ถ้าจัดงานจัดเป็นคิวดีกว่าไหม ? - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ถ้าจัดงานจัดเป็นคิวดีกว่าไหม ?

Junior Member อุ้มจัง34's Avatar
    สถานที่
    บ่มี
    ขอบคุณ
    0

Smile Up

เห็นด้วยเปนอย่างยิ่ง จะได้เตรียมตัวทันem24

น๊อตโตะ ไรเดอร์ misternot's Avatar
    สถานที่
    ..:: JiDJaD Raider::..
    ขอบคุณ
    0

คักหลาย
    " ความเหมือนที่แตกต่างของนาฬิกา กับ เวลา"
    "กลุ่มคลาสิกกับเด็กแว้น ทุกวันนี้คุณดูออกไมละว่าต่างกันตรงไหน"
    ถ้าไม่อยากให้มันเหมือนก็จงทำให้มันต่างสะนะ
    รักนะ จูบุ จูบุ ts01

na-ja*na-ja kongsak77's Avatar
    สถานที่
    พรเจริญคาสสิค หนองคาย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน mc พรเจริญ

อยากไปทุกๆงานนะคับ

Junior Member ArtinLife's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยคร่ะ . ..

งานมันเยอะมากๆ. . .

ทัมให้เตรียมรถเตรียมเงินกันแทบไม่ทัน

ถ้าจะให้ดี นานๆมีงานแล้ว เปงงานใหญ่ๆไปเลยจะดีกว่ามั่ยค่ะ

รึไม่ก็เดือนล่ะงาน .. . ก็ได้

แต่เด่วนี้เหงมีเดือนล่ะ2-3งาน .. . ดูแล้วมันเยอะเกิ้นไปอ่า .. .

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เห็นด้วย

เห็นด้วยคับ
    เดียวนี้งานมันมากจิงแต่ผมก็เข้าใจ
    ขอให้ขับรถกันระมัดระวังกันด้วยนะ
    ไม่อยากได้ยินข่าวร้ายๆนะคับ
    ขอให้ทุกกลุ่มโชคดีนะ

รูป รูป  

Junior Member LongLoyClub's Avatar
    สถานที่
    ล่องลอย Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ล่องลอยคลับ

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

ล่องลอยคลับ
    KhonKaen & Classic Club

ชมรมอนุรักษ์รถโบราณล่องลอยClub

LONGLOY CLUB LONG LIVE THE KING

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

เกบตังไว้ใช้จ่ายในครอบครัวมั่งนะครับ

อย่าวิ่งจนลืมตัวนะงับ

เปนห่วงทุกคนนะครับ

8-9 เจอกันงาน ที่ อ.สตึก นะงับ

จุฟ จุฟ
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Member freedomesan's Avatar
    สถานที่
    โUsาณพญาIIถu
    ขอบคุณ
    0

ดีเหมือนกันครับ มันจะจนเพราะวิ่งทริปนี่แหละ ทำงัยด้ายก็ใจมันรัก

Member freedomesan's Avatar
    สถานที่
    โUsาณพญาIIถu
    ขอบคุณ
    0

ยกโป้งอยู่ส่วนไหนของยโสฯครับ พวกเราโบราณพญาแถนอยู่หลังตลาดไนท์ฯครับว่างๆแวะทักท ายบ้างนะครับ(ช่วงนี้เข้าพรรษา งดของมึนเมาครับ)

Junior Member Bboy_classic_tak's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าชาววัง(วังม่วงคลาสสิคตาก)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ^^

หวัดดีคับทุกภาคทุกท่านทุกกลุ่ม
    คลาสสิคทางนู้นคึกคักนะคับ
    อยากหั้ยมีจัดงานทางนี้มั้งจังทางนี้ไม่ค่อยมี
    ได้แต่ท่องตามอุทยานอ่าคับ
    ภาคเหนือหลายเดือนมีทีอ่าคับ
    อยากไปงานของท่านนะคับ
    กลุ่มผมอยุ่จังหวัดตากนะคับ
    มิตรภาพบนท้องถนน
    Name:  untitled15.jpg
Views: 135
Size:  34.9 KB

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ freedomesan อ่านข้อความ
    ยกโป้งอยู่ส่วนไหนของยโสฯครับ พวกเราโบราณพญาแถนอยู่หลังตลาดไนท์ฯครับว่างๆแวะทักท ายบ้างนะครับ(ช่วงนี้เข้าพรรษา งดของมึนเมาครับ)

