งานแบคชิพ เมื่อคืนสนุกมากๆครับ

ชื่อกระทู้: งานแบคชิพ เมื่อคืนสนุกมากๆครับ

Senior Member ST.Lucifer-MC's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Talking งานแบคชิพ เมื่อคืนสนุกมากๆครับ

งานจัดได้ดีมากครับผม ดนตรีสนุก ไม่มีตีกัน Up+ครับ

ใครเหนด้วยเม้นต่อเลยคับ
    ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

ST.Lucifer Classic Club

ท่าแร่...สกลนคร

https://skydrive.live.com/?cid=f3379...57cb#sc=photos << ดูรูปทริปที่ผ่านมากว่า 20 ทริป

080-1943501(แมน)
    ขอบคุณ WEBMASTER ที่ทำให้พวกเรารู้จักกันมากขึ้นครับ

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ดีจัง
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Junior Member
    สถานที่
    Seka Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ที่สุดแล้วครับงานนี้

ไม่มีตีกัน

ดนตรีสุดยอด

กิจกรรมเยี่ยม

ลายสักหญิง 555+

ดนตรี เรกเก้ ชีวิตที่ผ่านน้ำ

แต่ฝุ่นเยอะจิงๆเต้นไม่ไหวเหอะๆหายใจไม่ออกแต่มันมาก ครับ

ชีวิตคือการเดินทาง^^^ ธัญพิสิษฐ์'s Avatar
    สถานที่
    MC.ศรีธาตุคลาสสิค(อุดรธานี)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สนุกเหมือนกันครับ

งานดีมากครับ ดูโชว์ ksr มันๆครับ

ข้าวผัดแซบหลายคับแต่ไม่อิ่มครับอิอิอิ

มีโอกาสขออีกนะครับงานอย่างงี้

เฮียต้า ศรีธาตุ คลาสสิค อุดรธานี 098 - 1797384 1-2-12call

Global Classic RA C100's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่หนุกได้ไงล่ะครับ สตั๊น เขามาในรุปแบบใหม่ อิอิ

ไปแอบรุ้มาจากไหนเนี่ย เรา !!! สังคมสองล้อเหมือนกันครับบบบ

รูป รูป  

.......รักในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่รัก ถนัดและดีที่สุด

~เชยสะบัด~ a_b_thaibolan's Avatar
    สถานที่
    Thong Yuean 88
    ขอบคุณ
    3

Smile ชมรมรถโบราณเมืองน้ำดำ จ.กาฬสินธุ์ up up up ให้คร๊าฟ...

เสียดายมากคร๊าฟ...
    ติดสอบ มะด้ายปาย...
    โอกาสหน้านะคร๊าฟ(อิอิ)...
    People have to know is the heart, heart no "blues" on you!!!
    คนหัวใจมีรู คือคนหัวใจไม่มี "บลูส์" ครับท่าน !!!

Junior Member jr_c70_udonthani's Avatar
    สถานที่
    ส่องทาง classic udonthani
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สนุกมากครับ

งานเมื่อคืนนี้สนุกมากครับ
    ผมอยากไห้ทุกๆๆๆงานเป็นอย่างนี้ครับ
    ไม่มีตีกันครับ
    โคตรชอบเรยครับ

ไปเพราะรัก
    พักเพราะเหนื่อย
    หายเมื่อยเราไปต่อ

ส่องทางคลาสสิค อุดรธานี

โทร 0853164645
    email: boyzuzaa_4645@hotmail.com
    hi5: http://boymangsad.hi5.com

em97em97em97em97em97em97em97em97

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดมากคับ

แต่ผมไม่ได้ไป

555+
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Senior Member nutza779's Avatar
    สถานที่
    โคราชเข้มแข็ง
    ขอบคุณ
    1

ม่วน แฮงๆๆๆๆๆสุดยอด

รูป รูป  
    ทหารของพระราชา...ทหารรักษาพระองค์

nutnonsense@hotmail.com
    เวส-สะ-ปา-ป้า__Vespa

บายบ้า สองล้อยมฑูต buyzaba's Avatar
    สถานที่
    Ghost Cycle Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 2 ล้อยมฑูต สารคาม อาร์มผี ขี่ซี100

สนุกมากๆครับไม่มีตีกันงานแบบนี้นานๆทีมีครับสุดยอดเ ลยพี่ๆแบคชีพ แต่ไม่ได้ไปเห็นเพื่อนบอกอิอิ ขำๆ

ไม่มีชีวิตของใครที่ดีที่สุด

ต้องมีสะดุดต้องมีหลงทาง

บายบ้า Club Devil

BBPIN:22355E79

dash_evil@hotmail.com

Senior Member GaMeNaZa's Avatar
    สถานที่
    สองล้อสว่างแดนดิน สกลนคร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up อืม.......

