โอนเงินค่าใช้จ่ายในทริปนี้ด้วยนะครับ..... - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: โอนเงินค่าใช้จ่ายในทริปนี้ด้วยนะครับ.....

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

พี่โต่งก็บอกไปดิที่ใครโอนตังมาแล้วรบกวนโทรมาบอกเดี ๋ยวนั้นเลยครับคราวนี้จะได้รู้ด้วยว่าใคร

ผมกะจะโอนพรุ่งนี้ละไม่รอน้องแบงค์และครับ ไม่รู้เอาไงไม่ติดต่อมา

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    พี่โต่งก็บอกไปดิที่ใครโอนตังมาแล้วรบกวนโทรมาบอกเดี ๋ยวนั้นเลยครับคราวนี้จะได้รู้ด้วยว่าใคร

ผมกะจะโอนพรุ่งนี้ละไม่รอน้องแบงค์และครับ ไม่รู้เอาไงไม่ติดต่อมา
    ผมบอกแล้วครับ บอกตั้งแต่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาแล้ว น่าจะเข้าใจไม่ยากนะครับ
    ปล.ย้ำนะครับว่า ให้โทรมาบอกด้วยว่าโอนมาแล้ว ผมจะออกไปเช็คที่ธนาคาร แล้วเก็บใบสลิปการโอนไว้ด้วย เพื่อเป็นหลักฐานยืนยันการโอนมาจริง
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

จัดไปเยวคืนนี้โทรไปแจ้ง

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึง...ขุนพลPX.Club ทุกตัวตน

ขอเรียนให้ทราบถึงเหตุผลว่าทำไมถึงต้องเก็บเงินค่าทร ิปนี้ก่อน แล้วทำไมถึงไม่ไปเก็บหน้างาน เหตุผลมีดังนี้ครับ
    งานPX.Club ที่เราจัดกันในครั้งนี้ ไม่มีsponcer นะครับ และทุกๆครั้งที่ผ่านๆมาก็ไม่มีผู้สนับสนุนแต่อย่างใด เราจัดกันเอง จัดด้วยน้ำพักน้ำแรงของพวกเราจริงๆ ไม่มีฝ่ายหนึ่งฝ่ายใดเข้ามาเกี่ยวข้องกับการจัดงานใน ครั้งนี้ เพราะฉะนั้นสำคัญที่สุดคือเรื่องเงินกองกลาง ที่เอาไว้ใช้จ่ายในทริปนี้ มันเป็นเงินจำนวนที่อยู่ในเกณฑ์มากพอสมควร ตัวผมเองยอมรับว่า ได้ออกเงินส่วนตัวบางส่วน ไปเป็นค่าใช้จ่ายบางส่วนในทริปนี้แล้ว เช่น มัดจำค่าเสื้อไปแล้ว 5,000 บาท มัดจำค่าทำโปสเตอร์งาน 1,000 บาท มัดจำค่าทำสติ๊กเอร์ 1,000 บาท นี่ก็จ่ายเองก็จะหมื่นอยู่แล้ว แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไร ช่วยอะไรได้ก่อนก็ช่วยกันไป แต่ที่อยากจะอธิบายให้เข้าใจก็คือ เราไม่มีสปอนเซอร์ที่จะออกค่าใช้จ่ายให้ทุกอย่างในกา รจัดงาน เราจึงต้องใช้เงินของพวกเราเองทั้งนั้นในการจัดงานคร ั้งนี้ให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี และจำเป็นอย่างยิ่งที่จะต้องเก็บเงินกองกลางกันก่อน เพื่อที่จะได้ดำเนินการจ่ายค่าใช้จ่ายส่วนอื่นๆที่รอ อยู่อีกเพียบ ไม่ว่าจะเป็นค่ามัดจำที่พัก 30% ประมาณ 10,000 บาท ค่าเครื่องดื่ม,ค่าดนตรี,และอีกหลายๆอย่างครับ เพราะฉะนั้นผมหวังว่าเพื่อนสมาชิกทุกท่านคงเข้าใจเหต ุผลดังกล่าวที่ผมอธิบายให้ทราบนะครับ และหวังเป็นอย่างยิ่งที่เข้าใจในวัตถุประสงค์และการด ำเนินการของพวกเรา ผมพยายามจะทำทุกอย่างให้เคลียร์ที่สุด จะได้ไม่เป็นที่เคลือบแคลง ของทุกๆคน และย้ำอยู่เสมอว่า เราจัดงานนี้ ไม่มีคำว่าธุรกิจ ไม่มีผลประโยชน์แอบแฝง มีแต่จะทำยังไงให้งานออกมาสมบูรณ์ที่สุดและดีที่สุดเ ท่านั้นจริงๆ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝูงบิน px. : 10-03-2009 เมื่อ 22:04

