ขายเสื้อยืดคอวี 190บาท!! เซอร์ๆมีหลายสีใส่สบายครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายเสื้อยืดคอวี 190บาท!! เซอร์ๆมีหลายสีใส่สบายครับ

Junior Member Applepie's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขายเสื้อยืดคอวี 190บาท!! เซอร์ๆมีหลายสีใส่สบายครับ

สินค้าตอนนี้ที่มีของพร้อมส่งมีดังนี้ครับ อัพเดท 15 / 5 / 52 : 0.20

• อยากได้สีไหนไซส์ไหนลองถามเข้ามาได้ครับ อาจจะใช้เวลาซัก 3-4 วันและรบกวนเลือกสำรองไว้ซัก 1-2 สีนะครับ บางทีของมันหมดจริงๆ

S = เทาอ่อน, เทาเข้ม, ชมพูอ่อน, ชมพูกลาง, น้ำเงินคราม
    M = ดำ, ขาว, เทาเข้ม, เทาดำ, ชมพูกลาง, น้ำเงินnavyx2, น้ำตาลเข้ม, ฟ้าคราม, ฟ้าอ่อน, เขียวอ่อน, ฟ้าลาย
    L =ขาว, ดำx3, เทาเข้ม, เปลือกมังคุด, เทาอ่อน, ฟ้าตุ่น, ชมพูเข้ม, ชมพูอ่อน, น้ำตาลอ่อน, เทาดำ, ชมพูลาย
    XL =ดำ, ขาวx2

ลายใหม่ !!! ที่สุดแห่งความเท่และเซอร์

ชมพูลาย

ชมพูลาย สีชัดๆ

ฟ้าลาย

ฟ้าลาย สีชัดๆ

• เสื้อทุกตัวเป็นของใหม่ครับ
    • ติดต่อได้ทาง PM หรือ นะ 085-1281331 แล้วผมจะแจ้งรายละเอียดการโอนเงินให้ครับ

• ทางร้านขอสงวนสิทธ์ผู้ที่โอนเงินเข้ามาก่อนนะครับ เช่น มีคนสั่ง M สีแดงพร้อมกัน 2 คน ผมขอให้สิทธ์คนที่โอนเงินก่อนนะครับ

•••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• ••••••••••••••

• ราคา 190 บาท ทุกตัวทุกสีทุกไซส์ ครับ
    • สั่ง 1-2 ตัว ขอคิดค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทครับ
    • สั่งตั้งแต่ 3 ตัวขึ้นไปส่งลงทะเบียนให้ฟรีครับ
    • สั่งตั้งแต่ 5 ตัวขึ้นไปส่ง EMS ให้ฟรีครับ
    • สั่ง 2 ตัว ขึ้นไปเหลือตัวละ 180 บาท

อัพเดทรูปตอนใส่จริง http://forums.overclockzone.com/foru...=415217&page=2

รายละเอียดขนาด (ตรงรอบอกผมวัดแต่ด้านหน้านะครับถ้าจะวัดรอบก็ x 2 ครับ)

ถ้าไม่ชัวร์เรื่องไซส์ลองวัดเทียบจากเสื้อที่ใส่ประจ ำแล้วนำมาเทียบกับขนาดไซส์ต่างๆนี้จะชัวร์สุดครับ

S
    รอบอก 43.5cm, 34"
    ช่วงคอ 13.5cm, 5"
    ช่วงแขน 16.5cm, 6.5"
    ความยาว 63cm, 24"

M
    รอบอก 45.5cm, 36"
    ช่วงคอ 13cm, 5"
    ช่วงแขน 18.5cm, 7"
    ความยาว 67cm, 26"

L
    รอบอก 49cm,19"
    ช่วงคอ 14.5cm, 5.5"
    ช่วงแขน 20cm, 8"
    ความยาว 74cm, 29"
    ไหล่ถึงไหล่ 16.5"
    รักแร้ถึงรักแร้ 19"

XL
    รอบอก 52.5cm, 20.5"
    ช่วงคอ 16.5cm, 6.5"
    ความยาว 77cm, 30"

