ขอเชิญร่วมงานพี่น้องและผองเพื่อนร่วมใจพี่น้องครั้ง ที่1 วันที่16-17 พฤษภาคม 2552 - หน้า 22

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 24 หน้า แรกแรก ... 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงานพี่น้องและผองเพื่อนร่วมใจพี่น้องครั้ง ที่1 วันที่16-17 พฤษภาคม 2552

Mag-Alone Mc_Classic_km7's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

งานดีครับ

ผมชอบพัดลมหมุนๆอ่ะ ที่ตั้งไว้ในงานสองอัน แต่มันไม่เย็นเลย เปิดเบอร์1หรือเปล่าน้อ??

แต่ผมยังงงๆว่า ตอนช่วงประกวดมิส ทำไมสตาฟแน่นเวทีจัง มองไปแล้วมันรกๆอ่ะครับ??

แหะๆ แต่ยังไงแล้ว ขอให้มีงานหน้าอีกนะครับ !! งิงิเอาใจช่วยงับ/\2
    Tel : 089-5556335 (One-2-call)
    -------------------------------
    773-016-6925
    Mr.FUANGWICHA PACHAROEN
    Krungthai Bank.

Senior Member nutza779's Avatar
    สถานที่
    โคราชเข้มแข็ง
    ขอบคุณ
    1

งานดีมากๆคับ
    เพลง ยื้อ เล่นได้สนุกมากๆคับ
    ทหารของพระราชา...ทหารรักษาพระองค์

[email protected]
    เวส-สะ-ปา-ป้า__Vespa

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

กลับถึงบ้านปลอดภัยแล้วน่ะครับ งานก็ถือว่าประสบความสำเร็จครับ สำหรับงานครั้งแรก
    นไม่ ตก ไม่มีการทะเลาะวิวาท จัดครั้งแรกก็ประสบความสเร็จแบบนี้ ต้องยกมือให้ครับ ปีหน้าจัดอีกน่ะ/\2
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

เบอร์ใหม่ คับ 090-0297200 หนุ่ย ดำจังคลับ's Avatar
    สถานที่
    DAMJUNG CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีจัยด้วยนะครับเพ่ๆเด็กโบ(ลาน)

งานออกมาสุดยอดเลยเพ่

ช่วยเต็มที่สุดแล้วค้าบ

มีที่ตำหนิใหนบอกด้วยน้าค้าบๆๆ

เหนื่อยสุดๆๆ

น้องในกลุ่มุกคนทั้งเพ่เปี๊ยก เพ่ยิ่ง

เพ่หนุ่มคงไม่เหนื่อย เพราะเมาทั้งวัน

55555555+

ยังไงก็ฝากขอโทดเพ่แมนแล้วด้วยกาน

สรุปแล้วๆๆๆ

สุดยอดๆๆๆๆem24em24em24
    ชมรมอณุรักษ์รถโบราณจังหวัดขอนแก่นปี2549
    กลุ่ม ดำจัง คลาสสิคใบค์
    DAMJUNG CLASSIC BIKE
    MC.KHONKAEN.2006
    รักและอาลัย พี่หนุ่ม ดำจัง ตลอดกาล

หนุ่ย ฝ่าย it ดำจัง... 083-6793370 082-3123631
    [email protected] ก้าวไปด้วยกันชาวคลาสสิค
    http://Damjungclassicbike.hi5.comก้าวต่อไป
    No smoke without fire. <ลูกโซพาเพลิน>
    ไม่มีควัน โดยปราศจากไฟ

ชีวิตคือการเดินทาง^^^ ธัญพิสิษฐ์'s Avatar
    สถานที่
    MC.ศรีธาตุคลาสสิค(อุดรธานี)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีครับงานดีมากครับชอบๆ

em24

เฮียต้า ศรีธาตุ คลาสสิค อุดรธานี 098 - 1797384 1-2-12call

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Talking

เป็นไงบ้างครับ มันส์กันน่าดูนะครับ
    บักหำน้อย ยโสธร...........

