ใบผ่านทาง งานมิ่งเมืองกันทรารมย์คลาสสิค - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ใบผ่านทาง งานมิ่งเมืองกันทรารมย์คลาสสิค

Tor@Yasothon's Avatar
    สถานที่
    รถเก่า แหยมยโสธร
    ขอบคุณ
    0

อัพไปๆ

เจ้าภาพ ไปไหนหว้าาา
    "อยู่อย่างอยาก".

ต่อ @ รถเก่าแหยมยโสธร

Senior Member fam a100's Avatar
    สถานที่
    ฅนรักรถเก่าศรีรัตนะ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดยอดคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WATGEANG_E อ่านข้อความ
    คัยคับ..คนนี้..เวบมาเตอร์แบนมันเลย..สมัครสมาชิก..ไ ม่เปิดเผยตัว..แล้วว่าคนอื่น..ตัวเองมีปัญญาแค่ไหน.. มีความโกดแค้นไรเก็บไว้ใจสิโว้ย..ไอ้คนประเททนี้นี่แ หละคือต้นเหตุของความร้าวฉานของกลุ่มรักความคลาสสิก. .มีเรื่องไรไปหาเค้ายุบ้านแล้วคุยกัน..ไม่ใช่รอมีทริปแล้วคอย..แก้แค้น..ไอ้บ้า..ทริปเปงการ ทำบุญน่ะโว้ย..ไม่ใช่งานกาชาด..ที่จะรอให้พวกอันธพาน ขันคลาสสิกแบบคุณมาคอยแก้แค้นกัน..แล้วนี้ก้อเปงเวบใ ช้สำหรับสื่อสารกันน่ะโว้ย..ไม่ใช่ที่ที่จะมาใช้เหยี ยบย้ำกัน..โดยใช้วาขจาแบบไม่มีมารยาทด่าทอกัน..แบบมา รดาหรือบิดาคุณไม่เคยสั่งสอน..

หมายเหตุ..ไม่พอใจในคำพูดผมคุยกะผมได้..วัดเจียงอี..
    สุดยอดคับพี่ หนิง

แฟ้ม ฅนรักรถเก่าศรีรัตนะ

อ.ศรีรัตนะ จ.ศรีสะเกษ

Tel.081-0677332
    Your Friendship
    is our Destination
    จุดหมาย ของการเดินทาง
    คือ มิตรภาพ ระหว่าง (.....) ทาง

taekung's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ w_ant4258 อ่านข้อความ
    เสียชื่อวะตำรวจไทยมาให้เด็กเขียว่าเคลียตำรวจ
    คุณเป็นใครว่ะบักปอบ

คุณมากวนเค้าอีกเเล้วน่ะเว้ย

ต้องเเต่งานเจเเปนเเล้วน่ะคุณ

เขียนก้อผิดๆๆ ไอ้ฟาย

เล่นเอ็มบ่อยน่ะคุณ
    โทร : 088-1495180 เต้

เลขบัญชี 615-0-45367-7
    นาย ธรรมสรณ์ ทอง
    ธนาคาร กรุงไทย

ทำดีให้คนเกรงดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว !

Buddy_สองล้อแห่มาลัย Buddy_chaly08's Avatar
    สถานที่
    สองล้อแห่มาลัย มหาชนะชัยไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ w_ant4258 อ่านข้อความ
    เสียชื่อวะตำรวจไทยมาให้เด็กเขียว่าเคลียตำรวจ
    ใครว่า กวนทีนแ_ม่จังเลยพี่น้องคับ
    คนอย่างนี้ควรอยู่ในสังคมคลาสิกเปล่าคับ
    ไอ้ฟา_ญเอ้ย
    ส่วนงานจัดไปคับ
    ผมไปแน่คับ
    แล้วเจอกันพี่น้อง
    em97em97em97
    ประวัติการขายคับ ลิ้งตัวอาจเข้าไม่ได้ แต่คลิกขวาตรงชื่อผมแล้วเลือกกระทู้ทั้งหมด
    http://www.thaiscooter.com/forums/se...archid=6845277
    [COLOR="red"][SIZE="4"]
    สนับสนุนการจัดงานแบบสร้างสรรค์

Member P@NGZA's Avatar
    สถานที่
    กันและกัน คลาสสิค ((อุบล))
    ขอบคุณ
    0