สนุกจริงๆพี่.......
    Facebook_gameclassic@hotmail.com

ฝันนั้นล่องลอย....ดุจหิ่งห้อยแสงริบหรี่
    ฝันนั้นยังมี....สิ่งสดใสในคือเดือนดับ
    รอตะวันรุ่งราง....จะลาลับไม่รบกวน
    ยามคุณร้าวรัญจวญ....ก็จะหวนแสงหิ่งห้อย
    ร้อยเรืองรองในคืนข้างแรม
    กวีศรีชาวไร่ "พงษ์เทพ กระโดนวำนาญ"
    นาย ทรงยศ ทับทิม
    ธนาคารไทยพาณิชย์
    สาขาย่อย สว่างแดนดิน
    930 - 2 00036 - 0
    อาร์มปลอมขอบเหลืองเด้อ..สังเกตุง่ายๆ

Member เปี๊ยก_( แกะดำ)'s Avatar
    สถานที่
    Black Sheeb Club
    ขอบคุณ
    0

ขอขอบคุณทุกท่านมากนะครับ ที่มาร่วมงาน แกะดำอุดร ครั้งที่ 2
    ถ้าผิดพลาดประกานใดหรือว่าไม่สนุกก็ขอโทษด้วยยยนะครั บ

Name:  DSC02572.JPG
Views: 717
Size:  143.2 KB
    Name:  DSC02631.JPG
Views: 703
Size:  146.2 KB
    ....ประสบการณ์ใหม่ใหม่ ไม่ออกไปไหนไม่มีทางเจอ....

เปี๊ยกกะ แอ๋ม

BLACK SHEEP CLUB UDON
    hi5 กลุ่มคลิกไปเจอเลยคับผมมมhttp://sheepclassic.hi5.com

Ninja250r & PX150E golf9066's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

st.lucifer-mc งานแบคชิพ เมื่อคืนสนุกมากๆครับ

--------------------------------------------------------------------------------
    งานจัดได้ดีมากครับผม ดนตรีสนุก ไม่มีตีกัน up+ครับ

ใครเหนด้วยเม้นต่อเลยคับ
    เห็นด้วยคับผมงานดีศรีอีสาน 55+++
    รักเธอประเทศไทย

MSN: golf_1991_golf@hotmail.com
    คุยกันคับผม

Junior Member volvo144's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สนุกจิงๆๆครับรับประกัน

ผมหายเหนื่อยเลยครีบเมื่อเดินทางถึงที่จัดงานสนุกมาก มาย

หลังจากที่เหน็ดเหนื่อยจากการเดินทางเป็นเวลา 3-4 วัน ของผมกับ บก.

เริ่มเดินทางด้วยสองล้อคู่ใจตั้งแต่วันอังคาร จังหวัดแรกที่ไปคือ จ.สุพรรณครับ ต่อจากนั้นซัดยาวมาจนถึงโคราช ในช่วงเช้าของวันพุธผมและพี่กชได้รับกานต้อนรับเป็นอ ย่างดีจากพี่ป๋องทีมงานสายอีสานและพี่หน่อง KM7 พี่หมู และ พี่ ๆ น้อง ๆ อีกหลายคน ผมต้องขอขอบคุณไว้ณที่นี้ด้วยครับ... "วันหลังอยากไปสระบัวอีกครับอิอิ...."
    ช่วงดึกเดินทางออกจากโคราชเพื่อมุ่งเข้าสู่บุรีรัมย์ ระหว่างทางค่อนข้างน่ากัวครับ แต่ก็พอกลั่นใจวิ่งผ่านมาได้ (กัวคนอ่ะนะ) ใช้เวลาเดินทางประมาณ 2 ชม. เศษ ได้ขออาศัยน้ามรรคนอนหนึ่งคืน หลังจากนั้นออกจากบุรีรัมย์มุ่งหน้าสู่มหาสารคาม เส้นทางก็คล้ายๆกันครับแต่คราวนี้ปัญหาอยู่ที่ความง่ วงครับ แต่ก็ผ่านมาได้สำหรับสิ่งที่ทำให้ผมตื่นเต้นที่สุดก็ คงจะเป็นป้ายเขียนอยู่ข้างทางก่อนถึง วนอุทยานชีหลง ว่า "ห้ามตาย.....ในพื้นที่จ.หวัดมหาสารคาม" อ่านแล้วไม่รู้ว่าจะรู้สึกยังไงดีอยู๋ในช่วงงงครับ.. .ว่าเค้าเป็นห่วงหรือว่าเค้าบังคับ 55555+"
    ตอนนั้นผมก็ค่อนข้างง่วงครับแต่กับโดนป้ายข้างทางบัง คับเลยต้องทำตัวเองให้ตื่นเข้าไว้เพื่อความปลอดภัยขอ งตัวเองเพราะถ้าผมเป็นอะไรไปทางจ. เค้าคงจะโกรธผมแน่ ๆ ที่ไม่เชื่อฟัง... ผมขับไปได้สักพักก็ถึงที่หมายคือบ้านของรุ่นพี่ที่รู ้จักกันในนาม 99 ผัดไท โดยมีพี่รุ่ง และ พี่หนึ่งรออยู่ในช่วงเกือบจะเช้าแล้ว ช่วงสายของวันศุกร์ผมเดินทางต่อไปยังจ.กาฬสิน สถานที่แรกที่ไปถ้าจำไม่ผิดนี่น่าจะเป็นเขื่อนลำปาวน ะครับโดยมีพี่ ๆ เพื่อน ๆ มารออยู่สักพักใหญ่ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่เอ็มที่ประสานงานให้ และพี่พล สมเด็จ โดยมีสองกลุ่มที่รออยู่คือกลุ่ม ซุมเฮาของพี่โจโฉ และ น้ำดำไดโนเสาร์ เจนนี่ ผมต้องขอขอบคุณพี่โจโฉมากมายครับที่นำรถของผมบรรทุกข ึ้นกระบะมาส่งที่ร้านพี่เอ๋ขอบคุณจิงๆๆๆครับแม้ว่าเร าจะเพิ่งรู้จักกันครั้งแรกเท่านั้นแต่อย่างว่าครับ "มิตรภาพสร้างกันไม่ยากแต่จะรักษามันไว้กับเราตลอดเนี ้ยมันยาก..." ช่วงเย็นก็เดินทางไปสมเด็จครับเพราะต้องให้พี่พลนำไป รู้จักกับกลุ่มบัวขาวก็ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดีค รับ ต้องขอขอบคุณพี่ทั้งสามคนครับสำหรับอาหารสุดแสนอร่อย "มื้อนั้น"ครับ (มื้อนั่น = เป็นคำพูดของบกที่พยายามจะพูดอีสาน) หลังทานข้าวเสร็จผมกับพี่กชก็เดินทางกลับไปยังกาฬสิน แต่มันไม่ง่ายอย่างที่คิดครับ เฮ้อพายุหนักได้โหมกระหน่ำเลยครับทำเอาหน้าตั้งเลยต้ องหยุดรถ แต่ที่แย่หนักไปกว่านั้นเหมือนฟ้ากลั่นแกล้ง พอจอดปุ๊บยุดตกปั๊บ แต่พอออกตัวมาได้หน่อยตกอีกแล้ว เป็นอย่างนี้อยู่ประมาณสามรอบก็เลยตัดสินใจลุยฝนซะเล ยจนมาถึงกาฬสินก็เข้าที่พักเพื่อพักผ่อน พอช่วงเช้าเจนนี่พี่สาวใจดีได้นำกาแฟและปาทั่งโกแสนอ ร่อยมาให้ทาน หลังจากนั้นก็ออกเดินทางพร้อมกับพี่กุ้ง, พี่นอต และน้อง ๆ ไปยังจ. อุดรธานี อากาศค่อนข้างเย็นเลยเดินทางสบายครับ อ่ะผมลืมขอบคุณพี่ก๊อกครับสำหรับกาแฟอร่อยมากมากครับ พอถึงสถานที่จัดงานโอโห้บรรยากาศสุดยอดครับเป็นกันเอ งมากๆๆเดินไปทางไหนก็อบอุ่นดีครับได้เจอเพื่อน ๆ พี่ ๆ รุ่นเก่า ๆอย่างพี่นพ พี่นัท อ้อม เจน และพี่ ๆ กลุ่ม c อุดร และกลุ่มอื่น ๆ และพิธีกรหน้าใสอย่างติ้วเมืองเลยเพื่อนรักที่ไม่ค่อ ยได้เจอกานนานสนุกดีครับ พองานเลิกก็แยกย้ายไปนอนอย่างมีความสุขหายเหนื่อย พอช่วงสายของวันอาทิตย์ก็เดินทางกลับครับทีนี้จากอุด รเข้าขอนแก่นต่อด้วยโคราชและสระบุรีจบด้วยบางบัวทอง และมาหยุดอยู่ที่หน้าคอมตอนนี้

