ถึงพี่ๆและเพื่อนๆสุพรรณคลาสสิค

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถึงพี่ๆและเพื่อนๆสุพรรณคลาสสิค

Junior Member บอยสนามชัย's Avatar
    สถานที่
    suphanclassic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงพี่ๆและเพื่อนๆสุพรรณคลาสสิค

ผมบอยนะครับ ไม่ค่อยได้เข้าร่วมประชุมกับเขาซักเท่าไหร่ เนื่องจากต้องทำงานทุกๆวัน ก็ได้แต่เข้ามาดูเวป ซึ่งก็ไม่ค่อยมีอะไรใหม่ๆ ผมก็ยังรักในรถคลาสสิคอยู่ เพียงแต่รถผมไม่พร้อมที่จะออกทริปและมีภาระที่จะต้อง รับผิดชอบกับงานที่ทำอยู่ ก็ได้แต่เปิดเวปดูความเป็นอยู่ของเพื่อนๆในกลุ่ม ถ้าใครมีเวลาว่างก็มาอัพภาพสวยๆ ทริปสนุกๆในนี้บ้างนะครับ หรือมีข่าวสารอะไรก็มาลงในเวปบ้าง เพราะผมติดตาม ข่าวในนี้ตลอด เพียงแต่ไม่มีเวลาท่องเที่ยวและพบปะเพื่อน ๆ เหมือนเดิม หวังว่าเพื่อน ๆ และพี่ๆทุกคนคงยังให้โอกาศผมเป็น สมาชิกต่อไปนะครับ ในเรื่องเวลาผมไม่มีแต่ถ้าต้องการความช่วยเหลืออะไรท ี่ผมพอจะช่วยได้ก็บอกกันได้นะครับ

SUPHANBURI turng.spc's Avatar
    สถานที่
    สพ.คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บอยสนามชัย อ่านข้อความ
    ผมบอยนะครับ ไม่ค่อยได้เข้าร่วมประชุมกับเขาซักเท่าไหร่ เนื่องจากต้องทำงานทุกๆวัน ก็ได้แต่เข้ามาดูเวป ซึ่งก็ไม่ค่อยมีอะไรใหม่ๆ ผมก็ยังรักในรถคลาสสิคอยู่ เพียงแต่รถผมไม่พร้อมที่จะออกทริปและมีภาระที่จะต้อง รับผิดชอบกับงานที่ทำอยู่ ก็ได้แต่เปิดเวปดูความเป็นอยู่ของเพื่อนๆในกลุ่ม ถ้าใครมีเวลาว่างก็มาอัพภาพสวยๆ ทริปสนุกๆในนี้บ้างนะครับ หรือมีข่าวสารอะไรก็มาลงในเวปบ้าง เพราะผมติดตาม ข่าวในนี้ตลอด เพียงแต่ไม่มีเวลาท่องเที่ยวและพบปะเพื่อน ๆ เหมือนเดิม หวังว่าเพื่อน ๆ และพี่ๆทุกคนคงยังให้โอกาศผมเป็น สมาชิกต่อไปนะครับ ในเรื่องเวลาผมไม่มีแต่ถ้าต้องการความช่วยเหลืออะไรท ี่ผมพอจะช่วยได้ก็บอกกันได้นะครับ
    ช่วยมาประชุมหน่อยนะครับ..55555...
    ประชุมชมรมฯ ในวันอาทิตย์ ที่22 มีนาคม 2552 เวลา 09.00น ที่ทำการชมรมฯชั่วคราว (บ้านอ.สาโรจน์)
    . เ พื่ อ ส่ ว น ร่ ว ม มิ ใ ช่ ส่ ว น ตั ว .

Junior Member บอยสนามชัย's Avatar
    สถานที่
    suphanclassic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ turng.spc อ่านข้อความ
    ช่วยมาประชุมหน่อยนะครับ..55555...
    ประชุมชมรมฯ ในวันอาทิตย์ ที่22 มีนาคม 2552 เวลา 09.00น ที่ทำการชมรมฯชั่วคราว (บ้านอ.สาโรจน์)
    รับทราบครับ ถ้าตรงเวลากันคงจะดีนะครับ แต่กว่าจะครบก็ 10 โมง 555 ถ้า 9 โมงประชุมเลยละก็ มาจะมาทุกครั้งเลย แต่คงอยู่ได้ครั้งละ ครึ่งชั่วโมงน่ะครับ ทิ้งงานนานไม่ได้
    เดี๋ยวเขาไม่จ้าง บอยคงแย่ เอาเป็นว่าไปก่อนรู้ก่อนกลับก่อนได้ป่าวครับ หรือ จะให้นอกรอบบ้านพี่เติ้งก็โอเคนะพี่ เอาไงดีกะชีวิตบอยเนี่ย555 พี่เติ้งบอกทีอยากเจอเพื่อนๆเยอะๆเหมือนครั้งก่อนๆจั งแต่เดี๋ยวนี้ดูเงียบเหงาไปหมดทั้งที่ประชุม ทั้งบอร์ด แวะมาอัพกันบ้างนะครับ เหงาๆๆๆ

Bookmarks