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    แร้งคอย/C-ANGLE/ลูกหลวงพ่อ จ.ฉะเชิงเทรา กลับถึงบ้านเรียบร้อยปลอดภัยกันทุกคน
    ยินดีกับเจ้าภาพด้วยครับ งานสนุกมาก โอกาสหน้าไว้เจอกันใหม่

หวัดดีคร๊าฟพี่ก้องใช่ไหมคร๊าฟ ป๋มตั้มนะคร๊าฟพี่ ที่วันงานเด็กโบ(ลาน) ป๋มนั่งอยู่กับพี่ดิว สนิมโนนสูง พี่ตั้มรถเก่าโรงงานกระดาษ พี่จอมโนวอ นครศรีธรรมราช แล้วพี่ใส่เสื้อขาวใช่ไหมคร๊าฟ ป๋มยังได้จับมือกับพี่อยู่ พี่ก็มานั่งคุยกับพวกพี่ ดิว พี่จอม พี่ตั้ม อะคร๊าฟ ใช่ไหมคร๊าฟพี่ถ้าป๋มจำมะผิด เพราะวันนั้นหนักไปนิดนึงคร๊าฟ คริ คริ............... ยินดีที่ได้เจอคุณพี่นะคร๊าฟ
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คิดถึงคนไกล อ่านข้อความ
    กลับตอนไหนไม่เห็นบอกน้องๆๆเลยน่าน้อยใจจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆ

ยังไม่หายคิดถึงเลย
    ก็แอบบอกเจ้าอิ้งไปแล้ว พอดีต้องรีบกลับมาทำงาน
    เดี๋ยวโอกาสหน้าจะได้ไปสนุกกันนานๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fan อ่านข้อความ
    แหม๋ๆๆๆ สบายกันเลยนะนั่งรถยนต์ ปล่อยให้เราขี่ mocyc คนเดียว งานหน้าเด๋วเอาคืน
    อิอิ โอกาสหน้าว่ากันใหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาตั้ม อ่านข้อความ
    หวัดดีคร๊าฟพี่ก้องใช่ไหมคร๊าฟ ป๋มตั้มนะคร๊าฟพี่ ที่วันงานเด็กโบ(ลาน) ป๋มนั่งอยู่กับพี่ดิว สนิมโนนสูง พี่ตั้มรถเก่าโรงงานกระดาษ พี่จอมโนวอ นครศรีธรรมราช แล้วพี่ใส่เสื้อขาวใช่ไหมคร๊าฟ ป๋มยังได้จับมือกับพี่อยู่ พี่ก็มานั่งคุยกับพวกพี่ ดิว พี่จอม พี่ตั้ม อะคร๊าฟ ใช่ไหมคร๊าฟพี่ถ้าป๋มจำมะผิด เพราะวันนั้นหนักไปนิดนึงคร๊าฟ คริ คริ............... ยินดีที่ได้เจอคุณพี่นะคร๊าฟ

ใช่แล้วครับ แต่อย่าบอกใครไปนะ เพราะแอบเจ้านายมา อิอิ
    เดี๋ยวโอกาสหน้าจะได้นั่งคุยกันนานๆ
    เอาแบบครบองค์ประชุมเลยทีเดียว
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    ก็แอบบอกเจ้าอิ้งไปแล้ว พอดีต้องรีบกลับมาทำงาน
    เดี๋ยวโอกาสหน้าจะได้ไปสนุกกันนานๆ

อิอิ โอกาสหน้าว่ากันใหม่

ใช่แล้วครับ แต่อย่าบอกใครไปนะ เพราะแอบเจ้านายมา อิอิ
    เดี๋ยวโอกาสหน้าจะได้นั่งคุยกันนานๆ
    เอาแบบครบองค์ประชุมเลยทีเดียว

แอบหนีงานมาหรอคร๊าฟคุณพี่ คริ คริ........
    ป๋มก็หวังไว้เป็นอย่างสูงว่าโอกาสดีๆคงได้นั่งคุยกัน กับคุณพี่นานๆคร๊าฟ
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    em97

๐SCCS๐'s Avatar
    สถานที่
    สันติสุขสุรินทร์
    ขอบคุณ
    2

งานม่วนบักคัก เกินคาด ครับ
    "Since 2004"

Just Like It >>>> https://www.facebook.com/acousticgui...er/?fref=photo <<<< Just Like It

KM18 Ban Phai boy_dekbolan's Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE Banphai Khon Kaen
    ขอบคุณ
    0

แร้งคอย/c-angle/ลูกหลวงพ่อ จ.ฉะเชิงเทรา กลับถึงบ้านเรียบร้อยปลอดภัยกันทุกคน
    ยินดีกับเจ้าภาพด้วยครับ งานสนุกมาก โอกาสหน้าไว้เจอกันใหม่

ขอบคุณครับ ขอบคุณจากใจขอบคุณทุกกำลังใจ จากเด็กโบ(ลาน) ครับ

"สองมือคือใบเบิกทาง ไมล์กิโลวัดความอวุโส"

