ขอเชิญร่วมงานพี่น้องและผองเพื่อนร่วมใจพี่น้องครั้ง ที่1 วันที่16-17 พฤษภาคม 2552 - หน้า 11

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 24 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงานพี่น้องและผองเพื่อนร่วมใจพี่น้องครั้ง ที่1 วันที่16-17 พฤษภาคม 2552

Member meanza c50's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองตักสิลามหาสารคาม
    ขอบคุณ
    0

อยากให้ถึงเร็วๆๆจังเลยครับผม

~เชยสะบัด~ a_b_thaibolan's Avatar
    สถานที่
    Thong Yuean 88
    ขอบคุณ
    3

Arrow ชมรมรถโบราณเมืองน้ำดำ จ.กาฬสินธุ์ ช่วย [ดัน ดัน] คร๊าฟ...

ใครที่ชอบดัน ดันให้ถึงที่สุดๆ
    People have to know is the heart, heart no "blues" on you!!!
    คนหัวใจมีรู คือคนหัวใจไม่มี "บลูส์" ครับท่าน !!!

Senior Member 007007's Avatar
    สถานที่
    MC MarketBoy (กระนวน) ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

Talking MC MagetBoy (ขอนแก่น) สาขากระนวน

พี่น้องเอยทามไหมเราตั้งกระทู้หลักไม่ได้ทั้งที่เราเ องก็เป็นสมาชิกแล้วนะคับ
    เอาเป็นว่าใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคับ
    แต่ว่างานนี้ไปอยู่แล้วคับพี่น้องแล้วเจอกัน(up...)

รูป รูป  

Mag-Alone Mc_Classic_km7's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 007007 อ่านข้อความ
    พี่น้องเอยทามไหมเราตั้งกระทู้หลักไม่ได้ทั้งที่เราเ องก็เป็นสมาชิกแล้วนะคับ
    เอาเป็นว่าใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคับ
    แต่ว่างานนี้ไปอยู่แล้วคับพี่น้องแล้วเจอกัน(up...)
    กฎกติกา มารยาท ในการใช้เวบ Thaiscooter ฉบับ 2552

กฎกติกา มารยาท ในการใช้เวบ Thaiscooter ฉบับ 2552
    แจ้งถึงสมาชิกที่ใช้เวบทุกท่าน ขอแจ้ง กฎกติกา มารยาท ในการใช้เวบ Thaiscooter ฉบับ 2552 ให้ทราบ ถึงนโยบายของเวบ นะครับ อ้างถึง จากข้อตกลงการสมัครสมาชิก ฉบับบแรกตามนี้
    ฉบับเพิ่มเติม 2552
    1. ห้ามพูดเรื่องการเมืองทุกกรณี ไม่ว่าจะสีใดก็ตาม (หากพบจะทำการลบออกทันที โดยไม่แจ้งให้ทราบ)

2. ห้ามประกาศข่าวใดๆก่อนได้รับอนุญาต เพื่อป้องกันข่าวที่เป็นเท็จ (หากพบจะทำการลบออกทันที โดยไม่แจ้งให้ทราบ)

2.1 ข่าวกิจกรรมของกลุ่ม โพสได้ในบอร์ดกลุ่มของตัวเอง และบอร์ดกิจกรรมเท่านั้น ห้ามโพสซ้ำ
    2.2 ข่าวงานรวมรถ ต้องได้รับอนุญาตก่อนเท่านั้น ไม่ว่าจะเป็นจากเวบใด หรือนิตยสารใด

3. ห้ามโปรโมท/โฆษณา/ประสัมพันธ์ เวบไซด์ หนังสือ วารสาร นิตยสาร บริษัท ห้างร้าน ใดๆ หรือใช้ Thaiscooter ใช้เป็นช่องทางทางธุรกิจ ก่อนได้รับอนุญาตจากทางเวบก่อน เท่านั้น เพื่อไม่ให้เป็นการเอาเปรียบ Thaiscooter และเพื่อไม่ให้กลุ่มดังกล่าว เข้ามาใช้ Thaiscooter เป็นช่องทางเอื้อประโยชน์กับกลุ่ม เวบไซด์ หนังสือ วารสาร นิตยสาร บริษัท ห้างร้าน ข้างต้น (หากพบจะทำการลบออกทันที โดยไม่แจ้งให้ทราบ)

- วิธีการคือ ส่งรายละเอียดมาที่ thaiscooter@gmail.com โดยผมจะประชาสัมพันธ์ให้เอง ห้ามโพสเอง

