ระวัง...นางอัจฉรา นาดี " หลอกลวง " - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ระวัง...นางอัจฉรา นาดี " หลอกลวง "

Member Tids's Avatar
    สถานที่
    kuclassic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องรอบครอบ...ใจเย็นๆครับพี่น้อง

ก่อนลงทุนต้องศึกษา...ระวังครับ
    (อยากเห็น...คุณนี่จังเลย)

ต้นตำหรับ kenzai's Avatar
    สถานที่
    สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

เสียงผู้หญิง หรือผู้ชายครับ ถ้าผู้หญิง จับ.................เลย 5555555

Member boriput.38's Avatar
    สถานที่
    พระนครคีรีคลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสียชื่อเมืองเพชรหมด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ litsmo อ่านข้อความ
    ผมเพิ่งโดนเมื่อเช้านี้ครับ โดนไป700 เพิ่งมาเจอกระทู้นี้เมื่อกี๊นี้ เจ็บใจมากครับ

ทำไมไม่เจอกระทู้นี้ก่อนเซ็งเลย

รายละเอียด บัญชี ชื่อ อัจฉรา นาดี ธ.กรุงไทย ไม่ทราบสาขาแต่มันบอกว่าสาขาอำเภอเมือง

ผมลองตามดูตอนนี้ได้รายละเอียดว่า คนที่ชื่ออัจฉรา นาดี เค้าเป็นอาจารย์อยู่ที่นครสวรรค์

แต่ บัญชีนี้เปิดอยู่ที่อำเภอเมืองเพชรบุรี เลขบัญชี 703 015 6013

เบอร์ธนาคารสาขานี้คือ 032-425501 032-425516 ใครที่โดนลองโทรไปสอบถามได้ครับ

แต่อยากให้ทุกคนที่โดน เอาหลักฐานการโอนเงิน ไปแจ้งความเป็นหลักฐานไว้ด้วยนะครับ

แล้วผมจะตามให้ถึงที่สุด ช่วยๆกันนะครับ แล้วจะมาแจ้งความเคลื่อนไหวเป็นระยะ
    มีอะไรให้ช่วยไหม ครับ

โทรมาได้

ช่วยเต็มที่ครับ

โทรมาเลย
    731-1-20534-4 วิภาค นุตรักษณ์ ธ.กรุงไทย สาขา พระนครคีรี เบอร์ติดต่อ 086-0109639 เบิร์ดครับ
    [email protected] ที่อยู่
    291/3 ต.คลองกระแชง อ.เมือง จ.เพชรบุรี 76000

Litsmo's Avatar
    สถานที่
    SLEEPLESS CLASSICAL
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boriput.38 อ่านข้อความ
    มีอะไรให้ช่วยไหม ครับ

โทรมาได้

ช่วยเต็มที่ครับ

โทรมาเลย
    ขอบคุณมากเลยคับ ถ้ามีไรจะโรไปหาเลยคับ

ตอนนี้คิดว่าจะไปแจ้งความไว้ก่อน แล้วจะให้พี่ที่เป็นตำรวจทำหนังสือไปที่ ธ.กรุงไทย สาขาเมืองเพชรบุรี

ให้เค้าตรวจสอบหลักฐานการเปิดบัญชี ถ้า อัจฉรา นาดี เปิดเอง ก็ต้องไปตามที่นครสวรรค์
    ซึ่งตอนนี้รู้มาว่าเค้าเป็นอาจารย์อยู่ ไม่รู้ว่ายังงัย
    แต่ถ้าเป็นการมอบอำนาจให้คนอื่นไปเปิด สันนิษฐานว่าอาจโดนเอาสำเนาบัตรไปเปิดโดยเจ้าตัวไม่ร ู้ ก็คงต้องตามไอ้คนที่ได้รับมอบอำนาจ....เฮ้อ คิดแล้วเหนื่อยคับ

แต่ยังงัยก็ต้องลองซักตั้ง ใครที่เคยโดนอย่าลืมแจ้งความไว้นะคับ
    ถ้าเผื่อฟลุ๊คๆจับมันได้ มันจะโดนหลายกรรม มันจะติดคุกนานขึ้นน่ะคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนสุพรรณบุรี

เสียชื่อมากคับ คนสุรรณบุรี ผมก็คนสุพรรณ คับ
    คือยังไง ขอให้ได้คืนไวๆ นะคับ ถ้าคนที่โกงไป
    เข้ามาอ่านกระทู้นี้ ช่วย โอนคืน ด้วย
    เอาใจช่วย คับ
    ลิขิตฟ้า หรือจะสู้ มานะตน

teerapat's Avatar
    สถานที่
    NO HAVE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัพ

เศรษฐกิจแย่ มิจฉาชีพก็เยอะขึ้น

ก่อนซื้อลองเข้าไปดูที่ ค้นหาโพสเพิ่มเติมของผู้ขายคนนั้นๆๆดูก่อนครับ ลองเช็ครายละเอียดย้อนหลังดูครับ อาจช่วยได้บ้างไม่มากก็น้อยครับ
    ดูสินค้าทั้งหมดที่ลงขายตรงนี้ครับ