กันและกัน

ไปแน่นอนจ๊า ,,
    Status :: ไปให้สุด แล้วหยุดกับคำ่ว่าพอ SR & CLUBMAN

Senior Member ST7088's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kr classic อ่านข้อความ
    เราเคลียร์ทางให้แล้วคับ ให้ใช้ใบงานแทนนะคับ
    ไม่ได้ป่วนนะครับบอกก่อน
    อยากให้ระวังเรื่องการใช้คำนิดหนึ่ง บางคนไม่เข้าใจ "เคลียร์ทาง" ดูเหมือนว่าเราจะขับยังงัยก็ได้ ใช้รถสภาพไหนก็ได้ ซึ่งความจริงเป็นเอกสารหลักฐานว่าเรากำลังเดินทางไปร วมตัวกันจัดงาน เพื่อสาธารณะประโยชน์ไม่ได้ไร้สาระ ตำรวจจะได้เห็นใจ แต่ถ้าเขาไปอ้างเพื่อทำผิดกฏหมายมันผิดเจตนา
    อีกอย่างพอนำไปใช้แบบผิดๆถูกตำรวจจับ ก็โทษเจ้าของงาน หาว่าไม่แน่จริง ไหนบอกว่าเคลียร์แล้ว ด่าเจ้าของงานอีกต่างหาก

ช่วยกันนะครับ วงการสองล้อ คือ วงการของพวกเรา เราต้องช่วยรักษา

Senior Member fan's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ
    ขอบคุณ
    0

GO GO GO ..!!! เจอกันแน่นอนคับๆๆๆ em97
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ

[URL]

Senior Member กอล์ฟนครลำดวน's Avatar
    สถานที่
    นครลำดวน
    ขอบคุณ
    0

Talking 555

นครลำดวนไปแน่จ้า
    แล้วเจอกันวันงานนะจ๊ะ
    NACONLUMDOUN
    นครลำดวนรักทุกคนจ้า
    มิตรภาพที่มากับความคลาสสิคจะยาวนานตลอดไปครับ
    วิ่งทริป เหล้า เมีย เพียบ ! 555
    หมูบินมาแล่วจ้า

Junior Member kr classic's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่ามิ่งเมืองคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking

แผนที่งาน

รูป รูป  

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

อัพคับเพ่น้อง

*-*
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Senior Member กอล์ฟนครลำดวน's Avatar
    สถานที่
    นครลำดวน
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

สู้ๆๆๆๆครับพี่น้อง
    NACONLUMDOUN
    นครลำดวนรักทุกคนจ้า
    มิตรภาพที่มากับความคลาสสิคจะยาวนานตลอดไปครับ
    วิ่งทริป เหล้า เมีย เพียบ ! 555
    หมูบินมาแล่วจ้า

Junior Member
    สถานที่
    พนมไพรคลาสสิคคลับ + รถเก่าเมืองดอกบัว
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พนมไพรคลาสสิคคลับ

งานนี้พนมไพรไม่พลาดแน่นอนครับ

Buddy_สองล้อแห่มาลัย Buddy_chaly08's Avatar
    สถานที่
    สองล้อแห่มาลัย มหาชนะชัยไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กอล์ฟนครลำดวน อ่านข้อความ
    สู้ๆๆๆๆครับพี่น้อง
    พี่ก๊อฟคร๊าบงานนี้เมาหัวสักแน่พี่เอ๋ย
    555+ไปคับไปสองล้อแห่มาลัยไป100กว่าๆๆ55+
    เงินนะคับไม่ใช่คน55+
    รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย
    ประวัติการขายคับ ลิ้งตัวอาจเข้าไม่ได้ แต่คลิกขวาตรงชื่อผมแล้วเลือกกระทู้ทั้งหมด
    http://www.thaiscooter.com/forums/se...archid=6845277
    [COLOR="red"][SIZE="4"]
    สนับสนุนการจัดงานแบบสร้างสรรค์

Freedom Man~ N-Y (boy) l2ainbow_6's Avatar
    สถานที่
    N-Y classic
    ขอบคุณ
    0

Talking

N - Y sisaket em97

ไปแน่นอนคับเพ่น้องงง ง

งานนี้ต้องขอเพลงซะหน่อยยย ย

จั่งซี๊มันต้องถอนนน
    มีริปที่ไหนบอกด้วย ถึป่วยก็จะไป !!!
    /\2
    ___ไม่ว่าเพื่อนจะอยู่ที่ไหน___
    !i! .::มิตรภาพยังคงเดิมเสมอ::. !i!
    ___~ โชคดี ~___

I /\7 NY

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

งึกงึก งักงัก ครับเพ่น้อง

555
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Bookmarks