แวะมาเยี่ยม....

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แวะมาเยี่ยม....

มาตรฐาน แวะมาเยี่ยม....

หวัดดีคับ.......เพิ่งย้ายมาอยู่แหลมคับ

ผมวิ่งมา 4ปีแต่มาอยู่ที่นี้ไม่ได้ไปไหนเลยอยากวิ่งทริป.....

อยากมีเพื่อนที่นี่จัง
    …." WE ARE CLASSIC "….
    LAMTAKONG CLASSIC CLUB BURIRAM

มาตรฐาน ยินดีคับ

ยินดีคับ มาขี่เล่นด้วยกันก้อได้คับ 0831191189 เบอพี่ต้นคับ ประทานกลุ่ม

Senior Member kong_cafe's Avatar
    สถานที่
    Metal Classic Club
    ขอบคุณ
    0

จัดไปครับ ยังไงโทรไปหาเพ่เค้าแล้ว กัน....

ยินดีต้อนรับสู่ Metal
    .
    Metal .Classic . Club

ครแหลมฉบัง *

บอร์ดกลุ่มเราครับ.. .http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=59

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

.

ยินดีที่ได้รู้จักคับผม
    "WE ARE CLASSIC"
    "It is never too late to be what you might have been."
    ไม่เคยมีคำว่าสายเกินไปที่จะเป็นในสิ่งที่คุณอยากจะเ ป็น

LAMTAKONG CLASSIC CLUB BURIRAM

prakornm's Avatar
    สถานที่
    METAL CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีครับ

เอาใว้เจอกันครับ

ผมอยู่ตรงตลาดสี่มุมเมืองคับ แล้วพี่อยู่แถวไหนคับผม

Senior Member kong_cafe's Avatar
    สถานที่
    Metal Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ส่วนใหญ่จะอยู่ เครือสหพัฒน์กันอ่ะครับ...

วันไหนว่าง ก้เข้ามาเที่ยวได้ครับ ยินดีต้อนรับ จะได้รู้จักกัน

083-767-8046 เจ em90
    .
    Metal .Classic . Club

ครแหลมฉบัง *

บอร์ดกลุ่มเราครับ.. .http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=59

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

.

วั น ข้ า ง ห น้ า เ ป็ น อ ย่ า ง ไ ร คั ย จ ะ รู้
    แ ต่ ใ ห้ สู้ สู้ เ พื่ อ ฝั น ใ น วั น ใ ห ม่
    ที ล ะ ก้ า ว แ ม้ จ ะ สั้ น จ ง มั่ น จั ย
    ดี ก ว่ า ก้ า ว ที่ ย า ว ไ ก ล แ ต่ ล้ ม ล ง
    "we are classic"
    lamtakong classic club buriram
    [font=book_handwrite[2006]]
    [font=book_handwrite[2006]]

[/font]
    [/font]

Bookmarks