เด็กโบ(ลาน) classic bike บ้านไผ่
    บอร์ดกลุ่มคับ http://www.thaiscooter.com/club/dekbolan
    Emaill: [email protected]
    Hi5กลุ่มน่ะครับ: http://dekbolanclassicbike.hi5.com
    08-57464936 บอย เด็กโบ(ลาน)
    สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    นาย สุวิทย์ สิทธิ
    ธนาคาร กรุงศรีอยุธา สาขา ขอนแก่น
    0411659264

Senior Member MINT เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน)Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mc_Classic_km7 อ่านข้อความ
    งานดีครับ

ผมชอบพัดลมหมุนๆอ่ะ ที่ตั้งไว้ในงานสองอัน แต่มันไม่เย็นเลย เปิดเบอร์1หรือเปล่าน้อ??

แต่ผมยังงงๆว่า ตอนช่วงประกวดมิส ทำไมสตาฟแน่นเวทีจัง มองไปแล้วมันรกๆอ่ะครับ??

แหะๆ แต่ยังไงแล้ว ขอให้มีงานหน้าอีกนะครับ !! งิงิเอาใจช่วยงับ/\2

ขอบคุณมากคับ

แต่ที่เห็นสตาฟนั่งบนเวทีเยอะๆอะคับก็เป็นอย่างที่บอ กไว้ตอนแรกแล้วอะคับว่า

เด็กๆเค้าชอบ โคโยตี้

ts23
    ในโลกนี้ไม่มีคำว่า"ทำไม่ได้"
    มีแต่คำว่า"ไม่ได้ทำเท่านั้น"
    ฉะนั้นถ้ายังไม่ได้ลองทำอะไรอย่างจริงจัง
    และเต็มความสามารถของตัวเองจนถึงที่สุดแล้ว
    อย่าได้ปิดโอกาสตัวเอง
    ด้วยคำว่า"ทำไม่ได้"คำเดียว

MINT เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE
    Tel. 083-6758348 เบอร์ใหม่ๆ 084-6001300
    บอร์ดกลุ่มคับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ๐SCCS๐ อ่านข้อความ
    งานม่วนบักคัก เกินคาด ครับ

ม่วนหลายจนลืมเค้าเลยหรอแบงค์ คริ คริ..............

em97

Senior Member MINT เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน)Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

แร้งคอย/C-ANGLE/ลูกหลวงพ่อ จ.ฉะเชิงเทรา กลับถึงบ้านเรียบร้อยปลอดภัยกันทุกคน

ขอบคุณทีมงานแร้งคอยและกลุ่มทีมงาม C-Angelทุกคนนะคับ

ขอบสำหรับของที่ระลึกสวยๆ

แต่เสียดายไม่ได้คุยกับพี่ทีมงานแร้งคอยและกลุ่มทีมง าม C-Angelเลย

ยังไงโอกาสหน้าขอไปนั่งร่วมวงด้วยนะคับ

ด้วยรักและคึดถึง

em24em24
    ในโลกนี้ไม่มีคำว่า"ทำไม่ได้"
    มีแต่คำว่า"ไม่ได้ทำเท่านั้น"
    ฉะนั้นถ้ายังไม่ได้ลองทำอะไรอย่างจริงจัง
    และเต็มความสามารถของตัวเองจนถึงที่สุดแล้ว
    อย่าได้ปิดโอกาสตัวเอง
    ด้วยคำว่า"ทำไม่ได้"คำเดียว

MINT เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE
    Tel. 083-6758348 เบอร์ใหม่ๆ 084-6001300
    บอร์ดกลุ่มคับ

KM18 Ban Phai boy_dekbolan's Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE Banphai Khon Kaen
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mint เด็กโบ(ลาน) อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากคับ

แต่ที่เห็นสตาฟนั่งบนเวทีเยอะๆอะคับก็เป็นอย่างที่บอ กไว้ตอนแรกแล้วอะคับว่า

เด็กๆเค้าชอบ โคโยตี้

ts23
    555+

"สองมือคือใบเบิกทาง ไมล์กิโลวัดความอวุโส"

เด็กโบ(ลาน) classic bike บ้านไผ่
    บอร์ดกลุ่มคับ http://www.thaiscooter.com/club/dekbolan
    Emaill: [email protected]
    Hi5กลุ่มน่ะครับ: http://dekbolanclassicbike.hi5.com
    08-57464936 บอย เด็กโบ(ลาน)
    สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    นาย สุวิทย์ สิทธิ
    ธนาคาร กรุงศรีอยุธา สาขา ขอนแก่น
    0411659264

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 24 หน้า แรกแรก ... 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย