กระทู้นี้เปิดไว้คุยกับเด็กสายออสซี่ - หน้า 7

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้เปิดไว้คุยกับเด็กสายออสซี่

อีกเดือนเดียวก้อกลับไทยแล้วค้าบ บ บ
    จะกลับมาอีกรึป่าวยังไม่ชัวร์เลย

ตอนนี้ก้อขอแค่มีความสุขกับ"ตัวท็อป"ที่โรงเรียน
    ให้เต็มที่ก่อน เหอๆๆ

กลับไปจะขี่อะไรค่อยว่ากัน
    ใจก้ออยากได้เอสอาร์อีกซักคัน
    ไว้เจอกันนะค้าบ บ บ พี่ๆน้องๆๆๆๆ
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Senior Member CH4's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    อีกเดือนเดียวก้อกลับไทยแล้วค้าบ บ บ
    จะกลับมาอีกรึป่าวยังไม่ชัวร์เลย

ตอนนี้ก้อขอแค่มีความสุขกับ"ตัวท็อป"ที่โรงเรียน
    ให้เต็มที่ก่อน เหอๆๆ

กลับไปจะขี่อะไรค่อยว่ากัน
    ใจก้ออยากได้เอสอาร์อีกซักคัน
    ไว้เจอกันนะค้าบ บ บ พี่ๆน้องๆๆๆๆ
    อย่าเพิ่งกลับเลย สู่ต่อไปนะ อะชิระ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CH4 อ่านข้อความ
    อย่าเพิ่งกลับเลย สู่ต่อไปนะ อะชิระ
    ไม่ได้อ่ะครับพี่...คิดถึงหม่อมแม่ กับหม่อมยายครับ

จริงๆแล้วคิดถึงเมีย 555+
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

กลับมาจากออสฯแล้วอ่ะค้าบ บ บ

เหงาตรูด ไม่มีรถขี่ ฮี่ๆๆๆ

ว่างๆไปยืมพี่ๆขี่ก่อนได้ป่าวเนี่ย

ฮาเล่ หรือ เอ็กซ์เอสดีล่ะ

thitinan thi_tinan's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ต้อนรับกลับบ้านคับแซ็ก
    TAKLOM MOTO GARAGE
    จงอย่าลืมตัวตนของคุณ

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

เฮ้ย...มาถึงเมื่อไหร่อ่ะ
    ไม่บอกไม่กล่าวกันก่อนเรย
    ยินดีต้อนรับกลับบ้านเช่นกันแซ๊ก
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

ขอบคุณค้าบพี่ปัน พี่อั้น

ปีนี้ไม่มีซักทริปเหรอครับพี่

จัดซะหน่อยมั๊ยครับ ทริปใกล้ๆ ไว้พระธาตุพนมก้อพอ

ผมละอยากขี่รถใจจะขาด แต่เห็นแดดตอนกลางวันแล้ว ว ว

......จะเป็นลม เหอๆๆๆ

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

ตาก แม่ฮ่องสอน เชียงราย เลย หนองคาย พนคพนม อุบล จัดไปครับ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กลับมาตั้งแต่เมื่อไหร่วะแซ็ก ไปๆว่างๆหาข้าวกินกัน
    ว่าแต่ว่า เมิงมองรถไรอยู่อ่ะ เล่นโมตาดมั้ย น่าสนุกดีนะ
    อยากได้ D-Tracker หว่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pup87 อ่านข้อความ
    ตาก แม่ฮ่องสอน เชียงราย เลย หนองคาย พนคพนม อุบล จัดไปครับ
    ปั๊บจะไปด้วยกันมั๊ยล่ะ เหอๆๆ

บินเดี่ยวคงหลอนน่าดูทริปนี้

ไว้ซักวันเหอะ จะสานต่อทริปในฝัน 3 จังหวัดชายแดนใต้ น่ากลัว แต่ไปได้คงฮาดีอ่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sup148 อ่านข้อความ
    กลับมาตั้งแต่เมื่อไหร่วะแซ็ก ไปๆว่างๆหาข้าวกินกัน
    ว่าแต่ว่า เมิงมองรถไรอยู่อ่ะ เล่นโมตาดมั้ย น่าสนุกดีนะ
    อยากได้ d-tracker หว่ะ
    ตอนนี้ก้อมองหารถพี่หนุ่มอยู่ครับพี่ ฮี่ๆๆ

