เรื่องท่อออกขวา ทำไมควันเหม็นจัง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เรื่องท่อออกขวา ทำไมควันเหม็นจัง

Senior Member babb maha's Avatar
    สถานที่
    MAHA +บางแสน ScooterClub+Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องท่อออกขวา ทำไมควันเหม็นจัง

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ คือผมใส่ท่อโพลีนี่อยู่แต่ปัญหาคือกลิ่นควันที่ออกมา
    มันลอยขึ้นมาถึงคนซ้อน เหม็นควันมากครับ แฟนบ่นเบื่อจริงๆครับ
    ช่วยบอกที่นะครับ ขอบคุณครับ
    ไม่สนิท....อย่าเล่น

Member •MaNiaC•'s Avatar
    สถานที่
    ไว้ลาย!! สายล้อ8
    ขอบคุณ
    0

ลองเปลี่ยนยี่ห้อของ 2ที ดูนะครับ
    น่าจะช่วยได้บ้างไม่มากก็น้อย
    * WhitE LinE สายร๊อค *

> ChiAnG rAi WhitE LinE GanGsteRs <

STUK SCOOTER RACIN--- เก่าแก่'s Avatar
    สถานที่
    BUU.CLASSIC
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าไม่น่าเกี่ยวกับ
    ออก ซ้ายขวานะคับ
    ผมคิดว่ามันน่าจะเป็นกลิ่นของสีดำที่พ่นอยู่ท่อ
    เพราะเวลาขับรถแล้วท่อรถร้อน สีมันก็จะไหม้
    คราวนี้ละครับเหม็นบรรลัย

candy สายแว้น unseenooan's Avatar
    สถานที่
    candy scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ babb maha อ่านข้อความ
    ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ คือผมใส่ท่อโพลีนี่อยู่แต่ปัญหาคือกลิ่นควันที่ออกมา
    มันลอยขึ้นมาถึงคนซ้อน เหม็นควันมากครับ แฟนบ่นเบื่อจริงๆครับ
    ช่วยบอกที่นะครับ ขอบคุณครับ
    ผมก้อเปนคับโพลี่นี่ ปลายมันงัดขึ้นบน ขี่ไปแฟนบ่นไปตอนนี้ต้องเอาท่อเดิมมาใส่
    บางที2tเยอะกระเด้นขึ้นใส่เสื้อแฟนสีขาวเปนเม็ดเลย
    ขอบคุณมิตรภาพดีๆๆ
    ..........
    <<อยากเห็นคนไทยขี่เวสป้า>>
    Candy's scooter Gang
    ชื่อบัญชีทวีศักดิ์
    107-2-78201-8 ธ.กสิกรไทย
    สาขาพิษณุโลก

Bookmarks