1. สีเปลือกมังคุด สีนี้สวยครับ เสื้อธรรมดาหาสีนี้ยาก

2. สีฟ้าตุ่นๆ สุดยอดเซอร์

3. เขียวตุ่น สดใสครับออกแนวเขียวขี้ม้าแต่ไม่เข้ม

4. ชมพูเข้ม เอารูปออกก่อนนะครับ ของยังไม่มี

5. ชมพูกลาง ช่วงนี้สีชมพูกำลังฮิตนะครับ ผู้ชายใส่กันเยอะ

6. ชมพูอ่อน แนวเสื้อสีอ่อน ถ้าใครเบื่อสีขาว เอาสีนี้ไปใส่ผมว่ามันขึ้นกว่าครับ

7. ครีม

8.เทาเข้ม เซอร์ของแท้ใส่ได้ทั้งคนผิวขาวและไม่ขาว

9. เทาอ่อน ลดดีกรีความเข้มลงมานิดนึง

10. ม่วง

11. สีดำ ต้องมีติดไว้ 1 ตัวครับ ใส่ได้ตลอดกาล

12. สีส้ม เอารูปออกก่อนนะครับ ยังไม่มีของมา

13. สีน้ำเงินคราม ดูแมนๆดีครับ

14. สีฟ้าสด เอารูปออกก่อนเพราะของยังไม่มีครับ

15. สีเขียวมอๆ มันจะเป็นโทนสีเขียวแต่ดูมอๆเซอร์ๆครับ สีประมาณcodeสี 61753b

16. สีแดง เอารูปออกก่อนเพราะของยังไม่มีครับ

17. สีเขียวสะท้อนแสง ผู้หญิงใส่สวยครับสีนี้

18. สีเทาเนื้อ คือสีนี้ผมอธิบายไม่ถูก(หรือผมตาบอดสีหว่า) มันเป็นสีเทาอ่อนมากน่ะครับสีประมาณ code สี e1dfdd

19. สีน้ำเงินสด เอารูปออกก่อนเพราะของยังไม่มีครับ

20. สีฟ้าคราม คุณเบื่อสีฟ้าแบบทั่วไปใช่หรือไม่?? ถ้าใช่ นี่คือคำตอบ

ฟ้าครามเทียบกับฟ้าสด

21. สีม่วงอ่อน ใส่กับยีนส์สีซีดหรือสีฟอกจะเซอร์มากครับ

22. สีเขียวอ่อน

23. สีเขียวสด เอารูปออกก่อนเพราะของยังไม่มีครับ

24. สีน้ำเงินnavy ผมชอบสีนี้สุดๆเลย ใส่กับเสื้อผ้าง่ายดี สีประมาณcodeสี 2c5780

25. สีน้ำตาลเข้ม เข้มๆแมนๆ สีประมาณcodeสี 4c351e

26. สีน้ำตาลอ่อน สีประมาณcodeสี d18e4b ครับ

27. สีเขียวซีด เอารูปออกก่อนเด้อ ของยังไม่มีเลย

28. สีเหลือง เอารูปออกก่อนนะครับตอนนี้ของยังไม่มี

29. สีเทาดำ แมนๆ ขรึมๆครับ ถ้าเบื่อสีดำก็เอาสีนี้ไปใส่เลย รับรองว่าเท่

30. สีไข่ไก่ ของยังไม่มีครับ

30. สีม่วงซีด ซีดๆเซอร์ๆครับ

31. สีเขียวทหาร เท่ๆ แมนๆ ครับ

32. สีฟ้าอ่อน

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Applepie : 15-05-2009 เมื่อ 12:27

Junior Member Applepie's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ใส่ได้ทั้งชายและหญิงเลยครับ

รายละเอียดขนาด ขนาดเสื้อที่วัดมาอาจจะไม่ 100% ในทุกๆตัวนะครับ อาจจะมีคลาดเคลื่อน 1-2cmแต่เป็นส่วนน้อยที่จะคลาดเคลื่อนครับ

S

M

L

XL

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Applepie : 09-04-2009 เมื่อ 09:37

ขอบคุณ
    0
    0

รูปตอนใส่จริง เริ่มจากผู้หญิงก่อนละกันครับ

ในรูปที่ผู้สาวใส่นั่น Size S ทุกตัวนะครับ

มาเป็นผู้บ่าวบ้าง

Size S จะฟิตๆ หน่อย ใครหุ่นแจ๋วๆเอาไปใส่น่าจะดีครับ

Size M

สีเปลือกมังคุด

สีดำ

สีม่วง

Size L หลวมๆ สบายๆ แบบ เป้ วง สเลอ ส่วนนายแบบคนนี้เป็นได้แค่ เป้ วง สลัม

สีครีม

ขอบคุณ
    0
    0

คุณ bioboy

ผมตอบไปทาง PM ไม่ได้น่ะครับขออนุญาติตอบในนี้นะครับ

ลองเทียบจากเสื้อที่ใส่ประจำดูนะครับ

ลองเอาเสื้อที่ใส่แล้วสบายแล้วลองวัดขนาดเสื้อมาเปรี ยบเทียบกับขนาดไซส์ หรือเทียบจากรูปกราฟฟิค XL ดังนี้นะครับ

