ขอขอบพระคุณ ชาวเรียลสปิริตทุกคนครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอขอบพระคุณ ชาวเรียลสปิริตทุกคนครับ

Junior Member I-Love-Nolimit's Avatar
    สถานที่
    Nolimit Classic Team
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบพระคุณ ชาวเรียลสปิริตทุกคนครับ

ขอขอบพระคุณ ชาวเรียลสปิริตทุกคนครับที่มาร่วมทำบุญร่วมกัน ขอบคุณพี่สถิตครับที่เป็นที่ปรึกษาที่ดี ช่วยเหลือในการเป็นพิธีกรร่วมกับผม(พิธีกรจำเป็นจริง ๆ)ชอบคุณน้องบอลที่ช่วยเรื่องประกวดรถ เหนื่อยๆเนอะงานนี้ ขอบคุณน้องๆทุกคนที่ช่วยเหลือ ขุบคุณลุงสมรที่นำรถสวยๆมาร่วมงาน งานนี้คงไม่สำเร็จลงไปได้ ถ้าไม่มีพวกเราพี่น้องชาวคราสสิคคอยช่วยเหลือ ขอขอบคุณอีกครั้งงามๆครับ ซีดีงานเดี่ญวผมจะรีบส่งไปให้นะครับ ตอนนี้ผมสร้างไอดีใหม่ละ เอาไว้ลงรูปโดยเฉพาะเลย อิอิ ขอบคุณอีกครั้งครับ (รู้เรื่อง)em97

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ I-Love-Nolimit อ่านข้อความ
    ขอขอบพระคุณ ชาวเรียลสปิริตทุกคนครับที่มาร่วมทำบุญร่วมกัน ขอบคุณพี่สถิตครับที่เป็นที่ปรึกษาที่ดี ช่วยเหลือในการเป็นพิธีกรร่วมกับผม(พิธีกรจำเป็นจริง ๆ)ชอบคุณน้องบอลที่ช่วยเรื่องประกวดรถ เหนื่อยๆเนอะงานนี้ ขอบคุณน้องๆทุกคนที่ช่วยเหลือ ขุบคุณลุงสมรที่นำรถสวยๆมาร่วมงาน งานนี้คงไม่สำเร็จลงไปได้ ถ้าไม่มีพวกเราพี่น้องชาวคราสสิคคอยช่วยเหลือ ขอขอบคุณอีกครั้งงามๆครับ ซีดีงานเดี่ญวผมจะรีบส่งไปให้นะครับ ตอนนี้ผมสร้างไอดีใหม่ละ เอาไว้ลงรูปโดยเฉพาะเลย อิอิ ขอบคุณอีกครั้งครับ (รู้เรื่อง)em97
    รับทราบครับ
    แล้วจะรอดู VCD นะครับ
    Real Spirit คือสปริริตที่แท้จริง
    Real Spirit คือ
    Spirit ที่แท้จริง
    ความคลาสสิคจงสถิตในใจคุณ

sa_tit_01@hotmail.com

Bookmarks