https://www.facebook.com/puttinun.nab

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รับทราบ

พรุ่งนี้ครับ พร้อมแจ้งยอด
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    vespa_catch_22@hotmail.com

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ร่วมด้วยช่วยกันหน่อยครับ เจ็แกเหนื่อยพอสมควรสำหรับการดำเนินเรื่องงานต่างๆๆ เอาเป็นว่าเจ๊ เด๊ยวจัดตูดไอ้แบงค์ให้หนึ่งดอก แล้วกัน อิอิ

ปล.เมื่อคืนนั่งคุยกันคุณเพลงเพราะ พี่เค้าถามผมมาว่า พี่โต่งเป็นเกย์จิงเหรอ อิอิ โดนอีกแล้วเจ๊แก ก็เลยเท้าความที่มาที่ไปว่าเป็นไงว่า เกย์ก็โอนะ จากสาวบางแสน อิอิ เรื่องนี้ใครได้ยินถึงกับ หัวเราะไม่หยุดแน่ อิอิ จิงไหมนาย กับแบงค์

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0

Talking คับ

จะโอนไม่เกินวันที่กำหนดคับ จะรี บให้ทันคับ ต้องช่วยกันนะคับพี่น้องts32

สู้ๆ คับพี่/\

คลิปทำเองPX & T5วิ่งเล่นๆhttp://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=521014[/RIGHT]

T5 อีกมากมายให้เว็บนี้คับ http://www.squaretails.vespat5.co.uk/

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nine_px177 อ่านข้อความ

เด๋วผมโอนให้พี่โต่เองพี่นาย โอนก่อนเลยคับ

เมืองทองคะนองเดช

Junior Member UtaRo's Avatar
    สถานที่
    ก็บอกแล้วไงว่า Yod's 9
    ขอบคุณ
    0

จะรีบโอนก่อน 20 (ถ้าไม่ติดปัญหาอะไรครับ) ครับผม ยอด 9 ครับ

@aeys@'s Avatar
    สถานที่
    YoD's 9 ScOoTeR cLuB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ...

ขอเวลาอีกแปบนึงคับกำลังรวมยอด ไม่น่าจะเกิน 2-3 วัน ยอด9
    kasidit_aey25@hotmail.com

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ร่วมด้วยช่วยกันหน่อยครับ เจ็แกเหนื่อยพอสมควรสำหรับการดำเนินเรื่องงานต่างๆๆ เอาเป็นว่าเจ๊ เด๊ยวจัดตูดไอ้แบงค์ให้หนึ่งดอก แล้วกัน อิอิ