XL
    รอบอก 52.5cm, 20.5" (ถ้าวัดรอบอกก็ x 2 เป็นประมาณ 41"ครับ)
    ช่วงคอ 16.5cm, 6.5"
    ความยาว 77cm, 30"

Junior Member Guitar70's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ส่งข้อความส่วนตัวไม่ได้อะคับ
    สีชมพูกลาง 2ตัว m, s
    สีม่วงสด1ตัว m
    สีฟ้าสด1ตัว m
    สีม่วงอ่อน1ตัว m
    ถ้าสีไหนไม่มีช่วยบอกด้วยได้มั้ยคับ
    ถ้ามีสีครบหรือไม่ครบไงช่วยโทรแจ้งหน่อยได้ปะคับ
    และก็รายละเอียดการส่งเลขที่บัญชีอะคับ
    ที่เบอร์ 085-7070703 ชื่อ ต้าร์ คับ
    ขอบคุณคับ

Junior Member joo123's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ตัวละ 150 ได้ปะคับ ผมตังน้อยem97 แต่เสื้อ สวยดีคับ

ขอบคุณ
    0
    0

แปลกจังผมก็ enable private message แล้วนะครับ

ตอนนี้ผมมีสินค้าพร้อมส่งคือ M = ม่วงอ่อน / ฟ้าสดครับ

อีก 3 ตัวถ้าของมาครบแล้วผมจะติดต่อกลับไปนะครับ (น่าจะเป็นคืนวันจันทร์ครับ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Guitar70 อ่านข้อความ
    ส่งข้อความส่วนตัวไม่ได้อะคับ
    สีชมพูกลาง 2ตัว m, s
    สีม่วงสด1ตัว m
    สีฟ้าสด1ตัว m
    สีม่วงอ่อน1ตัว m
    ถ้าสีไหนไม่มีช่วยบอกด้วยได้มั้ยคับ
    ถ้ามีสีครบหรือไม่ครบไงช่วยโทรแจ้งหน่อยได้ปะคับ
    และก็รายละเอียดการส่งเลขที่บัญชีอะคับ
    ที่เบอร์ 085-7070703 ชื่อ ต้าร์ คับ
    ขอบคุณคับ

ขอบคุณ
    0
    0

เข้ามาดูกันได้ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

เสื้อสีสวยๆทั้งนั้นเลย
    ถ้าผู้หญิงที่ไม่ได้ผอมมาก แต่ก้ไม่ได้อ้วน
    แบบว่าพอมีเนื้อน่ะค่ะ แต่ยังไม่ถึงขั้นอวบนะคะ
    จะใส่ไซส์ไหนดีอ่ะค่ะ
    เห็นวิธีวัดไซส์แล้วมึน 55+

ลืมบอก มีน้ำมีนวลกว่าสาวที่เป็นแบบเล็กน้อยน่ะค่ะ
    em97
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RePaiRis* : 23-03-2009 เมื่อ 14:45

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RePaiRis* อ่านข้อความ
    เสื้อสีสวยๆทั้งนั้นเลย
    ถ้าผู้หญิงที่ไม่ได้ผอมมาก แต่ก้ไม่ได้อ้วน
    แบบว่าพอมีเนื้อน่ะค่ะ แต่ยังไม่ถึงขั้นอวบนะคะ
    จะใส่ไซส์ไหนดีอ่ะค่ะ
    เห็นวิธีวัดไซส์แล้วมึน 55+

ลืมบอก มีน้ำมีนวลกว่าสาวที่เป็นแบบเล็กน้อยน่ะค่ะ
    em97
    ลองเอาไซส์ด้านบนไปเทียบกับเสื้อที่ใส่ประจำดูครับจะ ชัวร์กว่าวัดจากตัว

Junior Member Guitar70's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ได้ของครบยังคับพี่นะ
    ไงติดต่อกลับด้วยนะคับ
    เดี๋ยวงเงินจะไปลงขวดหมดอะคับอิอิ085-7070703
    รอๆๆๆๆๆ

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน --

สวัสดีครับ
    ผมที่โทรไปตอนเย็นนะครับ ขอสั่ง
    size S 3 ตัว สีฟ้าคราม สีม่วงอ่อน สีไข่ไก่
    size M 3 ตัว สีน้ำเงินnavy สีเปลือกมังคุด สีดำ
    ถ้ายังไงติดต่อกลับ lenanoon2@hotmail.com หรือ 0817209315 บอมบ์ครับ

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน size L ครับ

อยากทราบว่า size L ตอนนี้มีสีอะไรบ้างครับ

ขอบคุณ
    0
    0

Size L ตอนนี้มีสีดังนี้เลยครับ

L = เทาดำ, ไข่ไก่, เขียวอ่อน, น้ำตาลอ่อน

ขอบคุณ
    0
    0

อัพ

Bookmarks