ถ้าจัดงานจัดเป็นคิวดีกว่าไหม ? - หน้า 4

ร้านปัดฝุ่นมอเตอร์ไซค์โบราณ จำหน่าย Honda C70-C100 เครื่องเดิม-เครื่องดรีม ดรีมคุรุสภา Jx100 ติดต่อ 081-412-7470      PROFILE INTERIOR STUDIO รับออกแบบบ้านและออกแบบตกแต่งภายในบ้าน โทร.02-926-8939,081-482-1244      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      ร้านโบราณคลาสสิค ขายรถโบราณคลาสสิค c70 c100

ชื่อกระทู้: ถ้าจัดงานจัดเป็นคิวดีกว่าไหม ?

Junior Member ชมรมรถเก่ายกโป้ง's Avatar
    สถานที่
    โบราณเพลินเพลิน
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วย กับการจัดเป็น คิวครับ งานจะได้ไม่ชน กัน ละเป็นระเบียบมากขึ้น
    และก็จัดในวัน เสาร์ อาทิตย์ นั้นละ ครับ ส่วนว่ากันยังไงก็ ให้เข้ามาคุยกันก่อนในเว็ปบรอท์
    (ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพวกเรากลุ่มใหม่ แต่ใจรักคลาสสิค์ อยากให้ สังคมของเรา มีระเบียบ มากขึ้นครับ)

ด้วยความหัวงดีจากพวกเรา ยกโป้ง คลาสสิค์ ไบท์ ยโสธร

รูป รูป  
    มิตรภาพ กับการเดินทาง
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณ
    (อาชัน)เพลินเพลิน คลาสสิค์ไรเดอร์ ยโสธร

คลาสสิค์อยู่ที่ใจใช่ที่รถ

Junior Member อุ้มจัง34's Avatar
    สถานที่
    บ่มี
    ขอบคุณ
    0

Smile Up

เห็นด้วยเปนอย่างยิ่ง จะได้เตรียมตัวทันem24

น๊อตโตะ ไรเดอร์ misternot's Avatar
    สถานที่
    ..:: JiDJaD Raider::..
    ขอบคุณ
    0

คักหลาย
    " ความเหมือนที่แตกต่างของนาฬิกา กับ เวลา"
    "กลุ่มคลาสิกกับเด็กแว้น ทุกวันนี้คุณดูออกไมละว่าต่างกันตรงไหน"
    ถ้าไม่อยากให้มันเหมือนก็จงทำให้มันต่างสะนะ
    รักนะ จูบุ จูบุ ts01

na-ja*na-ja kongsak77's Avatar
    สถานที่
    พรเจริญคาสสิค หนองคาย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน mc พรเจริญ

อยากไปทุกๆงานนะคับ

Junior Member ArtinLife's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยคร่ะ . ..

งานมันเยอะมากๆ. . .

ทัมให้เตรียมรถเตรียมเงินกันแทบไม่ทัน

ถ้าจะให้ดี นานๆมีงานแล้ว เปงงานใหญ่ๆไปเลยจะดีกว่ามั่ยค่ะ

รึไม่ก็เดือนล่ะงาน .. . ก็ได้

แต่เด่วนี้เหงมีเดือนล่ะ2-3งาน .. . ดูแล้วมันเยอะเกิ้นไปอ่า .. .

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เห็นด้วย

เห็นด้วยคับ
    เดียวนี้งานมันมากจิงแต่ผมก็เข้าใจ
    ขอให้ขับรถกันระมัดระวังกันด้วยนะ
    ไม่อยากได้ยินข่าวร้ายๆนะคับ
    ขอให้ทุกกลุ่มโชคดีนะ

รูป รูป  

Junior Member LongLoyClub's Avatar
    สถานที่
    ล่องลอย Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ล่องลอยคลับ

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

ล่องลอยคลับ
    KhonKaen & Classic Club

ชมรมอนุรักษ์รถโบราณล่องลอยClub

LONGLOY CLUB LONG LIVE THE KING

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

เกบตังไว้ใช้จ่ายในครอบครัวมั่งนะครับ

อย่าวิ่งจนลืมตัวนะงับ

เปนห่วงทุกคนนะครับ

8-9 เจอกันงาน ที่ อ.สตึก นะงับ

จุฟ จุฟ
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Member freedomesan's Avatar
    สถานที่
    โUsาณพญาIIถu
    ขอบคุณ
    0

