ขายเสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า มือสอง แท้ๆ ถูกๆ (มีUpdate เรื่อยๆ)

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายเสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า มือสอง แท้ๆ ถูกๆ (มีUpdate เรื่อยๆ)

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขายเสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า มือสอง แท้ๆ ถูกๆ (มีUpdate เรื่อยๆ)

สนใจตัวไหน โทรสอบถามได้นะครับ 0877471787
    ของมีอีกเยอะ ทำงานไม่มีเวลาลงครับ ถ้าว่างจะทยอย เรื่อยๆ หรือหาอะไรอยู่ก็โพส บอกกันได้ครับ
    จะจัดหามาให้ ลายละเอียดน้อยไปหน่อยต้องขอโทษด้วย ของเยอะ ไม่มีเวลา สนใจโทรถามได้เลย
    บอกหมด ไม่มีเม้ม

ปล.ของบางอย่างสีมันจะเพี้ยนๆ หน่อยนะ กล้องไม่ค่อยดีครับ

เสื้อวอร์ม kappa ปักโลโก้ ITALY ไซส์ XXLAGE สภาพดีมาก แท้ๆ 450 พร้อมส่ง

KoolHaas โลโก้หน้า ปีกสีทองสวยมาก แนวอังกฤษหน่อย 450 พร้อมส่ง

Adidas 3 แถบ สุดคลาสสิค 450 พร้อมส่ง

เสื้อฮาวาย สดๆจี๊ดๆ กับ สีดำลายเก๋าๆ กระดุมไม้ ทั้งสองตัว 350 พร้อมส่ง

เสื้อเชี๊ด American Eagle ฮาวาย กระดุมมุข สาบหลังตัววี 450 พร้อมส่ง สีชมพูเชิ๊ตกระดุมมุข งานญี่ป่น 350 พร้อมส่ง

เชิ๊ต Abercrombie แท้ เป็นงานทำที่ประเทศเพื่อนบ้าน เกินสต๊อก 650 พร้อมส่ง ( มือ 1 )

กระเป๋า เบเนต๊อง สีดำ ซับด้านในลาย เบเนต๊อง สวยมาก ซิปตี โลโก้ทุกตัว
    สภาพมือ 1 ใส่โน๊ตบุค-เอกสาร ตำราเรียน หรืออะไรสุดแล้วแต่ แท้ 100% 850.- พร้อมส่ง

เสื้อ Harey จริงๆ เป็นมือ1 ของผมเอง กะขายมือ1 แฟนขยันเอาไปซัก เลยใส่ไปสี่ห้าที มันไม่ใช่ตัวตน ขายดีกว่า
    800.- พร้อมส่ง made in USA ครับ ไม่แท้คืนเงิน

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เพลงเพราะ : 23-03-2009 เมื่อ 18:05

ลูป ลด เอามาฝาก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=248249

eakvespa_px@hotmail.com

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    0

ขึ้น

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0
    0

รวยๆครับ

Member _vesrabao_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

Abercrombie มีไซร์mไหม มีกี่ลายครับ

Junior Member <naka club>'s Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking

สนใจคับ

Member armm's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking สนใจเสื้อ Koolhass คับ!

ไม่ทราบขายไปยังคับ...แล้วไซส์เท่าไหร่คับ...

สำหรับเจ้าของกระทู้ แฟนโมเดินท์ด๊อก เอานี่ไปเก็บไหม ลองดู 555 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=247552

eakvespa_px@hotmail.com

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    สำหรับเจ้าของกระทู้ แฟนโมเดินท์ด๊อก เอานี่ไปเก็บไหม ลองดู 555 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=247552
    เจ๋งมากครับ คอเดียวกัน แต่ตอนนี้ขอรวมเงินซื้อรถก่อนนะ 5555+

- KoolHaas ยังอยู่ครับ ไซส์แอล เอเซียครับ ตัวไม่ใหญ่มาก งานปีกสวยจริงๆ ลองดูครับ
    - อะเบอคอมบี้ ไม่มีไซส์ m ครับ มีแค่สองตัวนี้
    - สนใจอะไรโทรมาได้เลยครับ คุยง่าย

Senior Member Low - Eye's Avatar
    สถานที่
    KLONG 6 Classic Club
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เพลงเพราะ อ่านข้อความ
    สนใจตัวไหน โทรสอบถามได้นะครับ 0877471787
    ของมีอีกเยอะ ทำงานไม่มีเวลาลงครับ ถ้าว่างจะทยอย เรื่อยๆ หรือหาอะไรอยู่ก็โพส บอกกันได้ครับ
    จะจัดหามาให้ ลายละเอียดน้อยไปหน่อยต้องขอโทษด้วย ของเยอะ ไม่มีเวลา สนใจโทรถามได้เลย
    บอกหมด ไม่มีเม้ม

ปล.ของบางอย่างสีมันจะเพี้ยนๆ หน่อยนะ กล้องไม่ค่อยดีครับ

koolhaas โลโก้หน้า ปีกสีทองสวยมาก แนวอังกฤษหน่อย 450 พร้อมส่ง

ตัวนี้ยังอยู่รึป่าวครับ.....
    จองไว้ได้รึป่าว......
    เดี๋ยวโทรไปคุยวันนี้ครับ..........

lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll

ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครรู้.....
    ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครดู.....
    มีคนมองดู..แล้วเค้าจะรู้ว่าเราทำดี.....