วัสดีครับโบราณพญาแถน

ผม บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์นะครับ

ใช่พี่โจ หรือป่าวครับ

*-*

ว่างๆ เด่วไป เล่นด้วยนะครับผม ไปบ่อย ครับ

ปล.ซี70สีแดงท้าย65 เสือลาย

-*-
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Member สาวเบียร์คร่า's Avatar
    สถานที่
    กูรักอิสระ
    ขอบคุณ
    0

เหนด้วยคร่า จัดคิวงาน ไปเลย

ไม่อยากพลาดงานนั้น เสียดายงานนี้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวเบียร์คร่า : 26-10-2009 เมื่อ 01:21

@@เจ๊อิส้มแปร๊ดดด
    @@
    มีSR แล้ว กุส์ก๊ะสตาทไม่ติด--"
    http://e-seesupee.hi5.com

Senior Member CHAI NONGBUA CLASSIC's Avatar
    สถานที่
    Nongbua Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความคิดเห็นคับ

สำหรับความคิดผมนะคับ จากประสบการณ์ที่ผ่านมาหลายปี ผมว่าทำไม่ได้ครับ เพราะมองจากหลักความเป็นจริงในปัจจุบันนี้ มีเพื่อน พ้อง น้อง พี่ ชาวคลาสสิครวมตัวกันก่อตั้งชมรมใหม่ ขึ้นมาอย่างมากมาย การจัดงานก็มีเพิ่มขึ้น และช่วงฤดูกาลนั้นก็มีส่วนสำคัญในการจัดงาน ไม่มีใครอยากจัดงานหน้าฝนอย่างแน่นอนใช่มั้ยคับ แต่พอหมดหน้าฝนเข้าหน้าหนาวเมื่อไหร่ก็ขึ้นงานกันอย่ างเต็มที ไม่ใช่เพราะพวกเราแข่งกันจัดงานหรอกนะคับ แต่มันหลบให้กันไม่ได้จริง ๆ เพราะเราต้องจองดนตรีล่วงหน้า (วางมัดจำ) เตรียมสถานที่ ของที่ระลึก (ส่วนใหญ่ก็ลงวันที่หมดคับ) เห็นไหมล่ะคับว่าปัญหามันเกิดขึ้นเยอะมาก ส่วนเรื่องเพื่อน พ้อง น้อง พี่ ไปงานบางงานน้อยนั้น สาเหตุอาจเกิดมาจากหลายอย่างคับ สภาพอากาศบาง , สิ่งแวดล้อมโดยรวม , ปัญหาหลักคือทะเลาะวิวาทคับ

Member ning1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ning

ที่จริงแล้วเราคิดเหมือนกันกับน้องน้อ ง จักงานหาเงินแต่ว่า วันที่ 12 ธันวาคม 2552 ของกลุ่มพญาเย็น จัง งานให้กับโรงเรียนขาดอุประกอนจริงจริง แล้วแต่ทุกกลุ่มจะช่วย ขอบคุณไว้ ณ ที่นี้
    เดินทางด้วยใจ ไปกับสองล้อ
    กลุ่มรถโบราณ พญาเย็น

Senior Member QQAEQQ's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่ม สับปะรดปราณ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ในความคิดผม

การจัดงานใหญ่ของแต่ละกลุ่ม

ไม่จำเป็นต้องจัดทุกปีก็น่าจะได้นะ

จัดงานเล็กๆภายในกลุ่ม หรือกลุ่มที่สนิทกัน

บริจาคสิ่งของแก่โรงเรียนในถิ่นทุรกันดาร

ถ้าจะจัดงานใหญ่จริงๆขอเป็นคิวน่าจะดีนะ

ผมว่ามันจะช่วยลดปัญหาหลายๆอย่างได้นะ

การจัดงานใหญ่มากเกินไปมันกลับกลายเป็นถูกมองในลบ

แทนที่จะไปในทางบวก

( ขอแสดงความคิดเห็นเล็กๆน้อยๆ จากใจคนคลาสสิค )

em97 สับปะรดปราณ คลาสสิค มาด้วยใจและต้องไปให้ถึงem97

Bookmarks