ขอถามพี่ๆเรื่องแปลง 150e เป็น f l

ชื่อกระทู้: ขอถามพี่ๆเรื่องแปลง 150e เป็น f l

I Love PX ET3's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ขอถามพี่ๆเรื่องแปลง 150e เป็น f l

ขอถามเรื่องแปลง 150 e หัวเหลี่ยมเป็น FL เอาแบบพอดูคล้ายๆ FL จะต้องเปลี่ยนตัวไหนบ้าง ครับ ราคาประมาณเท่าไหร่......... รบกวนหน่อยนะครับ
    [email protected] 087-2811856

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

หัวบน หัวล่าง

ไฟหน้าเลนส์ขุ่น หรือ โคมซีนอนfl2

ไมล์ใหญ่ หน้าดำ หรือ หน้าขาว

ดั้งหน้า+โลโก้+ตะแกรงครอบแตร

ไฟเลี้ยว ถ้าไม่แปลงเป็นรุ่นfl2 ก็เลนส์ส้มเหมือนเดิมครับ

หงอนบังโคลน ชุบโครเมียม

ครอบโช๊คลายเซ็นต์ Vespa

ถ้าไม่เก็บครบก็ไม่ต้องใส่ดิสหน้าก็ได้ครับ

เบาะ

ไฟท้าย

พลาสติกกันโคลนหลัง

ลายเซ็นต์บังลมตัวเล็ก

ลายเซ็นต์ตัวใหม่ข้างเครื่อง

สติ๊กเกอร์นูน px150

ยางขาเบรค

ยางรองขาตั้ง

เก๊ะใหญ่

ปล.ราคาต้องเช็คกับที่ร้านนะครับ เพราะ ราคาขึ้นๆลงๆ เดี๋ยวถูกเดี๋ยวแพง ตามค่าเงินบาทของประเทศระหว่างก่อนนำเข้าครับ
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะตง_888 อ่านข้อความ
    หัวบน หัวล่าง

ไฟหน้าเลนส์ขุ่น หรือ โคมซีนอนfl2

ไมล์ใหญ่ หน้าดำ หรือ หน้าขาว

ดั้งหน้า+โลโก้+ตะแกรงครอบแตร

ไฟเลี้ยว ถ้าไม่แปลงเป็นรุ่นfl2 ก็เลนส์ส้มเหมือนเดิมครับ

หงอนบังโคลน ชุบโครเมียม

ครอบโช๊คลายเซ็นต์ Vespa

ถ้าไม่เก็บครบก็ไม่ต้องใส่ดิสหน้าก็ได้ครับ

เบาะ

ไฟท้าย

พลาสติกกันโคลนหลัง

ลายเซ็นต์บังลมตัวเล็ก

ลายเซ็นต์ตัวใหม่ข้างเครื่อง

สติ๊กเกอร์นูน px150

ยางขาเบรค

ยางรองขาตั้ง

เก๊ะใหญ่

ปล.ราคาต้องเช็คกับที่ร้านนะครับ เพราะ ราคาขึ้นๆลงๆ เดี๋ยวถูกเดี๋ยวแพง ตามค่าเงินบาทของประเทศระหว่างก่อนนำเข้าครับ
    อ่านคำตอบตาคนนี้ทีไร ได้ข้อมูลแน่นๆทุกที ตัวจริง เสียงจริง ฟันแล้วไม่ทิ้ง ต้องคนนี้ครับ อิ..อิ..(หรือว่าทิ้งว่ะเบนซ์)ts23

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    อ่านคำตอบตาคนนี้ทีไร ได้ข้อมูลแน่นๆทุกที ตัวจริง เสียงจริง ฟันแล้วไม่ทิ้ง ต้องคนนี้ครับ อิ..อิ..(หรือว่าทิ้งว่ะเบนซ์)ts23
    ขอบคุณครับเจ๊โต่ง ว่าแต่กระทู้นี้ เค้าถามข้อมูลรถวุ้ยพี่ก็ นั่นเรื่องส่วนตัว ขอนอกรอบนะพี่ 555+ ทิ้งบ้าไร ไม่มีให้ทิ้งแล้ว ต้องหยุดๆมั่ง หาจีบสาวๆอยู่เนี้ย
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.