หาร้านซ่อมเครื่อง แถวสวนหลวง บางกะปิ ลาดกระบังครับ

ชื่อกระทู้: หาร้านซ่อมเครื่อง แถวสวนหลวง บางกะปิ ลาดกระบังครับ

oay_pavin's Avatar
    สถานที่
    อิสระเสรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หาร้านซ่อมเครื่อง แถวสวนหลวง บางกะปิ ลาดกระบังครับ

หาร้านซ่อมเครื่อง แถวสวนหลวง บางกะปิ ลาดกระบังครับ
    จะสอยM2 สิ้นเดือนนี้ครับ แต่เครื่อวยังไม่ติดครับ เคยติดแต่จอดไว้นาน

สอบถามหาร้านซ่อมเครื่อง และอาจต้องหาอะไหล่บางตัว แถวสวนหลวง บางกะปิ ลาดกระบัง

หรือใกล้เคียงครับ ขอบคุณครับ ผมอยู่เยื้องซีคอนแสควร์คร๊าบบบบ.

เข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ em97

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีแนะนำ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oay_pavin อ่านข้อความ
    จะสอยm2 สิ้นเดือนนี้ครับ แต่เครื่อวยังไม่ติดครับ เคยติดแต่จอดไว้นาน

สอบถามหาร้านซ่อมเครื่อง และอาจต้องหาอะไหล่บางตัว แถวสวนหลวง บางกะปิ ลาดกระบัง

หรือใกล้เคียงครับ ขอบคุณครับ ผมอยู่เยื้องซีคอนแสควร์คร๊าบบบบ.

ร้านอะไหล่เครื่องน่าจะหลังสวนสยามครับผม
    ส่วนร้านซ่อม รามอินทรากม.4มี1ร้าน
    ฝั่งธนจรัญมีอีกหนึ่งร้าน
    ส่วนระยะอื่นไม่เคยซ่อมครับ แถวตลาดแฮปปี้แลนด์ผมเห็นมีอีกร้านนะเคยไปตั้งไฟทีนึ ง
    แต่เมื่อสองปีที่แล้วนะครับ ลองทดสอบทำดู ให้ช่างตีราคาก่อนทำได้ทุกร้านหละครับผม
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

Member ska_rider's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oay_pavin อ่านข้อความ
    จะสอยM2 สิ้นเดือนนี้ครับ แต่เครื่อวยังไม่ติดครับ เคยติดแต่จอดไว้นาน

ร้านหมอต้นเลยครับ รามอินทรากม.4 (รามอินทรา ซอย 39)

อยู่เยื้องกับโลตัสเลยครับ ร้านอยู่ขวามือครับ

ผมก็ไปทำร้านนี้มา บ้านใกล้เรือนเคียงกันอ่ะ

ผมอยู่แถวลำสาลีครับ
    "ความสุขของการเดินทาง

ไม่ได้อยู่ที่จุดหมายปลายทาง

แต่อยู่ระหว่างที่เรากำลังเดินทาง"

"ปักษาสันโดษ"
    โบยบินเรื่อยไป ตามสายลมแห่งความเดียวดาย

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ALONE IN THE DARK
    ขอบคุณ
    0

Cool ลองดูเห็นว่าใกล้ทางนั้น...

อยู่เเถวนั้นเเนะนำร้านพี่ศิลป์ลาดกระบัง(ถ้ารู้จักเ ด็กลาดกระบังที่ขี่รถคลาสสิครู้จักกันเป็นส่วนใหญ่) เบอร์ เบอร์ที่ร้าน 02-7370817 มือถือ 087 9282649 ร้านไปทางลาดกระบังวิ่งตรงจากทางเเยกอ่อนนุชไปทางลาด กระบังร้านพี่ศิลป์จะอยู่ก่อนถึงเเยกกิ่งเเก้วทางขวา มือ ไม่เเพง ฝีมือโอเค อาจจะช้านิดนึงเเต่ไม่รู้ช่วงนี้รถเยอะรึเปล่า ลองดูๆ...
    ปล.ก่อนไปลองโทรไปคุยกะเเกก่อนก็ได้ เเกใจดี...
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    ALONE IN THE DARK
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

Member mommam_mce's Avatar
    สถานที่
    KMITL Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฆ-0037 อ่างทอง อ่านข้อความ
    อยู่เเถวนั้นเเนะนำร้านพี่ศิลป์ลาดกระบัง(ถ้ารู้จักเ ด็กลาดกระบังที่ขี่รถคลาสสิครู้จักกันเป็นส่วนใหญ่) เบอร์ เบอร์ที่ร้าน 02-7370817 มือถือ 087 9282649 ร้านไปทางลาดกระบังวิ่งตรงจากทางเเยกอ่อนนุชไปทางลาด กระบังร้านพี่ศิลป์จะอยู่ก่อนถึงเเยกกิ่งเเก้วทางขวา มือ ไม่เเพง ฝีมือโอเค อาจจะช้านิดนึงเเต่ไม่รู้ช่วงนี้รถเยอะรึเปล่า ลองดูๆ...
    ปล.ก่อนไปลองโทรไปคุยกะเเกก่อนก็ได้ เเกใจดี...
    ถะๆๆๆๆๆ ถุๆๆๆๆๆๆๆ ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบ
    รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาได้ดีเยี่ยม
    แต่เพื่อได้เจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม

oay_pavin's Avatar
    สถานที่
    อิสระเสรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณทุกท่านที่ชี้แนะ

ขอบคุณทุกท่านที่ชี้แนะ ซ่อมเสร็จอาจจะได้พบกันครับ

กระแสลมผ่านกาย มิตรสหายเคียงข้าง

K125คู่กายมิเคยห่าง

ริมทางมีเรื่องราวกล่าวขานและจดจำ

Bookmarks