***ผมเพียงแค่อย่างเล่าให้เพื่อน ๆ ฟังสำหรับกานเดินทาง 1500 กิโลไปกลับสำหรับผมที่มันส์สุดยอดเลยครับ
    ต้นทางคือตัวเรา
    ระหว่างทางคือเพื่อน
    ปลายทางคือมิตรภาพ

ขอบคุณอีกครับสำหรับเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวคลาสสิคทุกคนครับที่ไม่ว่าผมจะไปที่ไหนก็ให้การต้ อนรับขับสู้กันอย่างเต็มที่ขอบคุณจริง ๆ ครับ ขอบคุณจากใจของผม รักและเคารพไว้เจอกันงานเจแปนครับผมจะยืนรอเพื่อน ๆ อยู่หน้างานทั้งสองวันครับยังไงทักกานครับเพื่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย volvo144 : 17-03-2009 เมื่อ 19:02
    http://TC-Club.hi5.com

"You get the best out of others when you give the best of yourself."
    *---------------------------------------------*
    คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป

-----------------------------------------

em94"หากไม่ถึงคราวตายวายชีวา ใครพิฆาตเข่นฆ่าให้อาสัญ
    แม้นถึงคราวตายวายชีวัน ไม่จิ้มฟันแทงเหงือกยัง***ตาย!"em85

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ volvo144 อ่านข้อความ
    ผมไม่หายเหนื่อยเลยครีบเมื่อเดินทางถึงที่จัดงาน

หลังจากที่เหน็ดเหนื่อยจากการเดินทางเป็นเวลา 3-4 วัน ของผมกับ บก.