4. การโฆษณาร้านอนุญาตเฉพาะผู้ลงโฆษณากับทางเวบเท่านั้น เพื่อไม่ให้เป็นการเอาเปรียบร้านค้าที่ลงโฆษณาอยู่ และเพื่อไม่ให้เป็นการเอาเปรียบ Thaiscooter ด้วย (หากพบจะทำการลบออกทันที โดยไม่แจ้งให้ทราบ)

5. ห้ามโพสข้อความซ้ำๆ
    5.1 ห้ามลงประกาศข่าวซ้ำ ให้ลงประกาศให้ลงในบอร์ดทริปกิจกรรม บอร์ดเดียวเท่านั้น (หากพบ จะทำการลบออกทั้งหมดทันที)
    5.2 ห้ามลงขายซ้ำหลายกระทู้ ให้ลงขายอะไหล่หลายๆชิ้นในกระทู้เดียว หรือรถหลายๆคัน ในกระทู้เดียว เพื่อไม่ให้กระทู้คนอื่น ตกลงไปเร็ว (หากพบจะทำการรวมกระทู้ให้)

6. ขอความร่วมมือสมาชิก ร่วมปกป้องผลประโยชน์ของ Thaiscooter โดยการแจ้งข้อมูลกลุ่มผู้เอาเปรียบ Thaiscooter ให้ทางผู้ดูแลทราบ เพื่อดำเนินการตามความเหมาะสมต่อไป

อ่านฉบับเดิมที่นี่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=49089
    Tel : 089-5556335 (One-2-call)
    -------------------------------
    773-016-6925
    Mr.FUANGWICHA PACHAROEN
    Krungthai Bank.

KM18 Ban Phai boy_dekbolan's Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE Banphai Khon Kaen
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวโบลาน อ่านข้อความ
    ไปแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แล้วเจอกันจะไปประมลูของเด้อ

แล้วอย่าลืมมางานผมเด้อ

30-31พฤษภาคม
    ครับผม แล้วเจอกันครับ

"สองมือคือใบเบิกทาง ไมล์กิโลวัดความอวุโส"

เด็กโบ(ลาน) classic bike บ้านไผ่
    บอร์ดกลุ่มคับ http://www.thaiscooter.com/club/dekbolan
    Emaill: boysuwit_dekbolan@hotmail.com
    Hi5กลุ่มน่ะครับ: http://dekbolanclassicbike.hi5.com
    08-57464936 บอย เด็กโบ(ลาน)
    สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    นาย สุวิทย์ สิทธิ
    ธนาคาร กรุงศรีอยุธา สาขา ขอนแก่น
    0411659264

ชมพูลายเสือ
    สถานที่
    กลุ่ม เด็กโบ(ลาน) Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

up up คร๊าบ em97

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Talking

วิ๊ด....วิ๊ว...........
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Junior Member maxzimac's Avatar
    สถานที่
    คัน-ละ-คู่ 2 ล้อ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ปาย ง๊าบบบ

แล้วเจอกัน ครับ พี่น้อง
    KKu คัน-ละ-คู่ 2 ล้อ คลาสสิค

Khon kaen Classic Bike

Junior Member thunstopza2's Avatar
    สถานที่
    สองล้อเสลภูมิ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดไป

จัดไปอย่าใหเสีย เสลภูมิไปแน่นอน

Junior Member
    สถานที่
    สองล้อเมืองยศ คร๊าฟ
    ขอบคุณ
    0

ไปแน่ครับถ้ามีตัง

boyteeb's Avatar
    สถานที่
    กันและกันคลาสสิคอุบลฯ
    ขอบคุณ
    0

ไปแท้ๆๆล่ะ ทางนิ

รูป รูป  

Member HONDAZAK's Avatar
    สถานที่
    ชุม เฮา คลาสสิค ไบค์
    ขอบคุณ
    0

Talking คาล

กะสิเจอกานอีกเด้อ

ซุมเฮา คลาสสิค ไบค์

มหาสารคาม

ไป ไป ไป

Member mscmax's Avatar
    สถานที่
    แวงใหญ่สองล้อคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ไปๆๆ

เคๆ

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy_dekbolan อ่านข้อความ
    ครับผม แล้วเจอกันครับ

ติดสอบคงอดไปคร๊าฟป๋ม คริ คริ...............
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

ถ้าไม่ติดขัดอะไร เจอกันน่ะครับ แมน มิน เด็กโบราณ
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : dew_c90@hotmail.com
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 24 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย