ผมพลาดรางวัลมาไกลของงานขามสอคลาสสิค จ.โคราช - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ผมพลาดรางวัลมาไกลของงานขามสอคลาสสิค จ.โคราช

จิมมี่ MCดงหลวง มุกดาหาร กัญชา คลับ's Avatar
    สถานที่
    mc dongluang mukdahan
    ขอบคุณ
    0

เออ ชาวmc ทุกท่าน น่ะครับ
    เดือน ธันวาคมนี้ พวกเราจะจะงาน
    อย่าลืมพากันมา ร่วมด้วยช่วยกัน น่ะครับ
    โครงการ/สองล้อร่วมใจต้านภัยหนาว#๒/
    วิ่งรถด้วยใจ แฝงไปด้วยมิตรภาพเพื่อความรักใคร่ และสามัคคี
    MC DONGLUANG CLASSIC_BIGBIKE :MUKDAHAN:

Buddy_สองล้อแห่มาลัย Buddy_chaly08's Avatar
    สถานที่
    สองล้อแห่มาลัย มหาชนะชัยไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กัญชา คลับ อ่านข้อความ
    ผมไปกับเพื่อน 1 คน วิ่งรถคันเอา c200 ไปคันเดียว เพราะว่าเพื่อนๆและพี่ๆ
    แบ่งกันวิ่ง งานอุดร-งานยโสธร
    ออกรถประมาณ เย็นๆเกือบทุ่ม ไปถึงขอนแก่นประมาณ 5 ทุ่ม (ฝนก็ตก)แล้วไป
    ต่อถึงเขต อ.คง จ.โคราช ฝนหนักมากเลย พักกันสะก่อนกว่าจะออกเดินทางต่อได้หรอ สว่างพอ
    ดีเลยคับ ก็เลยไปนอนพัก(ที่บ้านของ พี่... KM7)ก่อนจะเข้
    งานเราเข้างานตอนเย็นๆ สถานที่กว้าง มีการแสดงของKSR
    มีกิจกรรมบนเวที สนุกมาก พอรับของที่ระลึกก็ว่าจะกลับรถก็พัง (วาวล์ยัน)
    ก็เลยได้กันไปซ่อมในเมืองที่ ร้านของพี่ หน่องKM7 พี่เค้าใจดีมากไม่เอาตังค์
    สักกะบาทเดียว แล้วว่าจะกลับก็ดึกพอสมควรเลย ได้นอนพักผ่อนก่อน
    พอตื่นมาก็เกือบเที่ยง เดินทางกลับ ได้เกาะกลุ่มมากับพี่ๆ กลุ่ม ชุมแพ พอดี
    มีเพื่อน ร่วมทาง แล้วถึงบ้านอย่างปลอดภัย

(ผมไม่ได้รางวัลไม่เป็นไร ขอมีเพื่อนไกลๆกันก็ดีใจแล้ว)

งานนี้ต้องขอบคุณ พี่ๆ กลุ่มKM7และชุมแพ ไว้ ณ โอกาศนี้
    สู้ๆๆๆพี่น้อง
    ผมก้อเคยวิ่งคนเดียวเหมือนกันไม่ไปเป้นไรคับ

การได้เป็นส่วนหนึ่งของงานก้อดีแล้วคับพี่น้อง รางวัลคือผลพลอยได้คับ
    วันพระไม่ได้มีวันเดียวคับสู้ๆๆ
    สักมันต้องเป้นของเรา
    ประวัติการขายคับ ลิ้งตัวอาจเข้าไม่ได้ แต่คลิกขวาตรงชื่อผมแล้วเลือกกระทู้ทั้งหมด
    http://www.thaiscooter.com/forums/se...archid=6845277
    [COLOR="red"][SIZE="4"]
    สนับสนุนการจัดงานแบบสร้างสรรค์

Junior Member ArtinLife's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สู้ๆ . .เปงกำลังจายให้น่ะ .. .

เปงเราใจรักไปไหนก็ไปให้ถึงงาน
    ได้ไปเห็นพี่น้องชาวคลาสสิคมารวมตัวกันก็ภูมิจัยแล้ว . . . .

-----------------------------------------------------------------------
    พวกเรา ช้างเผือกคลาสสิค
    lnw_tida_thaita@hotmail.com (ฝ้าย)

จิมมี่ MCดงหลวง มุกดาหาร กัญชา คลับ's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสำหรับ กำลังใจ
    น่ะครับ ทำให้มีแรงบรรดารใจอีกเยอะๆ
    วิ่งรถด้วยใจ แฝงไปด้วยมิตรภาพเพื่อความรักใคร่ และสามัคคี
    MC DONGLUANG CLASSIC_BIGBIKE :MUKDAHAN:

Senior Member วิริยะ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณมุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zsarunza อ่านข้อความ
    เอ๋า ท่านนี้เองหร๋อ แหม แหม

จำได้ไหม๊ ผมได้รางวัลมาไกลงานท่าน อ่ะ กัญชาคลับ อ่ะ

ผมวิ่งจากขอนแก่นไป นครพนม วิ่งไปคนเดียว คัน เดียว เพราะวันที่ท่านจัดงานอ่ะ มานตรงกานตั้ง 5 งาน เลยแบ่งๆ กันไปหลายๆงาน

ประทับใจมากครับ ยิ่งกับพี่หัวหน้าคลับ ที่มานั่งคุยกับผมตั้ง นาน หาหมูมาให้ ย่างกิน ( ธงคลับ หาย บนเวที คงจำได้ซินะท่าน )

เอาไว้เจอกันอีกครับ { ซำเม๋า คราสสิคไบค์ }

แล้วจำผมได้ไหมคับ พี่คับ

ผมไปขอแลกอาร์มใหญ่ข้างหลังพี่อะคับ

แล้วผมก้อเอามีดโกนมากรีดเอา อะคับ ตอนที่แลก

พี่บอกว่าเพิ่งติดแล้วก้อมางานเลย

จำได้ปะคับ

อิอิ

ขอบคุนคับที่แลกอาร์มกับผม

แล้วผู้หญิงที่ไปกับพี่ แฟนเหรอคับ หรือเพื่อน หรือ น้อง

อิอิ

em95

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

โลกกลม จริงๆๆ

KM18 Ban Phai boy_dekbolan's Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE Banphai Khon Kaen
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ได้อ่านข้อความแล้วมีกำลังใจอยู่เหมือนกัน เพราะผมเอ็งก็ชอบไปงานคนเดียวเหมือนกัน เพราะสมาชิกไม่ว่างเหมือนผม แต่บางงานก็ไปรถเมล์ คงไม่ว่ากันนะ แต่ไปถึงงานครับ
    em90em90em90em90

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MINT เด็กโบ(ลาน) อ่านข้อความ
    งานผมพี่จอมก็มาคนเดียวคับ

ยืนยัน

สุดยอดครับ จากนครศรี คนเดียวจริงๆๆ อิๆๆๆ

"สองมือคือใบเบิกทาง ไมล์กิโลวัดความอวุโส"

เด็กโบ(ลาน) classic bike บ้านไผ่
    บอร์ดกลุ่มคับ http://www.thaiscooter.com/club/dekbolan
    Emaill: boysuwit_dekbolan@hotmail.com
    Hi5กลุ่มน่ะครับ: http://dekbolanclassicbike.hi5.com
    08-57464936 บอย เด็กโบ(ลาน)
    สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    นาย สุวิทย์ สิทธิ
    ธนาคาร กรุงศรีอยุธา สาขา ขอนแก่น
    0411659264

[quote=กัญชา คลับ;1833389]ผมไปกับเพื่อน 1 คน วิ่งรถคันเอา c200 ไปคันเดียว เพราะว่าเพื่อนๆและพี่ๆ
    แบ่งกันวิ่ง งานอุดร-งานยโสธร
    ออกรถประมาณ เย็นๆเกือบทุ่ม ไปถึงขอนแก่นประมาณ 5 ทุ่ม (ฝนก็ตก)แล้วไป
    ต่อถึงเขต อ.คง จ.โคราช ฝนหนักมากเลย พักกันสะก่อนกว่าจะออกเดินทางต่อได้หรอ สว่างพอ
    ดีเลยคับ ก็เลยไปนอนพัก(ที่บ้านของ พี่... KM7)ก่อนจะเข้
    งานเราเข้างานตอนเย็นๆ สถานที่กว้าง มีการแสดงของKSR
    มีกิจกรรมบนเวที สนุกมาก พอรับของที่ระลึกก็ว่าจะกลับรถก็พัง (วาวล์ยัน)
    ก็เลยได้กันไปซ่อมในเมืองที่ ร้านของพี่ หน่องKM7 พี่เค้าใจดีมากไม่เอาตังค์
    สักกะบาทเดียว แล้วว่าจะกลับก็ดึกพอสมควรเลย ได้นอนพักผ่อนก่อน
    พอตื่นมาก็เกือบเที่ยง เดินทางกลับ ได้เกาะกลุ่มมากับพี่ๆ กลุ่ม ชุมแพ พอดี
    มีเพื่อน ร่วมทาง แล้วถึงบ้านอย่างปลอดภัย