โมตาดผมชอบนะพี่ สูงๆ โหนๆ มันส์ดี

ดี แทรกเกอร์ไผ่บอกมือสองไม่แพงมากด้วย 8-9หมื่น

ว่าแต่...ขี่ไกลๆ รถมันไหวใช่มั๊ยพี่ ^^"

"เรารักในหลวง" My Lam.'s Avatar
    สถานที่
    "แก็งค์ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    ตอนนี้ก้อมองหารถพี่หนุ่มอยู่ครับพี่ ฮี่ๆๆ

โมตาดผมชอบนะพี่ สูงๆ โหนๆ มันส์ดี

ดี แทรกเกอร์ไผ่บอกมือสองไม่แพงมากด้วย 8-9หมื่น

ว่าแต่...ขี่ไกลๆ รถมันไหวใช่มั๊ยพี่ ^^"

ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ กลับมาก็เล่นของสูงเลยนะแซ็ค (สูงๆ โหนๆ )
    หารถเร็วๆนะครับ ใกล้หนาวแล้ว
    บางครั้งคนเราก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง...... "ห้ามดื้อ"
    http://www.lovemylifeclub.is.in.th /

Senior Member CH4's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน welcome home

เอารูปบรรยายกาศ ออสซี่มาดูบ้างดิ แซ็ก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CH4 อ่านข้อความ
    เอารูปบรรยายกาศ ออสซี่มาดูบ้างดิ แซ็ก
    ผมมีแต่รูปถ่ายในห้อง ตอนเมากับเพื่อนๆอ่ะครับพี่เก่ง ^^"
    ชีวิตที่นั่น วันๆก้อไม่มีอะไรมาก กินๆ นอนๆ เที่ยวๆ เมาๆ
    มีความสุขกับเพื่อนๆไปวันๆ(นี่ผมไปทำอะไรเนี่ย 555+)

อันนี้รูปปาร์ตี้เลี้ยงส่ง วันก่อนผมกลับครับ ทำกับข้าวกินกับเพื่อนซี้ๆไม่กี่คน

คนนี้เพื่อนเกาหลีครับ อาหารที่ทำกินกันบ่อยสุดก้ออาหารเกาหลี ง่าย ไม่แพง ^^

นี่สาวเกาหลี เธอบอกว่าอยากได้แฟนคนไทย เพราะใจดี ทำกับข้าวเก่ง มีชายไทยท่านใดสนใจมั๊ยครับ อิอิ

ส่วนคนนี้ น่ารักดี กินเหล้าเก่ง ทำกับข้าว(กับแกล้ม)เป็น รสชาดก้อ....................

สี่สาวเกาหลี กับเพื่อนซี้ชาวอินโดฯ

ไอ้สองคนนี้ก้อเพื่อนรักเพื่อนซี้ครับ หนุ่มไทย กับหนุ่มอินโดฯ เมาด้วยกันบ่อย ตลอดๆๆๆๆๆ

อันนี้เริ่มจะดึก วงใกล้แตก เตรียมแยกย้าย(ไปเที่ยวกันต่อ)

อาซิ่มหน้าซาลาเปาเพื่อนซี้อีกคน...........ถ่ายรูปร ่ำลากันหน่อย ^^

ส่วนมากเพื่อนๆจะเป็นชาวเกาหลีครับ แต่คนไทยก้อพอมี ผมเลือกคบคนดีครับ เรื้อนๆไม่คบ 5555+

ก้อสนุกดีครับ ชีวิตที่นั่น ได้เจอเพื่อนดีๆ นิสัยดีๆหลายคนครับ
    ปีหน้ามีหลายคนเลยที่จะมาเที่ยวเมืองไทยบ้านเรา
    ผมเองก้อจะเก็บตังค์ไปเที่ยวเกาหลีบ้านเค้าเหมือนกัน เพื่อนบอกที่พักฟรี อิอิ ชอบๆๆ

***รูปที่เหลือ กับคลิปลับ ไว้ดูกันหลังไมค์ครับพี่เก่ง ฮี่ๆๆๆๆ***

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

แซ๊กถ้าเพื่อนสาวเกาหลีมา ชวนไปออกทริปดิ
    เอาแบบ unseen เรยยย...ดีม๊ะ คิกๆ
    มากันหลายๆคนเลยนะ เบาะคนซ้อนรถพี่น้องเราว่างหลายคันว่ะ
    มาเมื่อไหร่อ่ะน้องงงงงง เด๋วพี่จัดทริปให้
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Bookmarks