ปล.เมื่อคืนนั่งคุยกันคุณเพลงเพราะ พี่เค้าถามผมมาว่า พี่โต่งเป็นเกย์จิงเหรอ อิอิ โดนอีกแล้วเจ๊แก ก็เลยเท้าความที่มาที่ไปว่าเป็นไงว่า เกย์ก็โอนะ จากสาวบางแสน อิอิ เรื่องนี้ใครได้ยินถึงกับ หัวเราะไม่หยุดแน่ อิอิ จิงไหมนาย กับแบงค์
    กร๊ากกกกกกกกก ไม่อยากจะนึกถึงทริปนั้น คิคิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ขอเรียนให้ทราบถึงเหตุผลว่าทำไมถึงต้องเก็บเงินค่าทร ิปนี้ก่อน แล้วทำไมถึงไม่ไปเก็บหน้างาน เหตุผลมีดังนี้ครับ
    งานPX.Club ที่เราจัดกันในครั้งนี้ ไม่มีsponcer นะครับ และทุกๆครั้งที่ผ่านๆมาก็ไม่มีผู้สนับสนุนแต่อย่างใด เราจัดกันเอง จัดด้วยน้ำพักน้ำแรงของพวกเราจริงๆ ไม่มีฝ่ายหนึ่งฝ่ายใดเข้ามาเกี่ยวข้องกับการจัดงานใน ครั้งนี้ เพราะฉะนั้นสำคัญที่สุดคือเรื่องเงินกองกลาง ที่เอาไว้ใช้จ่ายในทริปนี้ มันเป็นเงินจำนวนที่อยู่ในเกณฑ์มากพอสมควร ตัวผมเองยอมรับว่า ได้ออกเงินส่วนตัวบางส่วน ไปเป็นค่าใช้จ่ายบางส่วนในทริปนี้แล้ว เช่น มัดจำค่าเสื้อไปแล้ว 5,000 บาท มัดจำค่าทำโปสเตอร์งาน 1,000 บาท มัดจำค่าทำสติ๊กเอร์ 1,000 บาท นี่ก็จ่ายเองก็จะหมื่นอยู่แล้ว แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไร ช่วยอะไรได้ก่อนก็ช่วยกันไป แต่ที่อยากจะอธิบายให้เข้าใจก็คือ เราไม่มีสปอนเซอร์ที่จะออกค่าใช้จ่ายให้ทุกอย่างในกา รจัดงาน เราจึงต้องใช้เงินของพวกเราเองทั้งนั้นในการจัดงานคร ั้งนี้ให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี และจำเป็นอย่างยิ่งที่จะต้องเก็บเงินกองกลางกันก่อน เพื่อที่จะได้ดำเนินการจ่ายค่าใช้จ่ายส่วนอื่นๆที่รอ อยู่อีกเพียบ ไม่ว่าจะเป็นค่ามัดจำที่พัก 30% ประมาณ 10,000 บาท ค่าเครื่องดื่ม,ค่าดนตรี,และอีกหลายๆอย่างครับ เพราะฉะนั้นผมหวังว่าเพื่อนสมาชิกทุกท่านคงเข้าใจเหต ุผลดังกล่าวที่ผมอธิบายให้ทราบนะครับ และหวังเป็นอย่างยิ่งที่เข้าใจในวัตถุประสงค์และการด ำเนินการของพวกเรา ผมพยายามจะทำทุกอย่างให้เคลียร์ที่สุด จะได้ไม่เป็นที่เคลือบแคลง ของทุกๆคน และย้ำอยู่เสมอว่า เราจัดงานนี้ ไม่มีคำว่าธุรกิจ ไม่มีผลประโยชน์แอบแฝง มีแต่จะทำยังไงให้งานออกมาสมบูรณ์ที่สุดและดีที่สุดเ ท่านั้นจริงๆ ขอบคุณครับ
    ผมคงไม่ต้องโอนละเดี๋ยวเจ๊ก็มากรุงเทพพรุ่งนี้นิ จะโอนทำมาย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเดวเซ็นเช็คให้เลย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

กระทู้โอนเงินนะครับ อย่าออกทะเลมากครับ พยายามให้อยุ่ในหัวข้อเรื่องด้วยครับ รับทราบ.....

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โอนแล้วครับ

โอนให้แล้วครับท้ายวัง13คันครับ เสื้อไซด์ m10ตัว L 3ตัว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PX200E : 12-03-2009 เมื่อ 14:06
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    vespa_catch_22@hotmail.com

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมขอไซ้ l ทั้ง2ตัวเลย
    ถ้าได้ทำเสื้อนะคัรบ อิอิ

Bookmarks