สินค้าทุกชิ้นมีรูปสินค้าลงไว้อย่างละเอียด
    หากไม่เป็นไปตามรูปที่ลง ยินดีคืนเงิน
    รับผิดชอบทุกกรณีหากสินค้ามีการชำรุด
    ระหว่างการขนส่งหรือกรณีอื่นๆๆ

Tel : 0805975295
    http://www.facebook.com/TEERAPATSHOP
    contact
    LINE : dazunyabikes

Member PengSi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น่ากัว จิง ๆ

แค่นี้ยังเอากันได้เน๊อะ

มาตรฐาน ถ้าเจอ

เอาใจช่วยครับถ้าเจอรูปแล้วช่วยเอาหนังหน้ามันมาลงให ้ดูหน่อยนะครับ อยากเห็น
    ผมไม่ใช้คนเสื้อแดงหรือเสื้อเหลือง ผมเป็นแค่ประชาชนคนตัวเล็กๆที่รักพระเจ้าอยู่หัว
    ตอนผมเป็นเด็กโรงเรียนผมสอนให้ผมรัก ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

บัญชี กรุงศรีอยุธยา เลขที่ 518-1-25621-7 นายบุญชัย จังจริง
    086-5581449 บิ๊ก

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมเชื่อว่า มันได้อ่านกะทู้ นี้แล้ว ขอให้ ม ึง ระวังตัวให้ดี เพราะคนที่โดนหลอก จะเอาคืนให้สาสม หลายเท่านัก

แล้วม ึง จะรู้ว่าตังที่ได้ไปไม่คุ้มเลยสาดดด
    จับมันได้แล้วเอามาโชว์ด้วยนะคับ คนที่โดนหลอกไปแจ้งความไว้นะคับ
    เจ้าทุกข์เยอะๆ จะได้โดนหลายปี(ตีน)

ดีคับ เอาเรื่องมันให้ถึงที่สุด ถึงเงินไม่มากก็ตามคับ เดี๋ยวมันได้ใจ ก็หลอกมากขึ้น ทําให้คนที่ลงขายแบบ สุจริตเสียหายด้วยคับ ส่วนคนซื้ออะไหล่เช็คว่าคนขาย เคยขาย อะไหล่บ้างแล้ว หรือ เล่นบ่อย ไหม ประวัติซื้อขายเป็นไง มีการซื้อขายเยอะไหม ถ้ามีก็เบาใจได้ คับ เพราะ คน ซื้อขายสุจริต เขาไม่ได้ขายแค่วันนี้หลอกคับ และอยากให้ทางเวปบอร์ด ควรจัดรายซื่อ ผู้เป็นสมาชิก ที่ ปลอดภัย และ น่าสงสัยไว้เลยคับ.......... ผม อยู่โคราช ใครที่โดน โกง จากโคราช ยินดีช่วยเต็มที่คับ 0831243971 ช่วยได้ช่วยกันคับ.............

Member
    สถานที่
    พนมไพรคลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

เอาอีกแล้ว ต้นเดือน เจอ ไอ้ นภัทร หิริโอตัปปะ โกงไป 1200 ก็ลงประกาศซื้อไมล์ MTX คงจะเป็นแก๊งเดียวกัน อยู่เพชรบุรี เหมือนกัน เลขบัญชี 7030031695

รถด่วน's Avatar
    สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

ผมว่าคนที่โดนโกง ควรรวมตัวกันไปให้พวกสื่อโทรทัศน์เค้าช่วยดีกว่าไหมค รับ
    เช่นพวกรายการสถานีประชาชนหรือรายการของช่องเก้าตอนส ิบโมงกว่า(จำชื่อรายการไม่ได้)

เพราะว่าแค่ไปแจ้งความกับตำรวจ แต่ละท้องที่เค้าให้ความใส่ใจไม่เท่ากันนะครับ
    บางท้องที่ดีก็ดีไป แต่บางท้องที่เห็นจำนวนเงินเล็กน้อยเค้าก็ไม่สนใจแล้ ว
    박가희 & 손담비

Litsmo's Avatar
    สถานที่
    SLEEPLESS CLASSICAL
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sensitive อ่านข้อความ
    เสียชื่อมากคับ คนสุรรณบุรี ผมก็คนสุพรรณ คับ
    คือยังไง ขอให้ได้คืนไวๆ นะคับ ถ้าคนที่โกงไป
    เข้ามาอ่านกระทู้นี้ ช่วย โอนคืน ด้วย
    เอาใจช่วย คับ
    ลิขิตฟ้า หรือจะสู้ มานะตน
    ไม่ต้องกังวลครับมันไม่ใช่คนสุพรรณแน่ ตอนผมโดนมันบอกอยู่สระแก้วครับ แล้วบัญชีมันก็อยู่ที่เพชรบุรี

สรุป มันคือมิจฉาชีพ มั่วแน่นอนครับ

Senior Member 8( X . . X )8's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เลว

Junior Member pard 79's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ช่วยกันครับพวกเรา จัดการเลย หาข้อมูลครับเพราะถ้าเป็นครูอาจารย์ มันไม่น่าตามยากนิ
    "คนบ้านนี้รักษ์แผ่นดิน พออยู่พอกิน
    ใช้จ่ายพอเพียง"