ขอเชิญร่วมแสดงความคิดเห็น.....

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมแสดงความคิดเห็น.....

Junior Member kr classic's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่ามิ่งเมืองคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญร่วมแสดงความคิดเห็น.....

เนื่องจากในตอนนี้ มี งานทริป หลายงานที่ตรงกัน ผม เลย อยาก ขอ ความคิด เห็น ว่า จะ ทำ ยัง งัย ดี

จาก ....ชมรมรถเก่ามิ่งเมืองกันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ....

ขอบคุณครับ สำหรับ ขอเสนอแนะ ดีๆ จาก พี่ ๆๆ ผม ก้อ ขอเชิญ มาร่วมงานของกลุ่มผมนะ คับ

ใน วันที่ 28 มีนาคม 2552 ณ โรงเรียน บ้าน หนองหวาย อ . กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kr classic : 21-03-2009 เมื่อ 16:33

Senior Member
    สถานที่
    บัวใหญ่สองล้อเก่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่รู้จะวิ่งานไหนมีเกือบทุกอาทิดเลยคับ

เบาๆๆบ้าก็น่าจะดีนะคับ

ไม่มีตังไป ทุกญากฮ้ายปากกำกินมันหมก

คับบ่อกินหมกมันปากบ่อดำน้อปานนี้

บัวใหญ่สองล้อเก่าพยามไปให้ได้นะคับ

Junior Member markburiram's Avatar
    สถานที่
    satellite-เด้อ
    ขอบคุณ
    0

จัดไปเถอะครับงานบุญดีๆ ได้มากได้น้อย ไม่เป็นไร เฉลี่ยกันไป ช่วยเหลือสังคม แค่คิดที่จะจัดงาน ก็ถือว่า ท่านได้บุญสุดๆแล้ว .............
    น้า มรรค บุรีรัมย์ 086-8685947 ดีแทค

2546-ปัจจุบัน mike_kalasinclassicbike's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์ -MahasaraKham
    ขอบคุณ
    0

ได้บุญกันทุกคนนะครับผม

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

ทริปเยอะจิงๆ

ตอนนี้ ทุกข์ ยาก ปาก หมอง เลย

ไปด้วยใจไม่มี คุณทรัพย์

555+
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Member Art_Nolimit...'s Avatar
    สถานที่
    Nolimit Classic Team Petchburi
    ขอบคุณ
    0

แบ่งๆกันไปงานบ้านใกล้เรือนเคียง ตามความสะดวก งานบุญทำตามแต่สบายใจครับ...
    หุ่นไม่ให้...แต่ใจ Classic..งับ..
    .....em88.....em88.....em88.....em88.....
    .................................................. ....
    Nolimit Classic Team Petchburi

Tor@Yasothon's Avatar
    สถานที่
    รถเก่า แหยมยโสธร
    ขอบคุณ
    0

จัดบ่อยๆเลยครับ
    โรงเรียนที่คลาดแคลนก็จะได้มีทุนทรัพย์เอาไปบำรุงโรง เรียน
    พอจัดมากๆเข้า โรงเรียนที่ขลาดแคลดก็จะหมดไป
    ก็จะไม่มีงานอีกครับ
    นอกจาก ปาร์ตี้กันเท่านั้น

ความคิดผมนะ อย่าว่ากัน

ร.ร. มันมีเยอะครับกว่าจะหมด คงอีกหลายปี
    "อยู่อย่างอยาก".

ต่อ @ รถเก่าแหยมยโสธร

Member Sudachom's Avatar
    สถานที่
    JUMPASRI CITY CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

ก้อน่าจะแบ่งเป็นโซนในแต่ละส่วนของประเทศใกล้ไหนก้อไ ปนั้นจะได้ไม่ต้องสิ้นเปลืองน้ำมัน จะช่วยลดโลกร้อนได้ เพราะช่วงนี้อากาศร้อนมากๆๆๆ อิอิไม่ว่ากันนะคร๊าบ....

