หวัดดีคับๆๆๆๆๆชาวทีมงาน thang lek

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หวัดดีคับๆๆๆๆๆชาวทีมงาน thang lek

Junior Member alongkon9's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีคับๆๆๆๆๆชาวทีมงาน thang lek

ผมเองก้อเรียนอยู่ม.ทักษิณเมื่อก่อนก้อได้แต่เห็นรถพ ี่ๆๆแต่ละคันสวยๆๆทั้งนั้นได้แต่อิจฉาอิอิ
    วันนี้รถผมเพิ่งเสร็จคับเลยเอาเข้ามาให้ดูว่างๆๆจะขั บเข้าไปใน มอ. น่ะคับเจอกานทักทายกานได้น่ะคับ -- บ่าว --

รูป รูป    
    บ้า เพี้ยน ซกมก ขี้เมา
    ขี้หม้อ จุกจิก เลว ไร้สาระ

เอาแต่ใจ --เขาหาว่่าผม--ไม่บาย
    น่ารัก ติส แนว เจ้าชู้ จู้จี้ มึน
    เก๊ก งมงาย รักสนุก มึน ใจง่าย

em84
    ใครเขาจะว่าไงก้อช่างมานก้อคือผม

monky_9_boy@hotmail.com em97

Senior Member SuPerFast_64k's Avatar
    สถานที่
    TSU CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ alongkon9 อ่านข้อความ
    ผมเองก้อเรียนอยู่ม.ทักษิณเมื่อก่อนก้อได้แต่เห็นรถพ ี่ๆๆแต่ละคันสวยๆๆทั้งนั้นได้แต่อิจฉาอิอิ
    วันนี้รถผมเพิ่งเสร็จคับเลยเอาเข้ามาให้ดูว่างๆๆจะขั บเข้าไปใน มอ. น่ะคับเจอกานทักทายกานได้น่ะคับ -- บ่าว --
    รถสวยจังน้องบ่าว.....แต่เสียดายพี่เรียนจบเสียก่อนไ ม่ทันได้อยู่แหลงด้วย.....ชื่ออารัยครับ...เอก.... คณะ....พี่ชื่อพี่เกลียว
    นะครับ......ว่างก็เข้ามาโพสฝากข้อความเยอะๆนะบอร์ดจ ะได้ไม่เหงา

kreaw@hotmail.com

Junior Member alongkon9's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ superfast_64k อ่านข้อความ
    รถสวยจังน้องบ่าว.....แต่เสียดายพี่เรียนจบเสียก่อนไ ม่ทันได้อยู่แหลงด้วย.....ชื่ออารัยครับ...เอก.... คณะ....พี่ชื่อพี่เกลียว
    นะครับ......ว่างก็เข้ามาโพสฝากข้อความเยอะๆนะบอร์ดจ ะได้ไม่เหงา
    ชื่อ บ่าว นี่เหละคับเพ่ เรียนกคณะเศรษ เอกการตลาดคับป๋ม
    ตอนนี้ขึ้นปี4และคับแย่จังพี่เกลียวจบสะและจะได้มีโอ กาสเจอกานไมคับเนี่ยอิอิ
    บ้า เพี้ยน ซกมก ขี้เมา
    ขี้หม้อ จุกจิก เลว ไร้สาระ

เอาแต่ใจ --เขาหาว่่าผม--ไม่บาย
    น่ารัก ติส แนว เจ้าชู้ จู้จี้ มึน
    เก๊ก งมงาย รักสนุก มึน ใจง่าย

em84
    ใครเขาจะว่าไงก้อช่างมานก้อคือผม

monky_9_boy@hotmail.com em97

Senior Member SuPerFast_64k's Avatar
    สถานที่
    TSU CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ alongkon9 อ่านข้อความ
    ชื่อ บ่าว นี่เหละคับเพ่ เรียนกคณะเศรษ เอกการตลาดคับป๋ม
    ตอนนี้ขึ้นปี4และคับแย่จังพี่เกลียวจบสะและจะได้มีโอ กาสเจอกานไมคับเนี่ยอิอิ
    ประทานชมรมจาขึ้นปี 3 แล้วครับ..น้อง ละ น่าจะรู้จัก

kreaw@hotmail.com

Junior Member @By_Mr.FuFu@'s Avatar
    สถานที่
    ถังเหล็ก
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีคับ
    ละคับ
    โทดนะช่ายบ่าวที่ทามงานคณะกรรมการของคณะเศรษฯปะ
    ผมก้ออยุ่เศรษ ค้าปลีกงับ
    ยินดีต้อนรับเข้าสุ่ชมรมถังเหล็กนะงับ
    บาย
    ผมขับสปิ้นสีครีม เจอนาย มอ ก็อ แปดๆด้ายเลย

Junior Member sixsogo666's Avatar
    สถานที่
    ไม่อยากมี ใครชวน ก็ไป
    ขอบคุณ
    0

สวยดี ครับ
    SIX E-mail:s.tanawat@hotmail.com

Vespa & Lambretta
    Classic Bike
    FoR PASSION
    NOT FOR FASHION
    ทัวร์จนเป็น PRO

Bookmarks