กระทู้นี้เปิดไว้คุยกับเด็กสายออสซี่ - หน้า 8

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้เปิดไว้คุยกับเด็กสายออสซี่

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ papaya อ่านข้อความ
    แซ๊กถ้าเพื่อนสาวเกาหลีมา ชวนไปออกทริปดิ
    เอาแบบ unseen เรยยย...ดีม๊ะ คิกๆ
    มากันหลายๆคนเลยนะ เบาะคนซ้อนรถพี่น้องเราว่างหลายคันว่ะ
    มาเมื่อไหร่อ่ะน้องงงงงง เด๋วพี่จัดทริปให้
    ออกแนวหม้อเลยนะเมิง ไอ้แก่
    ว่าแต่ร้องจะออกทริป รถเมิงไปถึงไหนแล้ว

ติดพ่วงข้างขนสาวๆเลยมั๊ยพี่ 555+

ว่าแต่ทริปปีนี้ ถึงไหนแล้วอ่ะครับ หรือว่าปีนี้ไม่มี??

ผมยังไม่มีรถเลย แต่แร่ดอยากออกทริปอ่ะ

....พี่หนุ่มค้าบบ บ บ อยู่ไหนเนี่ย ว่างให้ผมซักวันดิ่ค้าบ บ บบ บ
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sup148 อ่านข้อความ
    ออกแนวหม้อเลยนะเมิง ไอ้แก่
    ว่าแต่ร้องจะออกทริป รถเมิงไปถึงไหนแล้ว
    ไปถึงบางนาแล้วไง แถวสรรพาวุธ เหอๆ
    ถึงหม้อก้อเป็นหม้อเลสแต่งจากญี่ปุ่นนะโว้ย รุ่นนี้ไม่มีหูดำ เค้ารับประกัน 5 ปีเต็ม 555
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    ติดพ่วงข้างขนสาวๆเลยมั๊ยพี่ 555+

ว่าแต่ทริปปีนี้ ถึงไหนแล้วอ่ะครับ หรือว่าปีนี้ไม่มี??

ผมยังไม่มีรถเลย แต่แร่ดอยากออกทริปอ่ะ

....พี่หนุ่มค้าบบ บ บ อยู่ไหนเนี่ย ว่างให้ผมซักวันดิ่ค้าบ บ บบ บ

ให้ยืมsr ผมขี่ได้นะ ผมถอย w มาขี่แล้วนะพี่5555 แต่งเต็ม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ the stroke อ่านข้อความ
    ให้ยืมsr ผมขี่ได้นะ ผมถอย w มาขี่แล้วนะพี่5555 แต่งเต็ม
    เอาๆๆๆๆๆๆ 555+

ว่าแต่...ก่อนขี่นี่ต้องเบิร์นยางก่อนป่ะ

เดี๋ยวยกล้อไม่ขึ้น
    ...ปีนี้เงียบเหงาอ่ะเม่น จัดทริปซักหน่อยมะ :D
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    เอาๆๆๆๆๆๆ 555+

ว่าแต่...ก่อนขี่นี่ต้องเบิร์นยางก่อนป่ะ

เดี๋ยวยกล้อไม่ขึ้น
    ...ปีนี้เงียบเหงาอ่ะเม่น จัดทริปซักหน่อยมะ :D

สำหรับน้าแซก ผมว่าโกล์วิง 1800 จบเลยทีเดียว แล้วก็ไปเรียนไร์ดิ่งคลอสแบบน้ากลม
    ผลที่ได้มา จะเป็นตามลิ้งค์นี้เลยครับ (เปิดเสียงดังๆ ไม่รู้อะไรครูดพื้น)

http://www.youtube.com/watch?v=0nrMQ...layer_embedded
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

โกลด์วิงเนี่ยนะ

แล้วถ้าไปล้มกินหญ้า ต้องใช้กี่คนยกฟ่ะเนี่ย เหอๆๆๆ

***แล้วถ้าจะขี่แบบในรูป ต้องหาสก๊อยมาถ่วงตูดอีก คงต้องมีสามอ่ะ คนเดียวไม่ลอย 555+

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

โกลด์วิงเนี่ยนะ

แล้วถ้าไปล้มกินหญ้า ต้องใช้กี่คนยกฟ่ะเนี่ย เหอๆๆๆ

***แล้วถ้าจะขี่แบบในรูป ต้องหาสก๊อยมาถ่วงตูดอีก คงต้องมีสามอ่ะ คนเดียวไม่ลอย 555+
    น้าๆดูนี่ คนเดียวก็ยกขึ้น

http://www.youtube.com/watch?v=zsPjN...layer_embedded
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Senior Member CH4's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

