ลุงสัน ชื่อนี้การันตีด้วยผลงาน.... - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ลุงสัน ชื่อนี้การันตีด้วยผลงาน....

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนถามพี่ๆหน่อยน่ะคับ

คือผมอยากทราบราคาหมูแบบ จบๆอ่ะคับ แบบว่าผ่านมือจากลุงสันมาเลยอ่ะคับไม่ต้องเป็น บิลลลี่ เอาแค่ c-95 อ่ะคับแบบว่าเหมือนของพี่ๆทุกคนอ่ะคับ แบบเก็บเดิมทุกอย่างอ่ะคับ ผมอยากทราบราคาว่ามันจะจบที่เท่าไหรเหรอคับรบกวนพี่ๆ หน่อยน่ะคับ ถือว่าแนะนำเด้กน่ะคับ
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

Junior Member PingClassic's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goomaiba อ่านข้อความ
    คือผมอยากทราบราคาหมูแบบ จบๆอ่ะคับ แบบว่าผ่านมือจากลุงสันมาเลยอ่ะคับไม่ต้องเป็น บิลลลี่ เอาแค่ c-95 อ่ะคับแบบว่าเหมือนของพี่ๆทุกคนอ่ะคับ แบบเก็บเดิมทุกอย่างอ่ะคับ ผมอยากทราบราคาว่ามันจะจบที่เท่าไหรเหรอคับรบกวนพี่ๆ หน่อยน่ะคับ ถือว่าแนะนำเด้กน่ะคับ

ตอนนี้ผมก้อเล่นหมูอยู่ครับโดยมีเพื่อนเป็นที่ปรึกษา แหละพี่ๆในกลุ่มบางใหญ่ให้คำแนะนำ

ไม่รู้มันจะจบที่เท่าเหมือนกันห่ะแต่ (ยังขอค่าขนมแม่อยู่ห่ะ) ท้าอยากเล่นเดิมจริงปรึษาพี่ๆในกลุ่ม

บางใหญ่คลาสสิคคลับดูห่ะ หน้าตาดีเป็นกันเองครับ อิอิ

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goomaiba อ่านข้อความ

จบแบบแท้ทั้งคันป่าว อะ ถ้าแท้ทั้งคันหลายนะครับ
    ขนาดน้าอนุศิตษ์ คนจริง เปลี่ยนอะไหล่ สวยๆ ทุกชิ้น ทะลุ แสนห้าเลยครับ.....
    เอาเครื่องดีสีสวยดีกว่า ไม่น่าหลาย.......

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

Senior Member BankInMyLab's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

ว่างๆ จะแวะไปเยี่ยมเยียนนะครับ

ขอบอกว่า เจ๋งสุดๆครับ ผลงานของลุงสัน

คงไม่ต้องพูดถึง เนียบหมดครับ

แล้วใครมี แก๊ปบังโคลน หน้ามั้งอ่าครับ ต้องการๆ
    ก็ซ่อมเอง งบไม่ถึง ทำไงได้ เครื่องดัง แต่วิ่ง

เงียบพัง ดังวิ่ง !!!!

คำเตือน : ไม่ควรขับเกิน 80 กิโลเมตร/ชั่วโมง อาจจะทำให้รถเบรคไม่อยู่ และเสียหลัก บางเจ็บได้

Honda Steed 400 Old School

C92-95 Thailand Club

Clubman Thailand Club
    (Honda Clanman 400)

MAOGRIB 110 DEGREE

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    จบแบบแท้ทั้งคันป่าว อะ ถ้าแท้ทั้งคันหลายนะครับ
    ขนาดน้าอนุศิตษ์ คนจริง เปลี่ยนอะไหล่ สวยๆ ทุกชิ้น ทะลุ แสนห้าเลยครับ.....
    เอาเครื่องดีสีสวยดีกว่า ไม่น่าหลาย.......

ขอแค่ เครื่องจบ ไฟจบ อะไหล่แท้เช่น ท่อ บังลม แตรอะไหล่หลักๆ อ่ะคับ
    มันจะจบที่เท่าไหรเหรอคับ ขอบคุณคับ
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอแค่ เครื่องจบ ไฟจบ อะไหล่แท้เช่น ท่อ บังลม แตรอะไหล่หลักๆ อ่ะคับ
    มันจะจบที่เท่าไหรเหรอคับ ขอบคุณคับ

ไม่อยากร่วมด้วยช่วยปั่นราคาอะไหล่ ยิ่งแพงๆกันอยู่
    เห็นราคาแล้วปวดตับ.....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เสี่ยปาล์ม : 18-03-2009 เมื่อ 07:49

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

A_CM's Avatar
    สถานที่
    นักขี่ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

เสี่ยปาล์ม ครับ

พอจะมีร้านซ่อมท่อ บ้างไหมอ่ะ... ท่อมันผุ เป็นรู
    ยังไงแนะนำหน่อย ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ A_CM อ่านข้อความ
    เสี่ยปาล์ม ครับ

พอจะมีร้านซ่อมท่อ บ้างไหมอ่ะ... ท่อมันผุ เป็นรู
    ยังไงแนะนำหน่อย ครับ
    เดี๊ยวถามให้ครับ เพราะว่าช่างที่ซ่อมคนเก่าเค้ากลับบ้านนอกไปแล้ว.... .

ว่าแล้ว 65 ขายไหมครับem97

A_CM's Avatar
    สถานที่
    นักขี่ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    เดี๊ยวถามให้ครับ เพราะว่าช่างที่ซ่อมคนเก่าเค้ากลับบ้านนอกไปแล้ว.... .

ว่าแล้ว 65 ขายไหมครับem97
    แก้ไขเรื่องท่อ หน่อย... มัน ทั้งผุ ทั้งบุบ ทั้งทะลุ เต็มไปหมด ยังพอมีทางชุบชีวิตบ้างได้ไหม

ปล. ส่วน 65 ตอนนี้ ยังไม่ขายครับ แล้วจะแวะไปเที่ยวบ้านลุงบ้างน่ะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากซ่อมท่อโทรหาผมได้ครับ

0865059065

Bookmarks