เริ่มเดินทางด้วยสองล้อคู่ใจตั้งแต่วันอังคาร จังหวัดแรกที่ไปคือ จ.สุพรรณครับ ต่อจากนั้นซัดยาวมาจนถึงโคราช ในช่วงเช้าของวันพุธผมและพี่กชได้รับกานต้อนรับเป็นอ ย่างดีจากพี่ป๋องทีมงานสายอีสานและพี่หน่อง km7 พี่หมู และ พี่ ๆ น้อง ๆ อีกหลายคน ผมต้องขอขอบคุณไว้ณที่นี้ด้วยครับ... "วันหลังอยากไปสระบัวอีกครับอิอิ...."
    ช่วงดึกเดินทางออกจากโคราชเพื่อมุ่งเข้าสู่บุรีรัมย์ ระหว่างทางค่อนข้างน่ากัวครับ แต่ก็พอกลั่นใจวิ่งผ่านมาได้ (กัวคนอ่ะนะ) ใช้เวลาเดินทางประมาณ 2 ชม. เศษ ได้ขออาศัยน้ามรรคนอนหนึ่งคืน หลังจากนั้นออกจากบุรีรัมย์มุ่งหน้าสู่มหาสารคาม เส้นทางก็คล้ายๆกันครับแต่คราวนี้ปัญหาอยู่ที่ความง่ วงครับ แต่ก็ผ่านมาได้สำหรับสิ่งที่ทำให้ผมตื่นเต้นที่สุดก็ คงจะเป็นป้ายเขียนอยู่ข้างทางก่อนถึง วนอุทยานชีหลง ว่า "ห้ามตาย.....ในพื้นที่จ.หวัดมหาสารคาม" อ่านแล้วไม่รู้ว่าจะรู้สึกยังไงดีอยู๋ในช่วงงงครับ.. .ว่าเค้าเป็นห่วงหรือว่าเค้าบังคับ 55555+"
    ตอนนั้นผมก็ค่อนข้างง่วงครับแต่กับโดนป้ายข้างทางบัง คับเลยต้องทำตัวเองให้ตื่นเข้าไว้เพื่อความปลอดภัยขอ งตัวเองเพราะถ้าผมเป็นอะไรไปทางจ. เค้าคงจะโกรธผมแน่ ๆ ที่ไม่เชื่อฟัง... ผมขับไปได้สักพักก็ถึงที่หมายคือบ้านของรุ่นพี่ที่รู ้จักกันในนาม 99 ผัดไท โดยมีพี่รุ่ง และ พี่หนึ่งรออยู่ในช่วงเกือบจะเช้าแล้ว ช่วงสายของวันศุกร์ผมเดินทางต่อไปยังจ.กาฬสิน สถานที่แรกที่ไปถ้าจำไม่ผิดนี่น่าจะเป็นเขื่อนลำปาวน ะครับโดยมีพี่ ๆ เพื่อน ๆ มารออยู่สักพักใหญ่ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่เอ็มที่ประสานงานให้ และพี่พล สมเด็จ โดยมีสองกลุ่มที่รออยู่คือกลุ่ม ซุมเฮาของพี่โจโฉ และ น้ำดำไดโนเสาร์ เจนนี่ ผมต้องขอขอบคุณพี่โจโฉมากมายครับที่นำรถของผมบรรทุกข ึ้นกระบะมาส่งที่ร้านพี่เอ๋ขอบคุณจิงๆๆๆครับแม้ว่าเร าจะเพิ่งรู้จักกันครั้งแรกเท่านั้นแต่อย่างว่าครับ "มิตรภาพสร้างกันไม่ยากแต่จะรักษามันไว้กับเราตลอดเนี ้ยมันยาก..." ช่วงเย็นก็เดินทางไปสมเด็จครับเพราะต้องให้พี่พลนำไป รู้จักกับกลุ่มบัวขาวก็ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดีค รับ ต้องขอขอบคุณพี่ทั้งสามคนครับสำหรับอาหารสุดแสนอร่อย "มื้อนั้น"ครับ (มื้อนั่น = เป็นคำพูดของบกที่พยายามจะพูดอีสาน) หลังทานข้าวเสร็จผมกับพี่กชก็เดินทางกลับไปยังกาฬสิน แต่มันไม่ง่ายอย่างที่คิดครับ เฮ้อพายุหนักได้โหมกระหน่ำเลยครับทำเอาหน้าตั้งเลยต้ องหยุดรถ แต่ที่แย่หนักไปกว่านั้นเหมือนฟ้ากลั่นแกล้ง พอจอดปุ๊บยุดตกปั๊บ แต่พอออกตัวมาได้หน่อยตกอีกแล้ว เป็นอย่างนี้อยู่ประมาณสามรอบก็เลยตัดสินใจลุยฝนซะเล ยจนมาถึงกาฬสินก็เข้าที่พักเพื่อพักผ่อน พอช่วงเช้าเจนนี่พี่สาวใจดีได้นำกาแฟและปาทั่งโกแสนอ ร่อยมาให้ทาน หลังจากนั้นก็ออกเดินทางพร้อมกับพี่กุ้ง, พี่นอต และน้อง ๆ ไปยังจ. อุดรธานี อากาศค่อนข้างเย็นเลยเดินทางสบายครับ อ่ะผมลืมขอบคุณพี่ก๊อกครับสำหรับกาแฟอร่อยมากมากครับ พอถึงสถานที่จัดงานโอโห้บรรยากาศสุดยอดครับเป็นกันเอ งมากๆๆเดินไปทางไหนก็อบอุ่นดีครับได้เจอเพื่อน ๆ พี่ ๆ รุ่นเก่า ๆอย่างพี่นพ พี่นัท อ้อม เจน และพี่ ๆ กลุ่ม c อุดร และกลุ่มอื่น ๆ และพิธีกรหน้าใสอย่างติ้วเมืองเลยเพื่อนรักที่ไม่ค่อ ยได้เจอกานนานสนุกดีครับ พองานเลิกก็แยกย้ายไปนอนอย่างมีความสุขหายเหนื่อย พอช่วงสายของวันอาทิตย์ก็เดินทางกลับครับทีนี้จากอุด รเข้าขอนแก่นต่อด้วยโคราชและสระบุรีจบด้วยบางบัวทอง และมาหยุดอยู่ที่หน้าคอมตอนนี้

***ผมเพียงแค่อย่างเล่าให้เพื่อน ๆ ฟังสำหรับกานเดินทาง 1500 กิโลไปกลับสำหรับผมที่มันส์สุดยอดเลยครับ
    ต้นทางคือตัวเรา
    ระหว่างทางคือเพื่อน
    ปลายทางคือมิตรภาพ

ขอบคุณอีกครับสำหรับเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวคลาสสิคทุกคนครับที่ไม่ว่าผมจะไปที่ไหนก็ให้การต้ อนรับขับสู้กันอย่างเต็มที่ขอบคุณจริง ๆ ครับ ขอบคุณจากใจของผม รักและเคารพไว้เจอกันงานเจแปนครับผมจะยืนรอเพื่อน ๆ อยู่หน้างานทั้งสองวันครับยังไงทักกานครับเพื่อน
    ฝากบอกคุณกช ถ้าติดใจพัดขี้เมาที่บัวขาวมื้ออื่นก็มาลองอีกเด้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ทิดอ่ำ : 16-03-2009 เมื่อ 13:29

Bookmarks