ดีเหมือนกันครับ มันจะจนเพราะวิ่งทริปนี่แหละ ทำงัยด้ายก็ใจมันรัก

Member freedomesan's Avatar
    สถานที่
    โUsาณพญาIIถu
    ขอบคุณ
    0

ยกโป้งอยู่ส่วนไหนของยโสฯครับ พวกเราโบราณพญาแถนอยู่หลังตลาดไนท์ฯครับว่างๆแวะทักท ายบ้างนะครับ(ช่วงนี้เข้าพรรษา งดของมึนเมาครับ)

Junior Member Bboy_classic_tak's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าชาววัง(วังม่วงคลาสสิคตาก)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ^^

หวัดดีคับทุกภาคทุกท่านทุกกลุ่ม
    คลาสสิคทางนู้นคึกคักนะคับ
    อยากหั้ยมีจัดงานทางนี้มั้งจังทางนี้ไม่ค่อยมี
    ได้แต่ท่องตามอุทยานอ่าคับ
    ภาคเหนือหลายเดือนมีทีอ่าคับ
    อยากไปงานของท่านนะคับ
    กลุ่มผมอยุ่จังหวัดตากนะคับ
    มิตรภาพบนท้องถนน
    Name:  untitled15.jpg
Views: 120
Size:  34.9 KB

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ freedomesan อ่านข้อความ
    ยกโป้งอยู่ส่วนไหนของยโสฯครับ พวกเราโบราณพญาแถนอยู่หลังตลาดไนท์ฯครับว่างๆแวะทักท ายบ้างนะครับ(ช่วงนี้เข้าพรรษา งดของมึนเมาครับ)

วัสดีครับโบราณพญาแถน

ผม บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์นะครับ

ใช่พี่โจ หรือป่าวครับ

*-*

ว่างๆ เด่วไป เล่นด้วยนะครับผม ไปบ่อย ครับ

ปล.ซี70สีแดงท้าย65 เสือลาย

-*-
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Member สาวเบียร์คร่า's Avatar
    สถานที่
    กูรักอิสระ
    ขอบคุณ
    0

เหนด้วยคร่า จัดคิวงาน ไปเลย

ไม่อยากพลาดงานนั้น เสียดายงานนี้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวเบียร์คร่า : 26-10-2009 เมื่อ 01:21

@@เจ๊อิส้มแปร๊ดดด
    @@
    มีSR แล้ว กุส์ก๊ะสตาทไม่ติด--"
    http://e-seesupee.hi5.com

Senior Member CHAI NONGBUA CLASSIC's Avatar
    สถานที่
    Nongbua Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความคิดเห็นคับ

สำหรับความคิดผมนะคับ จากประสบการณ์ที่ผ่านมาหลายปี ผมว่าทำไม่ได้ครับ เพราะมองจากหลักความเป็นจริงในปัจจุบันนี้ มีเพื่อน พ้อง น้อง พี่ ชาวคลาสสิครวมตัวกันก่อตั้งชมรมใหม่ ขึ้นมาอย่างมากมาย การจัดงานก็มีเพิ่มขึ้น และช่วงฤดูกาลนั้นก็มีส่วนสำคัญในการจัดงาน ไม่มีใครอยากจัดงานหน้าฝนอย่างแน่นอนใช่มั้ยคับ แต่พอหมดหน้าฝนเข้าหน้าหนาวเมื่อไหร่ก็ขึ้นงานกันอย่ างเต็มที ไม่ใช่เพราะพวกเราแข่งกันจัดงานหรอกนะคับ แต่มันหลบให้กันไม่ได้จริง ๆ เพราะเราต้องจองดนตรีล่วงหน้า (วางมัดจำ) เตรียมสถานที่ ของที่ระลึก (ส่วนใหญ่ก็ลงวันที่หมดคับ) เห็นไหมล่ะคับว่าปัญหามันเกิดขึ้นเยอะมาก ส่วนเรื่องเพื่อน พ้อง น้อง พี่ ไปงานบางงานน้อยนั้น สาเหตุอาจเกิดมาจากหลายอย่างคับ สภาพอากาศบาง , สิ่งแวดล้อมโดยรวม , ปัญหาหลักคือทะเลาะวิวาทคับ

Member ning1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ning

ที่จริงแล้วเราคิดเหมือนกันกับน้องน้อ ง จักงานหาเงินแต่ว่า วันที่ 12 ธันวาคม 2552 ของกลุ่มพญาเย็น จัง งานให้กับโรงเรียนขาดอุประกอนจริงจริง แล้วแต่ทุกกลุ่มจะช่วย ขอบคุณไว้ ณ ที่นี้
    เดินทางด้วยใจ ไปกับสองล้อ
    กลุ่มรถโบราณ พญาเย็น

Bookmarks