Junior Member McMaiZa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

]

สองล้อท่าพระ

Noomaizzz.hi5.com.gif" type="#_x0000_t75" o:spid="_x0000_i1026"> " src="file:///C:\DOCUME~1\good\LOCALS~1\Temp\msohtmlclip1\01\cli p_image002.gif">

เดินทางด้วยจัยไปด้วยเงิน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย McMaiZa : 18-03-2009 เมื่อ 01:14

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Arrow

ถูกต้องครับ ใกล้ที่ไหนไปที่นั้น น่าจะถูกหรือเปล่า
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Senior Member หมง หงจินเป่า's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณหนองเรือ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ทำบุญต้องทำจากใจจริงๆ เป็นพอ

ไม่ใช่ว่าปากว่าไปทำบุญ แต่กายกับไปหาเรื่องชาวบ้านอันนี้มันทำบุญตรงไหน

ไปแบบไม่แว้น ไม่ตีกัน ไปแบบสุภาพชนเขาทำกัน ปากทำบุญ กายก็ต้องทำด้วย
    บ่อยครั้งที่เราไม่มีเวลาสำหรับมิตร แต่กลับทุ่มเทเวลาทั้งชีวิตกับศัตรู

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Red face

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมง หงจินเป่า อ่านข้อความ
    ทำบุญต้องทำจากใจจริงๆ เป็นพอ

ไม่ใช่ว่าปากว่าไปทำบุญ แต่กายกับไปหาเรื่องชาวบ้านอันนี้มันทำบุญตรงไหน

ไปแบบไม่แว้น ไม่ตีกัน ไปแบบสุภาพชนเขาทำกัน ปากทำบุญ กายก็ต้องทำด้วย
    ถูกต้องคุณหมงพูดได้คมจริงๆ เสริมอีกนิดจิตใจต้องทำด้วยครับ
    Freedom Bike Chachoengsao
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Member manop_sopud_on's Avatar
    สถานที่
    ซุมเฮา Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

Talking ซุมเฮา Classic Bike มหาสารคาม

โปรดใช้ วิจารณ ยาน ในการวิ่ง
    คลาสสิคยุที่ใจไม่ใช่กระแสนิยม
    ด้วยความปรารถนาดีจาก
    ซุมเฮา Classic Bike มหาสารคาม

รูป รูป  
    โจโฉ ซุมเฮา CLASSIC BIKE มหาสารคาม
    มิตรภาพกับคำว่า เสี่ยว
    ชมรมรถโบราณ ซุมเฮา Classic Bike มหาสารคาม

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member ballmei's Avatar
    สถานที่
    K.D.CLASSIC BIKE&ADVANTURE RIDERS
    ขอบคุณ
    0

ไปตามใจตัวเอง ไปที่ ที่ไม่เคยไป...
    089-711-3556 บอล
    K.D.CLASSIC BIKE & ADVANTURE 1% MC

Junior Member tomzeuspattaya's Avatar
    สถานที่
    zeus classic bike pattaya
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แบ่งบุญ

แบ่งแบ่งกันไปหัวใจคลาสสิค วิ่งใกล้วิ่งไกลได้บุญเหมือนกันขอให้ใจรักในคลาสสิค เจอกันยกมือให้กันก็มีความสุขแล้ว ขอให้พี่น้อง รักกันนะครับ รู้จักกันไว้ อย่าทะเลาะกันเลยนะครับพี่น้องขอแค่นี้เจ้าของงานก็ภ ูมิใจแล้ว งานดีดีจะๆได้มีให้พวกเราได้ทำร่วมกันอีก คิดดี ทำดี แล้วจะมีแต่สิ่งดีๆตามมานะครับพี่น้องem97em97
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tomzeuspattaya : 19-03-2009 เมื่อ 13:26
    ZEUS CLASSIC BIKE PATTAYA
    em97em97em97em97em97em97em97em97em97em97em97
    ต้อม ZEUS CLASSIC BIKE PATTAYA
    เบอร์ 081-2945379

Bookmarks