่ า ง ไ ร คั ย จ ะ รู้
    แ ต่ ใ ห้ สู้ สู้ เ พื่ อ ฝั น ใ น วั น ใ ห ม่
    ที ล ะ ก้ า ว แ ม้ จ ะ สั้ น จ ง มั่ น จั ย
    ดี ก ว่ า ก้ า ว ที่ ย า ว ไ ก ล แ ต่ ล้ ม ล ง

ร ถ แ ร ง ไ ม่ ใ ช่ ค่ า นิ ย ม ไ ป ช้ า ดี ก ว่ า ไ ม่ ไ ป

อ๊ อ ก ไ ซ ค์ C l a s s i c S a r a b u i 2 0 0 6

www.sadayuza.hi5.com

Member
    สถานที่
    unison rider
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มผมไปถึงงานประมาณ 2ทุ่มครึ่งอ่ะเดินทางจาก สมุทรปราการ พอไปถึงงานได้มีบุคคนหนึ่ง ใส่เสื้อกั๊กยืนอาร์มเยอะแยะไปหมด เสื้อข้างในสีส้ม ใส่แว่นหน้าตี๋ๆๆๆหน่อย ยืนอยู่หน้างานบอกว่าไม่ให้พวกผมเข้าไปมันบอกว่า เป็นงานคลาสสิครถเล็ก แต่ของพวกผมขี่เอสอาร์ ไป8 คัน ก็ยังงงกันอยู่ว่าตกลงว่ารถพวกผมนี่มันใช่รถคลาสสิคไ หมครับ แล้วก็พาอารมณเสียไปกันหมด ก็เลยจะกลับไปพักที่บ้านเพื่อนอยู่ปากช่อง แต่พอก่อนกลับ (ก็มีพี่อีกคนนึงเดินออกมาเชิญเข้าไปในงานแล้วแสดงบั ตรห้อยคอ พวกผมก็เล่าเหตุการณให้ฟังพี่เขาบอกว่า มันเป็นตัวป่วนทำเอาพวกผมนี่อยากจะหาตัวมันให้เจอ แต่อย่างไรก็ตาม ขอขอบคุณทางทีมงานที่ออกมาชี้แจงหน้างานแล้วเอาสติ๊ก เกอร์มาแจกให้เอาเป็นว่าไม่โกรธกันครับ พวกผมก็เลยไม่เข้างาน แล้วไว้มีโอกาศจะไปใหม่นะครับ(แล้วตกลงถ้าจัดอีกรอบน ี่เอสอาร์ ไปได้ไหมครับตกลงมันคลาสสิคหรือไม่คลาสสิคเนี่ยเอสอา ร์)

Humnoi Member ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน อะจึ๋งๆปู้นๆ
    ขอบคุณ
    0

เหรียญมีสองด้าน มีโอกาสคงได้พบกันนะ นายxหื่น ยัยต่ายด้วย

ปาล์มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส'46

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอโทษจริง ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danupol อ่านข้อความ
    กลุ่มผมไปถึงงานประมาณ 2ทุ่มครึ่งอ่ะเดินทางจาก สมุทรปราการ พอไปถึงงานได้มีบุคคนหนึ่ง ใส่เสื้อกั๊กยืนอาร์มเยอะแยะไปหมด เสื้อข้างในสีส้ม ใส่แว่นหน้าตี๋ๆๆๆหน่อย ยืนอยู่หน้างานบอกว่าไม่ให้พวกผมเข้าไปมันบอกว่า เป็นงานคลาสสิครถเล็ก แต่ของพวกผมขี่เอสอาร์ ไป8 คัน ก็ยังงงกันอยู่ว่าตกลงว่ารถพวกผมนี่มันใช่รถคลาสสิคไ หมครับ แล้วก็พาอารมณเสียไปกันหมด ก็เลยจะกลับไปพักที่บ้านเพื่อนอยู่ปากช่อง แต่พอก่อนกลับ (ก็มีพี่อีกคนนึงเดินออกมาเชิญเข้าไปในงานแล้วแสดงบั ตรห้อยคอ พวกผมก็เล่าเหตุการณให้ฟังพี่เขาบอกว่า มันเป็นตัวป่วนทำเอาพวกผมนี่อยากจะหาตัวมันให้เจอ แต่อย่างไรก็ตาม ขอขอบคุณทางทีมงานที่ออกมาชี้แจงหน้างานแล้วเอาสติ๊ก เกอร์มาแจกให้เอาเป็นว่าไม่โกรธกันครับ พวกผมก็เลยไม่เข้างาน แล้วไว้มีโอกาศจะไปใหม่นะครับ(แล้วตกลงถ้าจัดอีกรอบน ี่เอสอาร์ ไปได้ไหมครับตกลงมันคลาสสิคหรือไม่คลาสสิคเนี่ยเอสอา ร์)
    วันนั้นได้ข่าวเรื่องนี้มาเหมือนกัน ยังไงก็ตามแต่ ขออภัยด้วยแล้วกัน
    [FONT="Tahoma"]em90สิ่งใด ๆ ก็ตามที่ทำแล้วคิดว่ามีความสุขก็ทำกันไป กรรมมันตามกันได้ในชาตินี้ ไม่ต้องรอถึงชาติหน้า ยิ่งคนที่ไม่รู้บาปบุญคุณโทษแล้วละก็ ระวังให้ดี ๆ นะคะem90[/FONT]

Junior Member PROYUT's Avatar
    สถานที่
    มิตรภาพสองล้อคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานสนุกดีคับ

งานดีคับ แต่ว่าสถานที่เล็กปัยนิด

แต่ก็ได้รางวัลไป 2 รางวัล คับ
    /\4 กลุ่มมิตรภาพสองล้อคลาสสิค/\4

คลาสสิคอยู่ที่ใจ ไม่ใช้แฟชั่น