+++++รถเก่าทำใหม่...ลงให้เพียบ! แนวไหนแปลกๆลองเอามาจอยกันครับ+++++ - หน้า 7

ชื่อกระทู้: +++++รถเก่าทำใหม่...ลงให้เพียบ! แนวไหนแปลกๆลองเอามาจอยกันครับ+++++

Member gappag's Avatar
    สถานที่
    Freedom Classic Rider
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

vy

C L A S S I C R ไม่ใช่นิสัยแต่มันเป็นสันดานในตัวเรา

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน *-*

อันตัวผมห่างหายไปแสนนาน
    ไปสั่งการดัดแปลงแสลงไข
    ด้วยตัวเราเอารถที่บ้านไป
    แปลงแก้ไขให้เป็นรถฮาๆ
    ด้วยได้แรงบันดาลใจจากหลายท่าน
    ทำให้ฉันเริ่มคิดสลิดใจ
    ส่วนตัวเราชอบวิบากแถลงไข
    จับเวฟใส่แต่งตัวไม่กลัวใคร
    ได้ออกมาแปลกๆแต่แหกดี
    คันเล็กสียังไม่ทำซ้ำงบหมด
    ยิ่งแต่งไปตัวฉันยิ่งพานพบ
    ขอรีบจบกลอนไว้ก่อนใจโบย

ป.ล. เคาะสนิมครับพี่กิ๊ก ขอบคุณสำหรับแรงบันดาลใจจากดีที125ของพี่อิอิ

รูป รูป  
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    paradoxdax@windowslive.com นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    0

เห็นโก๋ไข่ เล่าขานสำราญจิต
    กระตุกคิดไขขำอำเล่นไหม
    โตแบบเด็ก เล็กมา แต่รำไร
    ชื่นชอบใน รถวิบาก มากเหลือเกิน

เดี๋ยวมดเอ็กซ์ มดแดง คะนองเดช
    ออกร่ายเวทย์ ยกล้อหน้า ปราบเหล่าร้าย
    จึงคิดชอบ เจ้าวิบาก เนฟเวอร์ดาย
    มองครั้งใด แม้ใครขับ ก็ชื่นชม

จะโก๋ไข่ หรือโก๋แก่ แน่ทุกท่าน
    แค่ใจฝัน ก็ไปถึง ยังจุดหมาย
    งบน้อยมาก แตกต่างกัน โปรดทักทาย
    จุดมุ่งหมาย คือหนึ่งเดียว เกี่ยวก้อยกัน

รวมคลาสสิค ไม่แตกแยก ชั้นวรรณะ
    โลกก็จะ มิเสื่อมถอย ลงคลองหาย
    ต่างสตางค์ ต่างงานรัก ต่างมวลกาย
    เริ่มด้วยใจ ย่อมมีชัย ไปเท่าตัว...

ขอบคุณโก๋ไข่ ที่ขุดคุ้ย เอาความสนุกสนานมาฝากอีกแล้ว+++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Bookmarks