โอนเงินค่าใช้จ่ายในทริปนี้ด้วยนะครับ.....

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: โอนเงินค่าใช้จ่ายในทริปนี้ด้วยนะครับ.....

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Smile โอนเงินค่าใช้จ่ายในทริปนี้ด้วยนะครับ.....

ขออนุญาติเปิดกระทู้ใหม่นะครับ เพราะจะได้ไม่สับสนและปนกับหัวข้ออื่นๆที่เกี่ยวข้อง กับงานนี้ ยังไงรบกวนเพื่อนๆสมาชิกที่จะมาร่วทริป ช่วยโอนเงินค่าใช้จ่ายคนละ700บาท มาก่อนงานด้วยนะครับ เพราะผมต้องเอาเงินไปจ่ายค่าใช้จ่ายต่างๆก่อนล่วงหน้ า เช่น ค่าที่พัก,อาหาร,เครื่องดื่ม,ดนตรี, ต้องจ่ายให้เค้าล่วงหน้าก่อน30%ครับ ค่าเสื้อค่าสติ๊กเกอร์ ต้องชำระก่อนล่วงหน้า50% มันจึงจำเป็นอย่างมากที่จะต้องใช้เงินจำนวนนึงไปชำระ ให้กับค่าใช้จ่ายต่างๆให้เพียงพอ หวังว่าเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านคงรับทราบและทำความเข้าใ จกันนะครับ โอนมายังหมายเลขบัญชีของผมครับ
    พุทธินันท์ นภีตะภัฏ ธ.กสิกรไทย สาขาปากช่อง บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 188-258-6533การโอน ขออย่าให้เกินวันที่ 20 มีนาคม 2552 นี้นะครับ เพราะต้องรีบเคลียร์ค่าใช้จ่ายให้เสร็จสิ้นทุกอย่าง เดี๋ยวถึงเวลาหน้างานมันจะยุ่งครับ ผมอยากมีเวลาสนุกๆเต็มที่ ไม่อยากมาเดินเก็บตังค์เพื่อนๆเหมือนครั้งที่แล้ว อิ..อิ..

ปล.ใครที่โอนมาแล้ว กรุณาช่วยเก็บใบสลิปการโอนไว้ด้วยนะครับ เพราะจะใช้เป็นหลักฐานในการโอนและตรวจสอบได้ เอามายืนยันหน้างานด้วยนะครับ ผมจะตรวจสอบอีกครั้งที่หน้างาน ว่าตรงกับสมุดบัญชีผมมั๊ย ใครมีข้อสงสัยตรงไหน รบกวนโทรมาถามเลยนะครับ อย่าเก็บเอาไปคิดเอง มันจะไม่มีผลดีทั้ง2ฝ่าย 08-6253-6253 โทรมาเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝูงบิน px. : 05-03-2009 เมื่อ 14:47
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

รับทราบ จ้าเจ๊

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

Senior Member Red - sead's Avatar
    สถานที่
    Lanchang classic CLUB& PX club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยอัพคับพี่

ยังไงเดี่ยวพรุ่งนี้จัดการให้คับพี่โต้ง
    เดี่ยวกลับมาแล้วโทรหาอีกทีคับพี่
    0833598895 ice
    บอร์ดของเราครับ
    http://www.thaiscooter.com/club/lanchang/

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Red - sead อ่านข้อความ
    ยังไงเดี่ยวพรุ่งนี้จัดการให้คับพี่โต้ง
    เดี่ยวกลับมาแล้วโทรหาอีกทีคับพี่
    ขอบคุณมากไอซ์ เที่ยวตุรกีให้สนุกนะ อย่าลืมซื้อไก่งวงย่างอร่อยๆมาฝากด้วยล่ะ จะเอาไปกินที่งานPX. อิ..อิ..

https://www.facebook.com/puttinun.nab

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

พี่ 700นี้ จ่ายครบเลยใช่ไหม ไปงานแล้วจะต้องเพิ่มอีกไหม

เมืองทองคะนองเดช

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    พี่ 700นี้ จ่ายครบเลยใช่ไหม ไปงานแล้วจะต้องเพิ่มอีกไหม
    กรรม...แล้วคุณน้องแบงค์ จะเพิ่มทำพระแสงอะไรล่ะครับ ก็น่าจะอ่านเข้าใจง่ายๆนะครับ ผมว่าผมก็อธิบายละเอียดละ แต่ถ้าจะจ่ายเพิ่ม ผมก็คงไม่ปฏิเสธความมีน้ำใจของน้องนะครับ ยินดีรับน้ำใจจากแบงค์ครับ เอ้า....พวกเราทุกคน ขอเสียงปรบมือดังๆให้แบงค์หน่อยครับ แบงค์จะจ่ายเงินเพิ่มให้พวกเราอีกครับ คนอะไรใจดีจังเลย ตัวดำ แถมยังอ้วนอีก อิ....อิ....em90

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

เจอกันงานพีเอ๊กส์ครั้งที่สามนะครับพี่โต่ง ติดธุระนิดหน่อย กุนเชียงปากช่องเค้าแจ่มจริงๆครับ
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

วันที่10นะเจ๊เด๊ยวจัดให้ เออแล้วเรื่องไซต์เสื้อละเจ๊ ยังไงดี

Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

จะถามอยู่เหมือนกันว่าทำเสื้อไซ้ไรบ้าง ของผมขอไซ้ l กับไซ้ s ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เรื่องไซส์เสื้อ ผมแบ่งออกมาดังนี้ครับ
    [COLOR="Red"]1. size XL จำนวน 20 ตัว
    2. size L จำนวน 25 ตัว
    3. size M จำนวน 25 ตัว[/COLOR
    ]สั่งทำทั้งหมด 70 ตัวเท่านั้นครับ ใครมาเกิน ผมคงไม่มีสำรองให้นะครับ เพราะรายชื่อไม่ได้แจ้งไว้ให้ทราบล่วงหน้า
    ตอนนี้กำลังให้นายสรเจต ดูราคาค่าทำที่กรุงเทพ ถ้าถูกกว่า ผมจะโอนหน้าที่ตรงนี้ ให้สรเจตเป็นคนทำแทนครับ แต่ถ้าราคาไม่แต่กต่างกันมาก ก็อาจจะทำที่ปากช่องเหมือนเดิม และที่สำคัญต้องโอนเงินมาให้ก่อนด้วยครับ เพราะไม่มีเงินไปวางมัดจำเค้านะครับ รีบๆโอนกันด้วยครับน้องๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝูงบิน px. : 06-03-2009 เมื่อ 17:10

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

ไม่มีให้จ่ายเจ๊ อิอิ

เมืองทองคะนองเดช

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ขอจองไซด์ L นะครับ

เด๋ยวสัก 2-3 วัน จะโอนให้นะครับ

เงินยังไม่เข้าครับ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Senior Member joker69's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ขออนุญาติเปิดกระทู้ใหม่นะครับ เพราะจะได้ไม่สับสนและปนกับหัวข้ออื่นๆที่เกี่ยวข้อง กับงานนี้ ยังไงรบกวนเพื่อนๆสมาชิกที่จะมาร่วทริป ช่วยโอนเงินค่าใช้จ่ายคนละ700บาท มาก่อนงานด้วยนะครับ เพราะผมต้องเอาเงินไปจ่ายค่าใช้จ่ายต่างๆก่อนล่วงหน้ า เช่น ค่าที่พัก,อาหาร,เครื่องดื่ม,ดนตรี, ต้องจ่ายให้เค้าล่วงหน้าก่อน30%ครับ ค่าเสื้อค่าสติ๊กเกอร์ ต้องชำระก่อนล่วงหน้า50% มันจึงจำเป็นอย่างมากที่จะต้องใช้เงินจำนวนนึงไปชำระ ให้กับค่าใช้จ่ายต่างๆให้เพียงพอ หวังว่าเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านคงรับทราบและทำความเข้าใ จกันนะครับ โอนมายังหมายเลขบัญชีของผมครับ
    พุทธินันท์ นภีตะภัฏ ธ.กสิกรไทย สาขาปากช่อง บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 188-258-6533การโอน ขออย่าให้เกินวันที่ 20 มีนาคม 2552 นี้นะครับ เพราะต้องรีบเคลียร์ค่าใช้จ่ายให้เสร็จสิ้นทุกอย่าง เดี๋ยวถึงเวลาหน้างานมันจะยุ่งครับ ผมอยากมีเวลาสนุกๆเต็มที่ ไม่อยากมาเดินเก็บตังค์เพื่อนๆเหมือนครั้งที่แล้ว อิ..อิ..

ปล.ใครที่โอนมาแล้ว กรุณาช่วยเก็บใบสลิปการโอนไว้ด้วยนะครับ เพราะจะใช้เป็นหลักฐานในการโอนและตรวจสอบได้ เอามายืนยันหน้างานด้วยนะครับ ผมจะตรวจสอบอีกครั้งที่หน้างาน ว่าตรงกับสมุดบัญชีผมมั๊ย ใครมีข้อสงสัยตรงไหน รบกวนโทรมาถามเลยนะครับ อย่าเก็บเอาไปคิดเอง มันจะไม่มีผลดีทั้ง2ฝ่าย 08-6253-6253 โทรมาเลยครับ

ถามนิดคับ....
    คือว่า 700 เนี๊ยค่าที่พักกี่คืนคับ แล้วอาหารกี่มื้อ แบบว่าจะได้เตรียมตัง หรือ ที่พักสำรองไปด้วย หรือว่า 700
    รวมทุกอย่างตั้งแต่ไปจนกลับ ตอนที่อยู่ทีเพรชบูรณ์ วันที่ 27-29มีนา คุณโต่ง เคลียร์ ด้วยคับ THANKem90
    " Vespa Means Joy Of Living "

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พี่โต่งทางโบ๊ตตกลงชัวป์ๆแน่นอนคอร์นเฟิร์ม 2 คัน 3 คน px200e ,cosa150
    เสื้อไซต์ M2 xl1

Bookmarks