ขอคนมีใจรักคลาส สิกเชิญทางนี้หน่อยครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอคนมีใจรักคลาส สิกเชิญทางนี้หน่อยครับ

Junior Member
    สถานที่
    สุนทรีClasSicBike
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Cool ขอคนมีใจรักคลาส สิกเชิญทางนี้หน่อยครับ

คือ ว่า ครับ ผม มี Jx อยู่ 1 คัน ผมขาย ไป แล้ว ไป ชื้อ ชิป ปี้ มา เพื่อน ๆ บอก ว่า

ผมโง่!!! ผม เลยเถียงไป ว่า ใจรัก คลาส สิก รถอ่ะไร ก้อ ใช้ ใด้ ขนาด เวฟ ใหม่ ๆ ยังวิ่ง ทริป เลย

ผมผิด ม่ะ ครับ

แล้ว ชิป ปี้ แนวไหน แต่ง แล้ว สวย ใคร มี รูป ก้อ แบ่งปั้น มา ดู เล่น หน่อย น่ะ ครับ

ขอบ คุง มาก มาย ครับ

ทุกที่ทีมี "ทาง"นัน คือตัวของเรา
    คลาสสิกอยู่ทีใจ
    ไม่ใช่ค่านิยม

คน เซ่อ Cเซอ Classic

มิตรภาพ
    ขอนแก่น - ชัยภูม
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

สถานที่
    MC.Classic Prachin
    ขอบคุณ
    0
    0

มันอยู่ที่ความชอบของแต่ละคนครับ
    ใหม่ c 6 สูบ
    ชัก สาม ก้านมะยม ลูกมะพร้าว วาล์ว F-16 ซื้อที่ตลาดนัดดอนเมือง
    TEL. 086-825-6098
    MSN: mai_soundhack@msn.com

Member Nong159's Avatar
    สถานที่
    กำลังหาที่ว่างเหมาะๆ
    ขอบคุณ
    0
    0

คราสสิคอยู่ที่ใจคับ ไกลแค่ไหนก็ไปถึง

http://www.ksrthailand.com/board/index.php?board=9.0

เพื่อ ชาลี ชิปปี้โดยเฉพาะ คับ ลองไปศึกษาเอานะคับem97สู้

{วัตถุลูกเล็ก ปั่นป่วน ลูกโต}

>>>>pat9733@hotmail.com <online>
    >>>>"CLASSIC" ถึงลูกจะเล็ก แต่ไม่ยอมแพ้ระยะทางem97
    >>>>CLASSIC อยู่ที่ "จัย" ช่าย "วัตถุ"

เบรคสะบัดคลัชเสียเกียร์หลุด
    เครื่องสะดุดเพลาหักสลักหาย
    หัวเทียนบอดยางแฟบแหนบตาย

ไดไม่จ่าวไฟไม่ชาร์จสตาดพัง

สถานที่
    สันโดด
    ขอบคุณ
    2
    0

ไปดูที่ชาลีไทยแลนด์เลยครับ
    มันอยุ่ที่ใจครับ ว่ากันไม่ได้ เราเป็นตัวเราดีแล้วจะรอให้ใครมากำหนดชีวิตล่ะพี่น้อ ง
    ยังดีกว่าคนที่เค้าอยากมีขี่แล้วไม่มีเป็นไหนๆ เอาใจช่วยครับ
    ไม่ต้องแต่งเติมเดิมๆก็พอ
    บุ๊ยบุ่ย

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    0

em97 ชิบปี้แล้วไงล่ะครับ สิ่งที่เรารัก ไม่จำเป็นต้องเหมือนใครนี่นา
    คุณคิดถูกแล้ว ความที่ไม่เหมือนสิ...ถึงได้โดดเด่นกว่าใครเพื่อน!
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

คนหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    ขับคนเดียว ไม่เที่ยวไกล
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    1 (100%)

Talking

มันอยู่ที่ความชอบส่วนตัวนะ ใครจะมอง จะว่ายังงัยก้อเรื่ององเค้า นี่มันรถของเรานิ

ขออณุญาติเจ้าของด้วยนะคับ แต่ชอบมากคันนี้

รูป รูป  
    ...I LOVE DATSUN-THAILAND...

!!! อยากได้ อยากมี แต่...ไม่อยากเหมือนคัย นี่แหละ my style !!!

Bookmarks