(ผมไม่ได้รางวัลไม่เป็นไร ขอมีเพื่อนไกลๆกันก็ดีใจแล้ว)

งานนี้ต้องขอบคุณ พี่ๆ กลุ่มKM7และชุมแพ ไว้ ณ โอกาศนี้[/quote

เป็นกำลังใจให้คร้า วิ่งคนเดียวบ่อย ๆ เหมือนกัน แล้วก็เคยพลาดรางวัลมาไกลเหมือนกัน(อุดร - เพชรบุรี แพ้หนองคายอ่ะ ) แต่ไม่เป็นไรเพราะเค้าก็มาคันเดียวเหมือนเรา(เรียกว่ ามาคันเดียวได้ป่าวหว่า..) ถ้าเจอผู้หญิงตัวใหญ่ ๆ ขับ jx เดิม ๆ สีแดง ๆ ก็ทักทายกันได้นะ
    em90em90
    T & N
    JX 110

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หวังว่าจะได้พบกัน ครับ

Senior Member Constantine_BB's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดครับ

em90em90em90
    >>> ก ล ม เ ก ลี ย ว เ ห มื อ น ม้ า ป่ า <<<

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสำหรับ กำลังใจ ทุกท่านน่ะครับ

Member เอ๋ ซูซู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่น้องชาวสองล้อผู้ใจบุญทุกท่านครับ ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวเองครับ ผมเอ๋ คนป่า หัวหน้าวงดนตรีคนป่า มหาสารคาม ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมรับจ๊อบมอบความสนุกในงานกิจกรรมต่าง วงของเราเล่นดนตรีแนววาไรตี้ เน้นลูกทุ่งเพื่อชีวิต มีเวที เครื่องเสียง เครื่องปั่นไฟ และโคโยตี้ ตามราคาจ้างครับ เรารับงานราคาเป็นกันเอง พี่น้องที่มีความประสงค์จะจัดงานต่างฯ ปรึกษากันได้นะครับ ae-music@hotmail.com 082-3042757 -ติดต่อได้24ชั่วโมงครับ วันที่17ตุลา งานของปืนคู่คลาสสิค ที่ขอนแก่น พบกับวงคนป่าได้เลยครับ ขอบคุณครับ เอ๋ คนป่า

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เห็นแล้วตลกตัวเอง
    งานเมาล์กริปก็ยังพลาดอีก
    555+ ความสำคัญไมอยู่ที่
    รางวัลหรอก
    อยู่ที่มิตรภาพ
    ระหว่างบุคคลมากกว่า พี่ๆ
    โซนโน้นใจปั้มกันทุกคนนะ
    ชอบมาก .........

... busdy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile

สู้ต่อไปครับ สู้ๆๆๆ

๐SCCS๐'s Avatar
    สถานที่
    สันติสุขสุรินทร์
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กัญชา คลับ อ่านข้อความ
    เห็นแล้วตลกตัวเอง
    งานเมาล์กริปก็ยังพลาดอีก
    555+ ความสำคัญไมอยู่ที่
    รางวัลหรอก
    อยู่ที่มิตรภาพ
    ระหว่างบุคคลมากกว่า พี่ๆ
    โซนโน้นใจปั้มกันทุกคนนะ
    ชอบมาก .........
    ถูกต้องครับ ความสำคัญไม่ได้อยู่ที่ถ้วยรางวัลหรอก

แต่มันอยู่ที่ความสุขเมื่อเวลาที่เราได้เดินทางไปพบป ะมิตรภาพ ที่ไม่สามารถได้มา หากว่าเรานอนอยู่ที่บ้าน ต่างหากละครับ
    "Since 2004"

Just Like It >>>> https://www.facebook.com/acousticgui...er/?fref=photo <<<< Just Like It

Bookmarks