เฮ้ย!!! นี้มัน 1095 ไปปายนี้หว่า em97
    คลัชหักอ่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PaPaYa อ่านข้อความ
    ไปถึงบางนาแล้วไง แถวสรรพาวุธ เหอๆ
    ถึงหม้อก้อเป็นหม้อเลสแต่งจากญี่ปุ่นนะโว้ย รุ่นนี้ไม่มีหูดำ เค้ารับประกัน 5 ปีเต็ม 555
    เสื้อกลุ่ม รถxs650 vdo งานวินเทจ เสร็จพร้อมกันป่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CH4 อ่านข้อความ
    เฮ้ย!!! นี้มัน 1095 ไปปายนี้หว่า em97
    คลัชหักอ่ะ
    พี่เก่งค้าบบบ เรื่องมันก้อผ่านไปแว้ว ว ว ว

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แมงปอล้อลม อ่านข้อความ
    เสื้อกลุ่ม รถxs650 vdo งานวินเทจ เสร็จพร้อมกันป่ะ
    ทั้งหมดที่น้าว่า สงสัยจะอีกนานว่ะ
    แหม...เหน็บเจ็บนะเนี่ย
    ว่าแต่ถามนิดนึง เสื้อกลุ่มที่ว่าเป็นเชิ๊ตอ่ะ ถ้าตัวละ 500 บาทขึ้น จะสั่งทำกันไม๊อ่ะ ไม่ได้กะรวยนะ กะว่าจะสั่งตัดเรย ไม่เอาเสื้อโหลอ่ะ เรื่องแบบตอนนี้ให้น้าเดชจัดการแล้ว มีอารัยก้อถามน้าเดชโลด แบบเส็ดเด๋วเรื่องเสื้อจัดการให้ คิกๆ
    ส่วนเรื่องรถสงสัยอีกนาน งบหมดว่ะตอนนี้ เกลี้ยงตรูดเรยยย
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PaPaYa อ่านข้อความ
    ทั้งหมดที่น้าว่า สงสัยจะอีกนานว่ะ
    แหม...เหน็บเจ็บนะเนี่ย
    ว่าแต่ถามนิดนึง เสื้อกลุ่มที่ว่าเป็นเชิ๊ตอ่ะ ถ้าตัวละ 500 บาทขึ้น จะสั่งทำกันไม๊อ่ะ ไม่ได้กะรวยนะ กะว่าจะสั่งตัดเรย ไม่เอาเสื้อโหลอ่ะ เรื่องแบบตอนนี้ให้น้าเดชจัดการแล้ว มีอารัยก้อถามน้าเดชโลด แบบเส็ดเด๋วเรื่องเสื้อจัดการให้ คิกๆ
    ส่วนเรื่องรถสงสัยอีกนาน งบหมดว่ะตอนนี้ เกลี้ยงตรูดเรยยย
    XSพี่ปันนี่จะไปแนวไหนอ่ะพี่
    ประมาณล้อโตหน้าหลังรึป่าวครับ
    ผมว่าจะยัดล้อโตขอบ 16"ใส่เอสอาร์อยู่
    แต่แพงใช้ได้เลย ทั้งชุดหมื่นหก
    แล้วถ้าใส่ล้อโต บังโคลน ถังน้ำมัน เกียร์มืออาจจะตามมาอีก 555+
    หมดตรูดดดด ด ด เหมือนกันค้าบ บ บ em97

Senior Member roOkie's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไผ่ หายไปไหนวะ เงียบเลยนะ
    agv+ac/dc ของพี่อะ ได้ยังๆๆๆ

อีก 6 week เจอกัน

Member phai-sr's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rookie อ่านข้อความ
    ไผ่ หายไปไหนวะ เงียบเลยนะ
    agv+ac/dc ของพี่อะ ได้ยังๆๆๆ

อีก 6 week เจอกัน
    ไม่ได้ไปไหนพี่ ผมก็วนไปวนมาแถวนี้แหละพี่ ช่วงนี้ยุ่งๆ กับการบ้านน่ะครับ เหลืออีกเดือนเดียวเองครับ ก็จะกลับไทยแล้วพี่
    ไม่ว่าชีวิตจะเป็นอย่างไร ก็ต้องสู้ต่อไป ไว้เจอของที่พี่อยากได้ ลดราคา จะแจ้งให้ทราบนะครับ ท่านพี่
    ปล.ปีนี้ ยืม รถ ไป เอาเข่า แตะพื้น แถวๆ แม่ฮ่องสอนหน่อยพี่ อิอิ ปีที่แล้วยังไม่แตะ ห่างอีก คืบนึง ฮ่าๆ ล้อเล่นนะครับ เรื่องยืมรถ ไม่เอาแล้ว
    ไว้ เดี๋ยว รอเอารถตัวเองไป ดีกว่า อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phai-sr : 29-09-2009 เมื่อ 22:18

Bookmarks